[Funland] Breaking news: 02/10/2024 Iran đã tẩn Israel. 26/10/2024 Israel tấn công lại Iran

goldenlightvn

Xe buýt
Thực tế là không có mưa sao băng, mà toàn là có thể với được cho là
Hơi chán nhỉ

Sent from 23043RP34G via OTOFUN
Vũ khí chính xác, đạt mục tiêu cần gì sao băng
10kg TNT đủ sức đánh sập nhà 2 tầng rồi.
Còn nếu đầu đạn tên lửa dùng động năng thì cái xe nó cũng nên móp méo 1 tí
Show ảnh xe còn nguyên đi bạn

goldenlightvn

Xe buýt
Bài đăng của cụ. Cụ tự xem lại đi. Đối chiếu với với ảnh xe cháy bên thớt ukr ấy xem nó méo mó biến dạng như thế nào
Chịu nhé cụ, có ảnh thiệt hại thôi.
Còn diệt bằng tên lửa hay không đều là giả thuyết, ảnh chụp mờ sao bảo xe không hư hại

goldenlightvn

Xe buýt
Các cuộc tấn công của Israel đã nhắm vào các mục tiêu trọng yếu tại Iran, bao gồm:
4 hệ thống phòng không S-300 gần Tehran
12 máy trộn nhiên liệu rắn phục vụ tên lửa
Một nhà máy sản xuất drone
Một cơ sở nghiên cứu hạt nhân tại Parchin

Máy máy trộn nhiên liệu rắn không hề rẻ và không dễ mua.
Toàn diệt những thứ này mà cứ đòi mưa sao băng

quanggialai

Xe tăng
Chịu nhé cụ, có ảnh thiệt hại thôi.
Còn diệt bằng tên lửa hay không đều là giả thuyết, ảnh chụp mờ sao bảo xe không hư hại
Thì tùy lòng tin của cụ. Em không ý kiến
Em chỉ lưu ý cho cụ về đương lượng nổ.
1 quả cối 40mm trọng lượng 3kg cả thuốc súng đủ sức pha banh cái xe mờ ảo ấy thành 1 hình dạng khác. Còn nếu đương lượng nổ hơn 10 kg thì cái xe không còn nhận ra. 100kg thì là 1 cái hố chỗ đó chứ không phải cái xe.

goldenlightvn

Xe buýt
1 quả cối 40mm trọng lượng 3kg cả thuốc súng đủ sức pha banh cái xe mờ ảo ấy thành 1 hình dạng khác. Còn nếu đương lượng nổ hơn 10 kg thì cái xe không còn nhận ra. 100kg thì là 1 cái hố chỗ đó chứ không phải cái xe.
Các cụ lại sa đà rồi.
Mình và bản thân iran cũng không biết bị hạ bằng gì, thông tin tên lửa cũng chỉ là có thể.
Còn thực tế ghi nhận trên ảnh vệ tinh là rađar dã bị vô hiệu, không loại trừ là uav cỡ nhỏ nhằm lẩn tránh rađar.

formd

Xe tăng
Website
www.handheld.com.vn
C
Cụ ấy chỉ tin ảnh vệ tinh. Không tin các thông tin, thông số thực tế như cụ dẫn chứng đâu. Tranh luận với cụ ấy thì chỉ có đúng 1 câu: nhìn ảnh vệ tinh là đủ có kết quả!
Mỗi tội ảnh vệ tinh đó thằng trình photoshop còi nó cũng làm được!

goldenlightvn

Xe buýt
C

Cụ ấy chỉ tin ảnh vệ tinh. Không tin các thông tin, thông số thực tế như cụ dẫn chứng đâu. Tranh luận với cụ ấy thì chỉ có đúng 1 câu: nhìn ảnh vệ tinh là đủ có kết quả!
Mỗi tội ảnh vệ tinh đó thằng trình photoshop còi nó cũng làm được!
Diệt một cái s300 với israel có là cái gì đâu mà nó phải pts, cụ đánh giá s300 cao quá, s300 của ukraina nga vòn bụp ầm ầm, s300, s400 của nga ukrana nó cũng bụp ầm ầm.
Có gì đâu mà nó phải giả vờ :))

quanggialai

Xe tăng
Các cụ lại sa đà rồi.
Mình và bản thân iran cũng không biết bị hạ bằng gì, thông tin tên lửa cũng chỉ là có thể.
Còn thực tế ghi nhận trên ảnh vệ tinh là rađar dã bị vô hiệu, không loại trừ là uav cỡ nhỏ nhằm lẩn tránh rađar.
Nói thẳng ra là cái xe đó chả bị làm sao cả.

Ảnh thể hiện có vết nám đen xung quanh nhưng xe còn nguyên xi chấm hết.

Logic 1 tí. Phạm vi vết nám rộng gấp 6- 7 lần cái xe, không bàn đến cái xe thì chu vi vụ nổ nếu có thì bèo cũng trên dưới chục ký TNT.

Chỉ từ vết nám mà bảo xe bị thiệt hại thì hoang đường. Bảo chứ đề phòng rắn rết tụi hắn đốt cỏ còn dễ tin hơn.

Mà thôi đó là tùy vào niềm tin bất diệt của cụ.

goldenlightvn

Xe buýt
Nói thẳng ra là cái xe đó chả bị làm sao cả.

Ảnh thể hiện có vết nám đen xung quanh nhưng xe còn nguyên xi chấm hết.

Logic 1 tí. Phạm vi vết nám rộng gấp 6- 7 lần cái xe, không bàn đến cái xe thì chu vi vụ nổ nếu có thì bèo cũng trên dưới chục ký TNT.

Chỉ từ vết nám mà bảo xe bị thiệt hại thì hoang đường. Bảo chứ đề phòng rắn rết tụi hắn đốt cỏ còn dễ tin hơn.

Mà thôi đó là tùy vào niềm tin bất diệt của cụ.
Thế chắc là cơ người đốt cụ nhỉ is giỏi cho người lọt vào đốt được rađar s300.