[Funland] Bphone 2017

supporter

Xe điện
Cụ càng viết càng lòi cái thiếu hiểu biết công nghệ, vì các chỉ số viết sai cũng đã và đang phản ánh cái hiểu tổng thế phần cứng và mêm của 1 sản phẩm điện toán. Cụ
muốn so sánh 2 sản phẩm thì còn nhiều thứ khác để mà so lắm, chứ ko phải lấy cái đầu của Newton cắm lên cổ của Quan Công thì sẽ ra 1 ông văn võ toàn tài đâu ạ.
Sản phẩm điện toán là cái của nợ gì thế cụ

thaihatk1`

Xe máy
Tiến sỹ Thống Nhất sắp ra tiếp bài thơ khen B2. Các cụ chú ý nhé.

tientung000

Xe điện
Sản phẩm điện toán là cái của nợ gì thế cụ
Nó là cái của nợ mà cụ hít hà hằng ngày, áp nó vào đầu, đặt lên đùi, phần vô hình của nó xuyên qua cụ, phân hữu hình thì toàn virus vi khuẩn bẩn bcm.
Điện toán di động là một lĩnh vực thuộc tương tác người máy trong đó máy tính có thể được di chuyển (cùng với người dùng) trong trạng thái sử dụng thông thường, cho phép truyền tải dữ liệu, tiếng nói và video. Điện toán di động liên quan đến truyền thông di động, phần cứng di động, và phần mềm di động. Các vấn đề truyền thông đặc trưng trong điện toán di động gồm có mạng tùy biến không dây và các loại hình hạ tầng mạng phù hợp khác cùng với các tính chất truyền thông, giao thức truyền thông, định dạng dữ liệu và các công nghệ cụ thể khác. Phần cứng di động gồm các thiết bị di động hoặc các thành phần thiết bị. Phần mềm di động liên quan đến các đặc điểm và yêu cầu riêng của ứng dụng di động.

F kun

[Tịch thu bằng lái]
Cụ càng viết càng lòi cái thiếu hiểu biết công nghệ, vì các chỉ số viết sai cũng đã và đang phản ánh cái hiểu tổng thế phần cứng và mêm của 1 sản phẩm điện toán. Cụ muốn so sánh 2 sản phẩm thì còn nhiều thứ khác để mà so lắm, chứ ko phải lấy cái đầu của Newton cắm lên cổ của Quan Công thì sẽ ra 1 ông văn võ toàn tài đâu ạ.
Vậy cụ thử so sánh cho em xem nào.
650, 652, 653 còn không dám dùng, dùng con 625 bèo nhèo. Ram 3g, bộ nhớ 32 nữa chứ.
4tr còn cân nhắc.

supporter

Xe điện
Nó là cái của nợ mà cụ hít hà hằng ngày, áp nó vào đầu, đặt lên đùi, phần vô hình của nó xuyên qua cụ, phân hữu hình thì toàn virus vi khuẩn bẩn bcm.

Điện toán di động là một lĩnh vực thuộc tương tác người máy trong đó máy tính có thể được di chuyển (cùng với người dùng) trong trạng thái sử dụng thông thường, cho phép truyền tải dữ liệu, tiếng nói và video. Điện toán di động liên quan đến truyền thông di động, phần cứng di động, và phần mềm di động. Các vấn đề truyền thông đặc trưng trong điện toán di động gồm có mạng tùy biến không dây và các loại hình hạ tầng mạng phù hợp khác cùng với các tính chất truyền thông, giao thức truyền thông, định dạng dữ liệu và các công nghệ cụ thể khác. Phần cứng di động gồm các thiết bị di động hoặc các thành phần thiết bị. Phần mềm di động liên quan đến các đặc điểm và yêu cầu riêng của ứng dụng di động.
E đang hỏi khái niệm "sản phẩm điện toán" mà cụ dùng. Em không hỏi khái niệm điện toán di động hay điện toán đám mây...
Xem ra cụ cũng chả hiểu nhỉ

Longleg

Xe tăng
em khâm phục bác này dám nghĩ dám làm, không sợ thất bại. chứ như em ấp ủ mở cái cửa hàng bán gạo tám xoan mí quần áo mà mãi chả dám làm toàn sợ thua lỗ :(
Lão đúng là ko có gan thì làm giàu xao được.
Đọc cái còm này mà cười ko nhặt đc mồm :))

Lão Còi

Xe tải
Em có tham gia buổi ra mắt và trải nghiệm thử Bphone. Em thấy:
- Với VN mình buổi ra mắt như vậy cũng ổn (có thêm Phó chủ tịch Qualcomm và TGĐ TGDĐ phát biểu)
- Trải nghiệm thử: thấy thiết kế bên ngoài cũng được, máy cầm nhẹ, chạy mượt, âm thanh tốt, máy ảnh chụp đẹp hơn IP7 củ em (Cảm nhận của em). Tuy nhiên khi chạy vào các ứng dụng có vẻ hơi chậm k biết do wifi hay do máy. Còn điểm nữa em thấy khi chụp ảnh xử lý hơi chậm.

nhasachhailong

Xe điện
E thề là e ko bao giờ mua cái điện thoại này . e là chỉ chơi với htc , apple và e đang dùng htc thấy quá ok

Lưng như IP4, mặt như SS hồi xửa hồi xưa, đúng là điện thoại CHẤT (đống trong kho) và giá thì CHÁT

namdh8x

Xe điện
Em thấy máy cũng khá đẹp. Giá thì đắt, nguời có tiền thì cg đã mua iphone, samsung rồi. Thanh niên, ít tiền thì sẽ chọn xào mì, zen phone, oppo. Cũng khó cạnh tranh.

ruby_eagle

Xe điện
Vào xem clip trên youtube, đc một lúc lại vỗ tay rào rào sau mỗi câu phát biểu của vị CEO. Xem đc 2 phut em thấy nhàm quá thôi đi ra.
Mà anh Quảng nói có hay đâu mà vỗ tay như kiểu đúng rồi thế nhỉ ;))

pimbim

Xe tăng
Em thấy máy cũng khá đẹp. Giá thì đắt, nguời có tiền thì cg đã mua iphone, samsung rồi. Thanh niên, ít tiền thì sẽ chọn xào mì, zen phone, oppo. Cũng khó cạnh tranh.
Anh Quảng chọn phân khúc giữa đấy, khả năng sẽ thành công.

arc_tuan

Xe buýt
Em xem qua thì không mua được vì giá này e mua được gần 2 con LG V20 rồi. ( à em mua v20 hàng xách tay nhá )

sonlinh102

Xe hơi
Đặt gạch Bphone 2017 được trừ 2 triệu, voucher 500k, tặng ốp lưng cao cấp và sim 4G
trả hiểu còn 7.289.000 thì có ai máu ko?

trước khi công bố giá bán thấy có chưa đến 500 người cọc ... giờ là trên 800 người cọc rồi
đợi xem nhé. vì được giảm 2 triệu lại được voucher và tặng nọ kia ... cũng tạm ổn ...

mà hàng độc nhá
Trong 800 người bao nhiêu là quân xanh cụ ơi

Chelski

Xe điện
Đợi B phone 2017 ra phiên bản GOLD thì làm một em , chán thì chuyển cho F1