Breaking News - Steve Jobs đã mãi mãi ra đi, một thiên tài đã mất :(

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
Họ cũng như Ofer thôi cụ ạ ! E nghĩ họ phát biểu cảm xúc thật đấy cụ ah. Trước đây e cực kì ghét Ip nhưng sau đó e dùng thử một thời gian do điện thoại cũ bị hỏng mà ko biết mua cái nào, có cậu bạn đang dùng Ip nói mày cứ dùng thử đi rồi ko bỏ được đâu , mãi nó mới thuyết phục được e vì e định mua N8 ( E là fan của Nokia ). Và sau khi dùng thử e đã ko muốn dùng bất kì một cái điện thoại nào khác... cũng từ đó mà e đọc nhiều hơn về cụ Job cụ ah.
Em cũng có bảo là cụ ấy không giỏi đâu. Em cũng thích iphone nhưng chưa có điều kiện dùng.

Nhưng mà nhận định làm thay đổi cả thế giới là không đúng. Bản thân em cũng nghĩ vậy thôi. Vì là ý kiến riêng có thể đúng có thể sai.

Còn commnet ở ổ táo tinh tế và vnexpress, sohoa.net em nghe không hợp tai lắm.

Hanoi2travel

Xe tăng
Ơ cụ này bảo thủ quá, cụ cứ vin vào câu " cả thế giới ". Đâu có ai làm thay đổi được cả một thế giới . Họ nói là thay đổi về một vấn đề, một khía cạnh nào đó ví như thay đổi về công nghệ thông tin hay gì gì đó có liên quan chẳng hạn, cụ Job là cùng thời với cụ Gate, cụ Gate cũng có thay đổi cả thế giới trên một khía cạnh nào đó còn gì và cụ Job cũng vậy.

Chỉnh sửa cuối:

ManhLinh.Dinh

[Tịch thu bằng lái]
em bảo thủ thật, thôi không comment nữa giữ cái nick còn chém gió trận Mu Liver :))

ảo tung chảo.

Hanoi2travel

Xe tăng
Mu làm sao bằng Job được :P:P:P

vink's cafe

Xe tải
Website
www.thuctruong.com.vn
Bọn IP nó PR kinh thật đấy, mấy cái đồ chơi đó mà gọi là thay đổi thế giới.
Còn đương nhiên sự sáng tạo của SJ là có thừa rồi, xin chia buồn với AP :(

Hanoi2travel

Xe tăng
Bọn IP nó PR kinh thật đấy, mấy cái đồ chơi đó mà gọi là thay đổi thế giới.
Còn đương nhiên sự sáng tạo của SJ là có thừa rồi, xin chia buồn với AP :(
Đồ chơi cũng có thể thay đổi trên một phương diện nào đó chứ cụ, ví dụ trước đây e với cụ chỉ có thể chơi trận giả rồi súng tre, súng nhựa... bây giờ có thể bắn nhau gần như thật = airsort... sau này có khi còn chơi bắn nhau chết như thật nữa cơ cụ ạ. Cụ tư duy kiểu cụ Job là làm được điều đó đấy !
Cụ Ng To : R10 là gì thế cụ ? Có làm thay đổi thế giới ko ?

Chỉnh sửa cuối:

NguyenChiVan

Xe tăng
em cũng thấy buồn và cảm giác mình vừa đánh mất một cái gì đấy!

Đại NG

Xe điện
Đồ chơi cũng có thể thay đổi trên một phương diện nào đó chứ cụ, ví dụ trước đây e với cụ chỉ có thể chơi trận giả rồi súng tre, súng nhựa... bây giờ có thể bắn nhau gần như thật = airsort... sau này có khi còn chơi bắn nhau chết như thật nữa cơ cụ ạ. Cụ tư duy kiểu cụ Job là làm được điều đó đấy !
Cụ Ng To : R10 là gì thế cụ ? Có làm thay đổi thế giới ko ?
Nói đúng ra là cụ SJ đóng góp cho thế giới về lĩnh vực công nghệ, chứ cũng chẳng thay đổi thế giới ,viết ra như vậy là để tỏ lòng với người đã khuất thôi

stevejob

Xe buýt
Vĩnh biệt bác Job

nhưng mà nhiều cụ nâng cao quan điểm quá, bác job này em thấy chẳng có gì thay đổi cả thế giới cả :(

còn mấy báo mạng thì giật tít nghe cũng ghê quá.

cháu thì thực tế đâm ra nó hơi phũ tí.
Cụ nói phũ thì có phũ nhưng thực tế thì chứng tỏ là cụ đếch hiểu được như phần nhiều người tiến bộ trên thế giới

Hanoi2travel

Xe tăng
Cụ Ng To ! E có hỏi cụ về cụ Job đâu . E hỏi cụ về R10 cơ mà ! Nó là cái gì hả cụ ? Giải ngố cho em đê !!!

Hanoi2travel

Xe tăng
Cụ nói phũ thì có phũ nhưng thực tế thì chứng tỏ là cụ đếch hiểu được như phần nhiều người tiến bộ trên thế giới
Chết cụ Thầy giáo rồi nhá ! Cụ Job hiện hình rồi đây nè.... E bảo sửa cmt trước mà ko nghe. Bây giờ thì cụ trốn đâu cho thoát ???

kduc

Xe Cứu Trợ
Vĩnh biệt bác Job

nhưng mà nhiều cụ nâng cao quan điểm quá, bác job này em thấy chẳng có gì thay đổi cả thế giới cả :(

THay đổi thế giới về thông tin thì phải là Bill
Cụ bác này là fan của táo thì tiếc thương cũng là thường mà

TungNguyenMD

Xe container
Em quyết định đổi Avatar 3 ngày để tưởng nhớ ông.
Có cụ nào làm theo em ko?

phopho

Xe tải
Em thấy bác MLD cứ thế nào. Thế giới vừa mất đi một thiên tài công nghệ, bác MLD có thể ko cùng thời với bọn em hay bác ko quan tâm, thì bác cũng đừng dìm hàng bác Jobs cũng như cảm xúc của người khác chứ. Dẫu sao người ta cũng vừa mới mất mà :(

Mr.Saclo

Xe tăng
Vĩnh biệt bác Job

Em cũng chả phải Fan của Táo . Nhưng SJ em nghĩ thay đổi khá nhiều nên công nghệ thế giới hiện nay đây cụ . Không có bác ấy thì các hãng đã không chạy đua với Táo để rồi công nghệ thay đổi chóng mặt như hiện nay .