Chi hội Box : MBC love MUSIC

huong29A000.66

Xe hơi
[YOUTUBE]11A4TexHznk[/YOUTUBE]

Chỉnh sửa cuối:

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Đêm qua trời mưa khó ngủ ... hôm nay lại được mợ Hường cho nghe bài này. Thế là trưa nay lại mất ngủ ...

hot_girl_1992

Xe tải
Đêm qua trời mưa khó ngủ ... hôm nay lại được mợ Hường cho nghe bài này. Thế là trưa nay lại mất ngủ ...
=))=))mấy hum rùi gặp anh Vẹo khu Cầu Giấy gọi ứ thấy trả lời gì cở đi có việc gấp hở anh :)):)):))

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
hớ hớ, cụ khó ngủ gứm nhỉ?? haizz già rùi mừ hehe
Dạo này em khó ngủ mợ ạ ... chẳng hiểu sao nữa, hay là từ ngày nhìn thấy mợ em nó thía ... Hic hic

=))=))mấy hum rùi gặp anh Vẹo khu Cầu Giấy gọi ứ thấy trả lời gì cở đi có việc gấp hở anh :)):)):))
Chú cứ nhầm nhọt thía nào đấy, lâu lắm rồi anh ko biết phố phường là gì, toàn ở vùng khỉ ho chẳng có ai đến ... đời bùn thía đấy.

hot_girl_1992

Xe tải
Dạo này em khó ngủ mợ ạ ... chẳng hiểu sao nữa, hay là từ ngày nhìn thấy mợ em nó thía ... Hic hic

Chú cứ nhầm nhọt thía nào đấy, lâu lắm rồi anh ko biết phố phường là gì, toàn ở vùng khỉ ho chẳng có ai đến ... đời bùn thía đấy.
khi ho mà em toàn thấy cháu tin sang đới nhìu lắm =))

Tina Tran

Xe tải
He he, có người cho cụ việt ăn đá tảng :))

uyen_linh

Xe hơi
<:-P

Các cụ/ mợ thân mến,

Lời đầu tiên cho em xin phép cụ GÕ - chủ tịt và mọi người lập Box MUSIC này ạ..

Tình hình là rất tình hình ;)
dạo này em thấy đời sống âm nhạc của bà con ta có vẻ phong phú và đa dạng, chợt nẩy ra 1 idea là Mở 1 cái thớt mới chuyên về music....dành cho các cụ, mợ yêu âm nhạc....

Mọi người đều thấy là âm nhạc là điều gì đó không thể thiếu trong cuộc sống của mỗi chúng ta......dù là thể loại nhạc gì đi chăng nữa... Jazz, Blues, Country ,Pop, Rock, Plamenco :-|

hay có các hình thức sân khấu dân gian đặc trưng của Việt Nam như loại nghệ thuật Tuồng, chèo, cải lương, ca trù,quan họ, đờn ca tài tử...:-"
cũng rất rất tuyệt vời...

Các cụ, mợ thân mến...
Cảm xúc của con người thường biểu lộ bằng nhiều trạng thái vui, buồn, giận
hờn, ghen ghét, yêu thương… hầu như ai cũng cảm nhận được, nhưng nếu tổng hợp các thứ ấy lại thì em lại nghĩ đến Âm nhạc, vì theo như em thấy thì trong các loại hình nghệ thuật, chỉ có âm nhạc mới có đủ điều kiện hội tụ các cảm xúc ấy một cách kỳ diệu
Ở đây em không dám lý luận về Âm nhạc, cái đó dành cho các nhà phê bình.:-??:-??
Em chỉ muốn chia sẻ một vài cảm nhận về âm nhạc, và em thấy thật là diệu kỳ khi ta biết cảm nhận về nó, sống với nó và lạ thay, ta được thăng hoa cùng âm nhạc lúc nào không hay nữa. Kỳ diệu là thế đó.=D>
Có lắm người khi nói đến âm nhạc thì họ lắc đầu, bảo rằng chẳng quan tâm, hầu như trong cuộc đời họ ít sinh hoạt cộng đồng, miệng chẳng bao giờ cất tiếng hát, em thấy thật là uổng, có lẽ họ cho rằng những việc khác quan tâm hơn, có lợi hơn là việc ca hát hoặc thưởng thức âm nhạc.
Suy nghĩ như thế thì thật là thiếu sót, vì tại sao sự kỳ diệu của cảm xúc đang ở quanh ta mà ta lại chối từ nhỉ? Uổng thiệt đó!!!!!!
Box này lập ra, là một nơi mọi người có thể chia sẻ những bài hát yêu thích dành tặng cho những người yêu thương của mình..., hay cho bạn bè, người thân, chia sẻ những cảm nhận về từng bà́i hát hay đơn giản là những kỉ niệm nào đó của các cụ, các mợ khi nghe bài hát....

tỉ dụ : Cụ SHD nghe bài "cơn bão nghiêng đêm" Lê Cát Trọng Lý .mà em tặng thì cụ bảo " thêm trống trải " ý ạ...;);)

Làm cho đời sống tinh thần của mọi người luôn có âm nhạc, xua tan mọi muộn phiền trong cuộc sống bề bộn những lo toan, tính toán......

Em xin chọn và tặng bài hát đầu tiên trong Box này là bài

I love music- ca sỹ Mỹ Lệ thể hiện. mời các cụ, mợ hãy lắng nghe :

http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=9qHnSIlkZY

( note : vì trình độ có hạn em chưa biết cách "lôi" bài này ra đây dư nào , cụ mợ biết bảo em cái nhá ;)

Mong mọi người ủng hộ và up lên những bài hát hay , ý nghĩa cho cả nhà cùng thưởng thức...

Many thanks
Chào chị em thấy chị lập thớt LADY in CAR" em vào đấy đăng ký là thành viên nhưng không thấy chị đâu, em thấy chị có cả thớt nhạc này hay quá em tặng chị bài Cám ơn tình yêu
[youtube]kw4jbsrGWxg[/youtube]

Chỉnh sửa cuối:

huong29A000.66

Xe hơi
Chào chị em thấy chị lập thớt LADY in CAR" em vào đấy đăng ký là thành viên nhưng không thấy chị đâu, em thấy chị có cả thớt nhạc này hay quá em tặng chị bài Cám ơn tình yêu
[youtube]kw4jbsrGWxg[/youtube]
hihi, cám ơn UL nhá, ok, welcome , có gì qua kỳ nghĩ mình bóng bàn vụ này nhé

huong29A000.66

Xe hơi
Oái e sign in bằng ip nên bị lỗi ợ chả hieru sao ... Tinh thần 30.4 và 1.5 bất diệt hii

V6 mondeo

Xe tải
các bác lãng mạn quá, bái phục, e có ước mong đến tột cùng dược diện kiến các bác.

SHD

Xe điện

huong29A000.66

Xe hơi
Lâu ko gặp em bé hà nội, nay nhìn AVT mới thấy lạ quá cơ, xinh ơi là xinh :-bd
Vâng lâu lắm ko gặp mọi người nhớ quá ạ!!! Mà cụ shd này e thấy là nhiều " em bé hà nội" quá , chả biết đâu là thật đâu là giả hiii

vietqv

Xe điện
Website
www.conduongtolua.com.vn
Hôm nay hết bài hát, thay đổi không khí, up ảnh lên hầu các cụ, các mợ tí ...

Em mới tậu thêm xe này ... Các cụ, các mợ có nhu cầu xe cưới thì alo em nhớ ...

Mợ này mất hút đâu rồi ý nhỉ? Lỗi của cụ nào đây???

Hú hí với tuyền chân ngắn ...

Em nhớ lão này thía ... nhớ con cún khủng của lão ấy nữa ...

Không biết bao giờ mới tụ tập được thía này ...

Chỉnh sửa cuối:

hot_girl_1992

Xe tải
anh Vẹo đẩy xe bò à =)) em nhầm kéo =))(cháu nó đủ tuổi chưa mà anh đã đẩy kéo rù)

Chỉnh sửa cuối: