[Thảo luận] Bức Xúc

tdhien

Xe buýt
Các cụ hiền nhỉ, phải em, nếu bức xúc, em tiến lên phía trước rồi lùi vào giữa đầu xe. Sau đó em alo, rồi uống cà phê ngay gần đấy (hôm đó cũng tây tây, nhưng mà lại có tiền, hài lắm pác ạ)

2fast2fear

Xe tăng
Chả có gì bức xúc cả, Công an họ sẽ lý luận là đi đánh cá thì cũng phải sót vài con, huống hồ xử lý vi phạm (b)

zhao

Xe tải
Sáng nay đi làm qua Lý Thường Kiệt Ngã 4 Phan Bội Châu , em thấy 2 chiếc xe con đỗ cách mép ngã 4 chừng 2 mét . Chiếc đứng gần cổng UNIS có chiếc mũ của xxx . Và bên kia cũng có chiếc đỗ ngay trước cổng của khách sạn Sài Gòn . Bợi tại sao em niêu ra đây nỗi bức xúc là cách đây 2 năm em lái ta xi tải Thành Hưng em chỉ đỗ và nổ máy ngay ngã 4 Lãn Ông bốc hàng thôi, nhưng hôm ấy bị các anh xxx nói với cái lỗi là đỗ gần quá 6 mét với ngã 4 . Vì em đang dùng con blackberry 8700 nên ko có ảnh chụp nhưng các qua hàng ngày sẽ thấy rõ thôi . Các Bác nghĩ sao về chuyện này .
Chia sẻ với bác vì tôi cũng bị như thế 1 lần ở thị xã Hà Giang.Tôi cãi lý với xxx là tôi không đỗ mà đang xinhan chờ bạn, thế là xxx tức và tịch thu biển.Sau khi tôi làm thủ tục ra kho bạc nộp phạt xong quay lại đồn công an để lấy biển gặp ngay 1 em 23B biển xanh đỗ đúng chỗ của mình, tôi vào và làm um..nhưng cũng chẳng đi đến đâu cả ...:'(
Hình như ở VN thì chấp nhận bất công như vậy ý chủ thớt ạ

caisua

Xe lăn

Carens2009

Xe điện
Em cũng bức xúc như cụ,nhất là đến nga từ đèn đỏ mà các xe đỗ ngay ở đấy.Hôm trước em đi đến ngả tư ở giữa Thái Hà đấy.Đang đi thấy phia trước đi chậm lại em lại tưởng có vụ gì.Đi một lúc đến ngã tư thấy một bác 4b đỗ ngay cạnh ngã tư mà không có lãi xe trong xe.Hix ý thức của họ lúc đấy ở đâu.