[Thảo luận] Bùm tốc độ, cuộc đấu tranh cân não với xxx và phần thắng dành cho công nghệ!

NewPeace

Xe điện
Xe cơ quan em đi công tác chạy 53/50 mà vẫn phải nộp phạt 200k vào kho bạc Nghĩa Lộ đấy, bị bắn ngay đầu thị xã. Chả có nhắc nhở gì sất, đi nộp phạt! Đường miền núi cả ngày được mấy cái xe quá tốc độ nếu nhắc thì hụt mức khoán a?

o0NewDriver0o

Xe buýt
Đạo đức nghề nghiệp mất hết rồi các kụ nhỉ.

tvtruc

Xe buýt
Website
db.tt
Xe cơ quan em đi công tác chạy 53/50 mà vẫn phải nộp phạt 200k vào kho bạc Nghĩa Lộ đấy, bị bắn ngay đầu thị xã. Chả có nhắc nhở gì sất, đi nộp phạt! Đường miền núi cả ngày được mấy cái xe quá tốc độ nếu nhắc thì hụt mức khoán a?
53/50 mà vẫn chấp nhận nộp phạt, em mà là xxx thì em phải phạt thêm tội không thuộc luật:)

bau67

Xe container
Cháu hay đi đường 5, kinh nghiệm của Cháu là cứ đúng tốc độ quy định, kể cả xe khác có vượt mà không bị bắt thì về đến HP cũng chả nhanh hơn đến 20 min đâu. Còn nếu bị giữ thì ngoài xiền còn mất time hơn.
Còn chuyện bắn bằng mồm Cháu cũng bị 1 lần rồi, đoạn qua Nghĩa trang liệt sĩ Hồng Bàng, ức chế lắm.

tvtruc

Xe buýt
Website
db.tt
Cái công nghệ ấy của Mẹc thì xxx vẫn có quyền nghi ngờ rằng bác đã không kích hoạt, nhà cháu lại chơi camera X-driven, tốc độ được ghi lại bởi tín hiệu vệ tinh, ảnh, video có thể lấy ra cho các chú ấy xem chứ không cần phải về 54 làm gì cho mất thời gian. Nếu nhà cháu dính vụ như thế này, nhà cháu chỉ cần hỏi địa điểm đặt súng, bắn đầu hay bắn đuôi, bảo chú xxx bộ đàm về làm văn tả cảnh là nhà cháu có ảnh ngay cho chú xxx xem làm bằng chứng.

Em hay dùng Vietmap trên HTC HD thì thấy tốc độ thường thấp hơn tốc độ báo trên xe, chắc tại đồ của em không chuyên dụng bằng của bác với lại xe em dán VKool nữa.

Bác cho em hỏi là mua cái này ở đâu ạ? Rổ rá bao nhiêu và ghi được bao lâu? Em chỉ nghiện công nghệ thôi:)

Tien_TCFC

Xe điện
Em hỏi các Cụ chút. Em bị bắn ở Phố Nối. XXX lập biên bản ko có ảnh. Nếu làm căng ra thì có những tình huống thế nào ạ????

namfox

Xe tải
Kệ hợp chuẩn hay không, quả này là hơn đứt mồm òi.:D

Nhà chùa cũng lắp Xdriven, ghi lại được ối thứ hay ho trên đường. Đại loại như quả này.

Cụ Thích là Bụp cho Em hỏi giá của X-Driver tổng thiệt hại là bao nhiêu với ah. Thanks Cụ

Thanhpt

Xe buýt
Website
suntechvietnam.vn
Em nói thật là em vẫn sợ xxx . Nó mà bảo chờ đợi chứng cứ và quay lại nộp phạt . Mất công mất việc quá thì em cũng phải cho vài cái ảnh Bác ra đi . Chán thật , Làm người là khó ! Mà quá khó luôn .

Zepeo

Xe tải
Website
dichvu.alolo.vn
Cái công nghệ ấy của Mẹc thì xxx vẫn có quyền nghi ngờ rằng bác đã không kích hoạt, nhà cháu lại chơi camera X-driven, tốc độ được ghi lại bởi tín hiệu vệ tinh, ảnh, video có thể lấy ra cho các chú ấy xem chứ không cần phải về 54 làm gì cho mất thời gian. Nếu nhà cháu dính vụ như thế này, nhà cháu chỉ cần hỏi địa điểm đặt súng, bắn đầu hay bắn đuôi, bảo chú xxx bộ đàm về làm văn tả cảnh là nhà cháu có ảnh ngay cho chú xxx xem làm bằng chứng.
Con này mấy tiền cụ nhỉ? Xe em cùi nhưng cũng thích lắp vào, có gì giải trí với các chú xxx xem thế nào :P.

Mà thế nào tầm này 2 que 2 hạt vẫn bon chen ra đứng đường các cụ nhở? ;;)

namlieu102vnn

Xe điện
xe cụ có bộ phận giới hạn tốc độ mà xxx vẫn phán là đi quá tốc độ , vậy xxx bắn mồm rồi :( . chỉ chết ông nào yếu bóng vía thôi .
sao hôm nay không có voka nhỉ :( có cụ nào bị như cháu không .

quangtayho

Xe container
Mà sao xxx cứ đòi về 54 mới cho xem nhỉ. Theo luật là mình phải được xem ngay bằng chứng rồi mới lập biên bản chứ?? Kể cả là phải đợi lâu để xxx mang ảnh lên.
Chính xác, lỗi này người vi phạm có quyền được xem ảnh trước khi lập biên bản. Nếu lập biên bản các cụ yêu cầu ghi vào biên bản là: BIÊN BẢN ĐƯỢC LẠP KHI KHÔNG CÓ KẾT QUẢ HÌNH ẢNH. đảm bảo chú nào lập biên bản chú ấy mấy thi đua 1 năm vì lỗi VI PHẠM QUY TRÌNH CÔNG TÁC. Lỗi này trong xxx nặng tương tự như lỗi chạy quá tốc độ của các cụ đấy.
Đề phòng các chú xxx chơi võ bẩn, bắt các cụ đứng chờ cả ngày để xem kết quả ảnh thì các cụ phải dùng võ: ghi âm. ghi hình .... để làm bằng chứng là xxx bắt phải chờ yyy giờ đồng hồ ...
Em hay đi đường Pháp Vân thì thấy xxx bắn đoạn ngang Phú Xuyên (máy bắn tự động) đến trạm soát vé các chú xxx cầm ảnh đọc biển số thì mới đúng là tâm phục khẩu phục. Trạm này bắn cả đêm các cụ ạ, có lần em đi dự đám cưới, đón dâu ở Nghệ An, đi từ 2h sáng mà vẫn bị bắn, ảnh in trên giấy A4, nét căng, hết cãi

Chỉnh sửa cuối:

HUNGSMUN

Xe container
Sao bây giờ xxx bẩn thế nhỉ, vì khoán cao? Vì chuẩn bị xây nhà? Vì sắp về hưu???????? Các cụ có tin không, giao thông bây giờ loạn cũng có một phần đóng góp của xxx đấy^:)^

bim_vip

Xe tải
Cụ chủ thớt cho cả nhà xin cái file ghi âm trên con IP 4 của cụ nhé! xem chất lượng ghi âm của nó có tốt ko!

VUXUANPHU

Xe buýt

dasaev

Xe buýt
Thắng lợi trên của bác chủ topic theo nhà em nghĩ chỉ có tính chất "chiến thuật". Nên chăng trên diễn đàn này các bác tập hợp tất cả những bằng chứng thành một bộ Cô Lếch Xi Ông có trọng lượng một chút, sau đó nhờ bí cháo hay gì gì đó đập 1 thể thì hay hơn. Cứ chiến đấu lẻ tẻ thế này thì còn nhiều người "chết oan".

alo_club

Xe buýt
Em hay đi đường Pháp Vân thì thấy xxx bắn đoạn ngang Phú Xuyên (máy bắn tự động) đến trạm soát vé các chú xxx cầm ảnh đọc biển số thì mới đúng là tâm phục khẩu phục. Trạm này bắn cả đêm các cụ ạ, có lần em đi dự đám cưới, đón dâu ở Nghệ An, đi từ 2h sáng mà vẫn bị bắn, ảnh in trên giấy A4, nét căng, hết cãi
Chỗ này chính xác thì đừng hỏi cụ ợ :))
Đi qua soát vé được ngay mấy anh xxx mời vào, cho xem tờ biên bản được lập sẵn với chứng cứ là tấm ảnh nét căng, chỉ thiếu thông tin như tên lái xe vi phạm, số bằng, chữ ký của người vi phạm thôi :D
Lần trước em về Thanh Hóa ăn cưới, thằng em chạy con CRV dính phát 124/100, miễn bàn luôn :(( (Kết quả là tuần sau quay lại nôn 2,5 chai :(( )

Ơ mà cụ chủ bị bắn ở đoạn nào đường 5 thế nhỉ, em đọc mãi không hiểu?

Tribute

Xe container
Mà thế nào tầm này 2 que 2 hạt vẫn bon chen ra đứng đường các cụ nhở? ;;)
Hai que mà không có chức vụ chắc sắp được nghỉ ngơi rồi nên tranh thủ ngàn năm TL các chú ấy cho ra đứng đường kiếm tí trước khi nghỉ cụ ợ. Nghĩ cũng thương mấy bác dừ này nhưng ghét mấy thằng ranh bắt láo ghê.