[Funland] BRG cũng "buông"

vkthang

Xe container
Nói như cụ thì madam làm tất ăn cả và sáng trong mọi trường hợp? Nhẽ mà thế thì đời phụ nữ đã ước gì không có số phận mà chọn phu quân nhể :D
Cụ suy diễn gì đi đâu đâu thế, ai làm chẳng có lúc sai, nhưng liên quan quái gì ở đây nhỉ? Mà phải làm Cafe mới sáng à cụ? Không làm tối lắm nhỉ? vì không biết nghe cụ tư vấn tư véo

sthd

Xe lăn

tung5917

Xe điện
Đồ ăn ở đấy cơ bản món nào cũng hợp vị em, cơ mờ cũng chả phải trả tiền bao giờ vì ông bố người yêu mời vào có mỗi lần, sau đấy thì cũng mấy lần vào nhưng cô ấy trả. Cũng mấy năm rồi chưa ăn lại ở đấy, thôi để mai con cô ấy thi xong em lại đề nghị cô ấy đưa đi vậy :-?
Cụ sang đấy. Em chưa bao giờ dám vào Dân Tộc Quán :(
Khu này ăn uống thì rất tiện. Trước ở Nghi Tàm có quán Kiến Đỏ đồ ăn Tây Bắc của dân phượt. Bây giờ thì em hay ăn quán 6 degree lên tầng cao ngồi view cảnh đẹp.

Laoba

Xe điện
Ko biết chị Nga này núp bóng cụ nào ở trển mà thâu tóm toàn đắc địa xong quây tôn mà ko ai dám nói gì? Cái ngân hàng thì cũng chỉ dạng lìu tìu chỉ phục vụ tập đòan chị ấy

Anduchuy

Xe buýt
làm gì có phương nào, toàn sở hữu chéo, đang sốt cả quốc hội về sở hữu chéo ngân hàng kia kìa. Tức là dùng tiền huy động từ ngân hàng, tuồn về cty sân sau. Nước ngoài quan tâm gì. Nó thích nó đầu tư luôn như lotte va aeon.
Đứng sau kiểu như VTP có hoa kiều đứng sau bơm tiền, còn đây là tài phiệt Mẽo nó bơm.

Halinh07

Xe tăng
Vì chị này mà cái intimex to đùng nhà e bay phút mốt, e đang ccnn bị đẩy đi làm thuê đây:((
NN quản lý đã kém. Tư nhân thôn tính thì chăm chăm cho người lao động nghỉ để lấy đất chuyển đổi mục đích sử dụng. Nhìn chung các anh chị ấy cũng không làm cho XH tốt lên

BAOVEVANLONG

Xe tăng
NN quản lý đã kém. Tư nhân thôn tính thì chăm chăm cho người lao động nghỉ để lấy đất chuyển đổi mục đích sử dụng. Nhìn chung các anh chị ấy cũng không làm cho XH tốt lên
Cụ nghĩ sao bảo các A/C lãnh đạo quản lý kém? Còn lâu mới kém cụ nhé, họ biết thừa, và ko có cái để ngoài còn lâu họ mới ký, các DN nhảy vào giá cũng ko rẻ như trên báo cáo đâu.

Mytv

Xe điện
Cụ nghĩ sao bảo các A/C lãnh đạo quản lý kém? Còn lâu mới kém cụ nhé, họ biết thừa, và ko có cái để ngoài còn lâu họ mới ký, các DN nhảy vào giá cũng ko rẻ như trên báo cáo đâu.
Hài. Nhiều cụ cứ nhìn dnnn làm ăn thua lỗ là auto sếp dốt, ql yếu kém. cno cố tình như vậy cụ nhỉ. Chưa kể dnnn hoạt động còn phụ thuộc cả rừng quy định. Ko đc linh hoạt như bên tư nhân. Như cty bạn nhà e. Nhiều gói thầu bé bằng cái tăm cũng mất bao thời gian. T

Anduchuy

Xe buýt
Vâng, chúng ta không tỉnh táo là bọn tài phiệt bên ngoài nó dựng đại diện lên rồi bơm tiền vào thâu tóm tài sản rồi lũng đoạn nền kinh tế, VTP là một ví dụ điển hình, đến lúc định cất vó chuyển tiền thì bị tóm ngay và luôn.

Laoba

Xe điện
Vâng, riêng brg của chị n là thôn tính đất vàng đẩy ng lao động doanh nghiệp thôn tính ra đường và quây tôn. Chị này nói thật là chả đóng góp gì cho xh.

Quê bầm

Xe điện
Vâng, riêng brg của chị n là thôn tính đất vàng đẩy ng lao động doanh nghiệp thôn tính ra đường và quây tôn. Chị này nói thật là chả đóng góp gì cho xh.
Khi nào cái thành phố gì ấy bên Đông Anh của chị ấy làm hở cụ, quây lâu vậy chả ai bẩu gì cụ nhể

BAOVEVANLONG

Xe tăng
Khi nào cái thành phố gì ấy bên Đông Anh của chị ấy làm hở cụ, quây lâu vậy chả ai bẩu gì cụ nhể
Chắc làm ở Đ A thì cũng chỉ với mục đích vuốt ve cho phe mình thôi.

fundraiser

Xe container
biết rồi, khổ lắm, nói mãi!
Sợ bị chia sẻ bớt quyền lực ah?

Chip2Beo

Xe tải
Em thì thấy cụ có mấy comment hơi khắt khe với chị Ng. Khi doanh nghiệp tạo nhiều công ăn việc làm cho người lao động, đó là đã có đóng góp cho xã hội rồi. Trong quá trình cơ cấu từ nhà nước sang tư nhân, nơi nào, vị trí nào thấy không hiệu quả đương nhiên sẽ bị điều chuyển, cắt giảm.

XSim

Xe container
Chuỗi siêu thị Intimex em thấy sau khi về tay chị Nga vẫn phát triển tốt đấy chứ.

victory-henry

Xe buýt
Thu hồi làm công viên cây xanh nho nhỏ cho bà con được hưởng nhờ...chứ ko như Hồ thành công...các quan bác nhận cắt đất cho chị xây Cccc...h thành ra cái áo cho chung cư chị ngắm....Em ủng hộ Đ& CP thu hồi và làm khuôn viên xanh cho dân được sử dụng..

tieunhilang

Xe điện
chờ cầu Tứ Liên cụ nhé! theo thiết kế cái cầu hạ đúng vào mảnh đất công viên Hello của chị Russia, cầu mà xây xong là kết nối luôn 2 địa bàn của chị