[Funland] BRG 16 Láng Hạ - Ba Đình

Double A BC

Xe tải
Vị trí thì kém hơn BRG chút, nhưng em nghĩ độ hoàn thiện bên trong của Gloria là chất lượng cao đấy chứ ko vớ vẩn đâu.
Độ hoàn thiện và nội thất thì ngon Cụ ạ . Toàn đồ xịn. Nhưng đâu ra cái giá 150-160 đâu . Em đang cầm bảng hàng đây mà nó chỉ 120-130. Căn nào cao thì hơn 140 tí thôi

maximax903

Xe điện
Xây thấp quá với đoạn Nguyên Hồng này ko đẹp lắm.
Em ko rõ đoạn này có vướng giấy phép gì ko mà CĐT xây có 12 tầng. Nhưng em tưởng chỗ Nguyên Hồng này làm đường trên con mương để mở rộng đoạn ĐLT-HTK.

nicholas1618

Xe điện
Em ko rõ đoạn này có vướng giấy phép gì ko mà CĐT xây có 12 tầng. Nhưng em tưởng chỗ Nguyên Hồng này làm đường trên con mương để mở rộng đoạn ĐLT-HTK.
Nó lấp mương làm bãi để xe chứ có phải mở rộng đường đâu nhỉ. Bao năm nhìn vẫn lôm côm nhưng được cái sắp mở đường Đê La Thành nên về mặt giao thông vị trí ok. Tiếc là thấp tầng thế này kiến trúc khó đẹp.

quangzizi

Xe tăng
Lô đất bé tý xây được thế thôi cụ. Với lên tầng cao không dễ đâu dân xung quanh họ ý kiến ngay vì liên quan đến giao thông đi lại. Nên nhớ con này mặt Nguyên Hồng. Nói chung không ngon. Quá bé để vận hành, quá đắt để có lời hơn chỗ khác.

kutetrang

Xe máy
ngay cạnh tòa cty e, ngày nào đi qua cũng nhòm vào. Em thấy sắp xong rồi thì phải

maximax903

Xe điện
Nó lấp mương làm bãi để xe chứ có phải mở rộng đường đâu nhỉ. Bao năm nhìn vẫn lôm côm nhưng được cái sắp mở đường Đê La Thành nên về mặt giao thông vị trí ok. Tiếc là thấp tầng thế này kiến trúc khó đẹp.
Thế quái nào trong đầu em lại cứ nghĩ bê tông hoá cái mương xong là đoạn này sẽ mở rộng ra như bên Thái Thịnh 2 ngày xưa :D

Lô đất bé tý xây được thế thôi cụ. Với lên tầng cao không dễ đâu dân xung quanh họ ý kiến ngay vì liên quan đến giao thông đi lại. Nên nhớ con này mặt Nguyên Hồng. Nói chung không ngon. Quá bé để vận hành, quá đắt để có lời hơn chỗ khác.
Đúng là mặt chính nó quay ra Nguyên Hồng cụ ah. Em thấy mặt này toàn kính chứ ko thấy ban công đâu cả.