[Funland] Bức ảnh đẹp nhất đêm Juventus - MU

ubisapro

Xe trâu
Mình thắng thì mình có quyền thôi ;))

jiznypro

Xe hơi
Khổ fan mu nhỉ.
Em fan juve đây và trước trận đã đoán trận này juve không thắng rồi.
Hoá ra juve còn tự thua lộ liễu.
J thì gần như chắc suất đầu bảng nên bán tí thôi các bác, c1 gì đi nữa kịch vẫn diễn đều mà.
MU thắng trận này là may mắn, nhưng cụ bảo juve tự thua thì hơi quá cụ ak, chẳng thằng nào muốn thua cả, trên sân nhà nữa nhé. Nhờ phút vụt sáng của ông Mata với may quả cuối đó. Bóng đá và cuộc sống đều cần may mắn cụ ơi, chưa chắc thằng giỏi nhất sẽ là thằng thành công

tuanoppa

Xe hơi
Khổ fan mu nhỉ.
J thì gần như chắc suất đầu bảng nên bán tí thôi các bác, c1 gì đi nữa kịch vẫn diễn đều mà.
Cảm ơn cụ nhả nha :D

goldenlightvn

Xe tải
MU thắng trận này là may mắn, nhưng cụ bảo juve tự thua thì hơi quá cụ ak, chẳng thằng nào muốn thua cả, trên sân nhà nữa nhé. Nhờ phút vụt sáng của ông Mata với may quả cuối đó. Bóng đá và cuộc sống đều cần may mắn cụ ơi, chưa chắc thằng giỏi nhất sẽ là thằng thành công
Em nghĩ không quá lắm đâu, không có quả của mata sẽ có quả khác mà.
Kết quả bóng đá không phải thằng giỏi, thằng mạnh sẽ thắng mà nhiều khi do luồng tiền quyết định, nhất là ở những trận nghe chừng có vẻ đỉnh cao gay cấn nhưng tính quyết định của nó không có như trận này đối với juve vậy. Juve đã được 9 điểm chỉ cần có một trần hòa là vào thôi

Thuyết âm mưu.
Năm nay MU sẽ ngoài top 4 PL nên sẽ thua 2 trận cuối vòng bảng để xuống C3 đá hòng kiếm suất CL sang năm.

xbadboyz

Xe điện
Thực sự là tới giờ em vẫn chưa thấy được cái hay của Mou ngoài mồm miệng. Khác với cách mà Pep, Klopp, Alex, Wenger tạo dấu ấn bằng lối chơi rất có cá tính riêng

ZEZIK

Xe tải
Khổ fan mu nhỉ.
Bóng đá nó lắm trò lắm nhất là những trận nhiều fan chú ý khi có mu tham gia :)).
Không cay gì cụ, trận thua này có lợi cho juve lắm.
Vì khát vọng của juve là vô địch c1 cơ chứ không phải thắng một trận không quá quan trọng với MU.
Thua trận này các cầu thủ giải tỏa áp lực không thủng lưới và không thua sân nhà, tập trung kết liễu đối thủ hơn, nó lợi cho đường dài đấy.
Còn cụ xem trận hôm qua mà cũng nghĩ mu của cụ thắng do giỏi thì đến nể.
Ôi giời ơi, nếu còm này mà không phải trong cõi OF em nghĩ mình đang trong group troll bóng đá :)))
Lại còn còm "luồng tiền quyết định". Tự huyễn cao phết.
Cười mỉm vậy :).

ZEZIK

Xe tải
Thực sự là tới giờ em vẫn chưa thấy được cái hay của Mou ngoài mồm miệng. Khác với cách mà Pep, Klopp, Alex, Wenger tạo dấu ấn bằng lối chơi rất có cá tính riêng
Nếu muốn xem hay thực sự phải hiểu chiến thuật vs xem mùa inter cụ ạh, gọi là best luôn. Chứ chuẩn bài vở phòng ngự phản công của Mou đang out meta rồi, 2 năm rồi xem Mu đá vẫn chưa định hình được chiến thuật gì rõ ràng.

leo86vn

Xe tăng
Ai anti thì anti chứ e lại thích Mou. Kiểu con người thích thử thách. Chứ ba cái báo lá cải thêu dệt nên các câu chuyện thì e ít tin :)

poiuy

Xe ba gác
Có thể lại chiêu trò hút truyền thông của Mou nhằm giảm áp lực lên cầu thủ và chiến thuật trước đại chiến cuối tuần.

Bomva

Xe điện
Hầu hết Fan MU trước đây không thích MO bởi đơn giản khi Mo ở Chea toàn cho anh Sơn thần rùa của MU hít khói.

Loi_dang_ky

Xe tải
Em là Fan MU bao năm nay, nhưng chưa bao thích Mou dẫn dắt MU. Zizou mà về đc MU thì em mới khoái.

Mr.KuTeu

Xe tải
Em bỏ thói quen xem bóng mấy năm nay rồi, có trận nào đáng xem thì cũng ra ... Mỹ Đình coi cho vui, xem xong thì bya cho nhiệt. Sân Mỹ Đình có chửi nhau thì cũng không được sôi động lắm, hì.

chantamtam86

Xe tăng
Cu em em gửi cho em tấm ảnh này sau trận đấu và phán: “Nhìn muốn đập thiệt haha” rồi cười (eco) toe toét. Em là fan Juve em cùg nhào vào đập gã như mấy cầu thủ nóng tiết sau trận.
Phải công nhận “ghét dễ sợ” ;)) Ba lần thay người trong thế yếu rõ ràng thì hai thằng (Matta, Ferlaini) ghi bàn, một (Rashford) suýt hấp diêm Juve lần 3.
Đúng là hay không bằng hên. Nhưng thằng hay mới thường gặp hên.

Chắc trước trận bị fan và lá cải của Juve chọc quê dữ lắm nên mới phản ứng kiểu trẻ con vậy. Nhưng the winner takes it all ;)) Để xem giả nhời phỏng vấn sau trận đấu ra sao.
ở Vịt nó gọi là thằng dở người

dexom

Xe Cứu Trợ
Thằng này dễ bị ăn đập lắm.