[Funland] Bphone 2017

keomutvuive

Xe điện
Thế trc a ấy nói về triết lú thiết kế đường cong lớn đâu rồi nhỉ??

Wake

Xe đạp
Chả nhễ lại bẩu em không bán ( hay hem có) ! cái này cũng sẽ lộ ngay thôi !
Em cũng tin là sẽ ko có con bản gold nào được bán ra hết. Bkav ko đủ năng lực để mua chip cao cấp và ko đủ trình độ làm đt cao cấp đâu.
Chờ nó lộ. Ai chứ mr Thắng này thì chém gió bốc phét thành thần rồi. Ngày xưa thời ra B1 anh này còn chém ra mấy cái viễn cảnh xuất sang Mỹ, Châu Âu bán này nọ. Đến Xiaomi còn chưa làm dc. Em đọc chỉ biết cười thôi.

caogia

Xe hơi
Bác có nhầm ko, nó bảo là bán bản bphone gold ở nhiều nước và trong đó có Dubai
còn bản bphone 2017 bán tại VN nên quảng cáo tại VN

PV VietNamNet: BPhone 2017 phiên bản Gold sẽ chỉ được bán tại nước ngoài. Vậy thị trường tiềm năng nào Bkav đang nhắm tới?

Phó chủ tịch Bkav: Bkav đã có một vài đối tác đặt vấn đề phân phối sản phẩm Bkav ở thị trường global (quốc tế - PV). Gần đây nhất, có một số đối tác ở Dubai (Các tiểu Vương quốc Ả rập thống nhất - UAE) muốn Bkav phát triển một smartphone cho thị trường Dubai. Họ đặc biệt nhấn mạnh yêu cầu về tính năng an ninh mạng.

Đây là điểm khởi đầu. Còn trong tương lai, nếu BPhone 2017 thành công tại thị trường nội địa, Bkav sẽ có kế hoạch đưa máy ra thị trường quốc tế.

http://vietnamnet.vn/vn/cong-nghe/san-pham/pho-chu-tich-bkav-vu-thanh-thang-bphone-2-se-duoc-ban-tai-dubai-389330.html

Hoàng Gia Thành

[Tịch thu bằng lái]
Chưa thấy cụ nào Review về mặt kỹ thuật xem chất lượng cái Bphone có thực sự đúng với cái giá của nó không? Toàn các ông chém gió tào lao.

Nếu chụp hình đẹp, đàm thoại tốt, phần mềm mượt chạy tốt, hậu mãi ngon thì cái giá 10 triệu không phải là cao. Nhưng nếu sản phẩm lỗi nhiều, dùng không được thì giá 2 triệu cũng là đắt.

Mình dùng cái Sony mua gần 2 chục triệu mà lỗi tùm lum, đâu có thỏa mãn.

vandinh

Xe container
Chưa thấy cụ nào Review về mặt kỹ thuật xem chất lượng cái Bphone có thực sự đúng với cái giá của nó không? Toàn các ông chém gió tào lao.

Nếu chụp hình đẹp, đàm thoại tốt, phần mềm mượt chạy tốt, hậu mãi ngon thì cái giá 10 triệu không phải là cao. Nhưng nếu sản phẩm lỗi nhiều, dùng không được thì giá 2 triệu cũng là đắt.

Mình dùng cái Sony mua gần 2 chục triệu mà lỗi tùm lum, đâu có thỏa mãn.
Thì chưa tận tây cầm hay dùng thử nhưng cứ chém đã cụ. Em thì có tham gia buổi ra mắt và khám phá được khoảng 10 phút. Thấy nó chả khác gì cái IP7 của em là: Có chụp ảnh, nghe gọi, lướt web...(mà nói thật với cụ em éo biết con nào ngon hơn). Còn k biết dùng bền hay có lỗi gì k thì chịu. :D

uoat_LX

Xe điện
=))Các cụ chém con Bphone 2 ghê quá làm em thấy không công bằng, ừ thì cái bom 1 nổ to quá, ai cũng ngán .
Hôm nay tự sửa lại bài viết là : bom phone 2 chán kinh

Chỉnh sửa cuối:

HoaiNam6789

Xe buýt
Bọn bịp phone này em nghĩ nó ko coi dân Việt Nam ra gì. Muốn người Việt ủng hộ sản phẩm nhưng sản phẩm cao cấp lại hỉ bán cho bọn tây ba lô. Quá coi thường dân VN. Mịa lừa vn méo nổi chắc chuyển sang bài lừa tây balo

lucdaugiang

Xe buýt
Bọn bịp phone này em nghĩ nó ko coi dân Việt Nam ra gì. Muốn người Việt ủng hộ sản phẩm nhưng sản phẩm cao cấp lại hỉ bán cho bọn tây ba lô. Quá coi thường dân VN. Mịa lừa vn méo nổi chắc chuyển sang bài lừa tây balo
Cmt của cụ đầy mâu thuẫn.

artmedia5881

Xe container
Em vào hóng vụ Bờ Phôn

tuan1nguyen

Xe hơi
Em thì không mua nhưng vẫn ủng hộ bác Quảng ra các sản phẩm tiếp theo - cần nhiều phiên bản nữa chắc sẽ hút dần được người dùng :D

Longleg

Xe tăng
=))Các cụ chém con Bphone 2 ghê quá làm em thấy không công bằng, ừ thì cái bom 1 nổ to quá, ai cũng ngán .Nhưng vượt qua sự dèm pha, lần này Bphone trở lại là sự cầu thị và kiên cường rồi. Cần bình tĩnh quan sát cái đã ,tốt hơn ngày xưa ,sánh vai với smartphone tầm trung là ổn rồi, còn đắt lòi thì đừng mua ,đắt rẻ tự thị trường sẽ điều chỉnh. Em cũng chờ bao giờ xuống 4tr làm con bom 2 ,chắc là ngày này sang năm quá :))
Mệ B1 còn chưa chịu giảm giá kia kìa, cụ chịu khó chờ đến tết Congo B2 sẽ giảm giá nhé :))