BT Đinh La Thăng - Yêu cầu thay ngay tổng chỉ huy dự án sân bay Đà Nẵng

Mazspeed

Xe container
Cái này rõ ràng là lấy le, sao không trảm thằng GĐ đường 32, không trảm thằng cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình, không trảm thằng đường sắt đô thị Nhổn - Ga HN mà lại phải vô tuốt Trung mới trảm, kỳ thực là cho nó an toàn :)).

Policeman

[Tịch thu bằng lái]
Các cụ còn nhớ cụ Nguyễn Thiện Nhân lúc mới lên tuyên bố những gì không?
Em còn nhớ lúc cụ Dũng mới lên làm Thủ tướng nhiều cụ cũng hy vọng lắm, vì cụ ý cao to đẹp giai hơn cụ Khải.

tvdung

Xe điện
Em nghĩ bác Thăng nên chuyển dự án về cho bác Thanh quản lý, phải ốp sát liên tục thì mới nhanh được chứ 1 vài lần vào ĐN thì chưa ăn thua :))

emvotoi

Xe máy
Ước gì Thủ tướng được như anh Thăng!

Lacetti_EX

Xe buýt
Chém giám đốc ban à? Chả biết có chém nhầm không nhỉ? Bác # có vẻ hành động hơi bột phát, mang tính "manh động" :))

hotgame123

Xe buýt
ông lờ đờ nào lên cũng hú to lắm ,đến cuối thì xẹp dần

kienbeu

Xe điện
Bác Thăng làm việc được đấy! Chúc bác luôn luôn thăng tiến cho dân đc nhờ!

heroesdaubu

Xe điện
Các cụ chờ đấy, văn hóa Pờ Vờ VN cũng đượm mùi lắm, 1 vài hành động chưa nói lên điều gì đâu, nhất là qua báo chí.

hcmt

Xe điện
xin lỗi các kụ mợ nhầm roài, chả tự nhiên hăng hái thế đâu, em nhớ em oánh với mấy cậu dầu khí hay bê tráp cho đồng chí này, khi lên ghế đẹp, bảo rằng, sẽ chuẩn bị đội quân để thay, còn phải hoàn chi chứ.... Giờ là bắt đầu thôi, anh này thế nào, ối người biết rõ mà.
Em đồng ý với cụ. ông này thế nào ối người biết rõ chân tướng, cứ hỏi ai làm ở PVN là biết tuốt.

hcmt

Xe điện
Các cụ cứ ngây thơ... đầu tư tốn bao nhiêu tiền mới vào được ghế nóng, phải thu chứ. Thằng nhà thầu cũ nó đóng tiền ở đâu, chả thấy đóng cho mình, chảm là đúng rồi, để thằng mới nó vào nó còn biết mình là ai chứ... một công đôi ba việc, vừa được tiếng vừa được miếng, chỉ chết mỗi thằng thầu cũ thôi :D
Em nghĩ thằng thầu cũ lại cười ha hả ấy chứ. Ông thanh lý HĐ thì ký nốt khối lượng đã hoàn thành rồi thanh toán cho tôi đe, không thì tôi éo đi.

hcmt

Xe điện
Bác này đi thị sát xa thế!
Cái đường 32 ngay bẹn HN này chả thị sát, rồi phán 1 câu cho em nhờ, từ segame 22 đến giờ nó vưỡn chưa xong.
Bao giờ BT đi làm bằng xe Bus thì em mới tin.
Cụ nào từng ở Sông đà cho ý kiến xem ngày trước BT ở đó làm ăn như ntnn đi!
Đi đánh bứt xa bờ cho nó sạch. Gần bờ toàn sân sau của các cụ ở trển, em sợ lắm.

hcmt

Xe điện
Cái này rõ ràng là lấy le, sao không trảm thằng GĐ đường 32, không trảm thằng cao tốc Cầu Giẽ - Ninh Bình, không trảm thằng đường sắt đô thị Nhổn - Ga HN mà lại phải vô tuốt Trung mới trảm, kỳ thực là cho nó an toàn :)).
Em đồ rằng cu # này cũng cho đệ tủ xem CO, CQ của cu trưởng ban QLDA này (ai đưa mày lên, sau lưng mày là thằng nào) thế mới quyết định cho nổ. Sau vụ này được ối việc:
- Những thằng nào trong tầm ngắm cẩn thận, lobby nhanh không ông chém tuốt, giành ghế cho đệ ông.
- Các cụ ở trển bảo thằng này được, làm "được", biết nể mũi cụ.
- Được tiếng với dân đen (ối OFer tung hô đới thôi), kỳ sau lại làm khóa nữa.
Toàn là thủ đoạn cả thôi

Emesco

Xe điện
Thăng không phải là hạng ăn tiền bẩn thỉu như Sâu đỏ hiện nay đâu các cụ.
Tương đối sạch đấy, ít nhất là 8 năm trở lại đây khá sạch vì thời SD đã quá giàu, nhà lại không có con trai.
Ông ta là người có tính các dữ dội, quyết đoán trong 1 phút, sai thì đủ thần khẩu để bảo vệ mình, đúng thì thôi khỏi nói

lý do chậm đây:
Constrexim có thể chưa đủ 'khỏe' như kỳ vọng của Bộ trưởng, nhưng chúng tôi đã cố gắng hoàn thành 97% khối lượng công việc với chỉ 48.8% cả thanh toán và tạm ứng.Ông Phan Minh Tuấn, TGĐ Tổng công ty CP đầu tư xây dựng và Thương mại Việt Nam

ngheo001

Xe hơi
Sao TGD Contrexim không nói lúc anh # đang đứng ở đấy nhỉ, về mới nhớ lại, chán. Giống hệt anh Bảo ở PetroVN về nhà ngủ mới ' báo cáo anh Huệ em éo lỗ '. Ông anh chơi với em nói hồi ở Sông Đà, anh # là kế toán trưởng, đánh bóng chuyền cực hiếu thắng, ae thua thì không sao, chứ thắng thì chết với anh ấy.

xebuytmatphanh

Xe buýt
Tương đối sạch đấy, ít nhất là 8 năm trở lại đây khá sạch vì thời SD đã quá giàu, nhà lại không có con trai.
Ông ta là người có tính các dữ dội, quyết đoán trong 1 phút, sai thì đủ thần khẩu để bảo vệ mình, đúng thì thôi khỏi nói
Em tưởng Bác # có cậu con trai bị thiểu năng hay down gì đó chứ Cụ.

PhuongDong

Xe tăng
Sạch hay không thì cụ phải hỏi người làm ở Sông Đà với PVN mới biết được. Đọc báo, nghe đài thì chỉ nên chắc chắn thứ ngày tháng thì chưa sai bao giờ, em thật. Ngày anh về PVN thì chuyên viên + nhân viên ở tập đoàn có xe đưa đón, phó phòng và trưởng phòng cứ 4 cụ đóng một xe sáng đưa chiều đón, lớn hơn tý thì một xe một lái. Cụ xem có cái tập đoàn nào mà từ phó phòng được như thế chưa. Đầu tư tràn lan, PVN khi anh # ra đi báo cáo kiểm toán thấy đầu tư ra ngoài ngành là lớn nhất trong tất cả các tổng nhà nước ( hơn 6000 tỷ ). Chỉ khổ thằng lên sau đang đi dọn mứt cho anh # thôi. Còn về chuyện tình cảm thì cứ hỏi em mười cân ở tập đoàn ai chẳng biết.

Vịtxanh

[Tịch thu bằng lái]
Hành động của Bác Thăng mở ra một chương mới về công tác quản lý cán bộ tại Bộ Giao thông rồi. Không thể cứ ì ạch ậm ự suốt năm này qua năm khác nữa. Min Mod cho anh em biết Nick của Bác Thăng là gì để votka tý nhể.
Thay cũng phải thôi.
Cái đám Qlda và nhà thầu cũ thì đã cũ quá rồi. Được sắp xếp từ tận đời...Bộ trưởng cũ. Bác # có biết mồm ngang mũi dọc gì dâud. Có gì xơi được thì người khác vặt hết cả rồi. Tiện có quả bác Thanh chửi thì tát nước theo mưa.
Tốt nhất là PHẾ. Sắp 1 lũ mới là ekipe của mình hay những đứa biết điều mà mình biết. Việc nó trôi hơn.
mà chứng tỏ dàn cũ mạnh phết. Đà nẵng là đất bác Thanh. Hội xây cái nhà chờ tàu bay trên đất nhà bác thì bôi ra mà bác lại chẳng làmgì được nó. Đièu này chứng tỏ nó có tay rất to ở đàng sau