Chi hội Box Híp ảnh Mazda club 2011

Trạng thái
Thớt đang đóng

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
Hello các cụ, tối nay nhà em hẹn hò ọp chui với Chánh tổng và thư ký không thành, nhưng cơ duyen thế nào lại gặp bác Hai Binh. Bác tặng em một quả này mà em nghĩ, tất cả các bác sau này có post ảnh gái ở đây thì hãy dừng lại và suy nghĩ " Liệu có đẹp dường này không?" :-/

Này cụ Tĩnh, thớt này là để anh em học hỏi chơi bời về ảnh, mục đích là vui và thư dãn hông phải để sâu vài ba cái ảnh đẹp để ai cũng vào khen. Cụ nói thế cá nhân em được bổ nhiệm làm Trưởng ban này cũng thấy tự ái không nói không đượcx-(. Anh em trong box mazda ko thiếu ảnh đẹp nhưng đâu phải cái gì sâu lên đây đều hợp mắt mọi người. Có thể anh em vào đâm chém cho vui thì được nhưng mang ảnh của box khác vào sâu là em hơi bị tự ái đới
Em cũng ko hiểu cái đẹp cụ thik trong ảnh kia là gì nhưng thấy (xin lỗi cụ Haibinh) là cũng bình thường như em chụp thôi :)) nếu không nói là một số thứ cá nhân em không thik em có thể đâm chém đc (cái này thâm niên đâm ảnh của em hơi bị lâu năm đới :)) ) Em đoán là chắc cụ cũng chỉ thik vì ái trong ảnh đẹp thôi phỏng ạ.
OK để tí em lục lại đống ảnh năm ngoái xem cái nào đc up lên cho cụ xem vậy.
Cụ ý góp ý thế cũng có cái đúng anh em Maz chắt lọc ảnh đẹp hãy đưa lên nhé!

cháu lên 3

Xe container
tức là cứ up ảnh ái lên là phải đẹp mới được úp à

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
tức là cứ up ảnh ái lên là phải đẹp mới được úp à
Tức là up lên cũng phải có sự cân nhắc, chỉ lấy ảnh mình cảm thấy đẹp thôi. nếu đẹp hết thì phải xem lại, hoặc chả thấy cái ảnh nào đẹp gì thì cũng phải xem lại :))
em lục có cái ảnh này chưa up lên đây bao giờ các cụ xem nhá, thể loại ít vải này là em kín lắm ;))

Ảnh em chụp 2009 cho tạp chí, ảnh gốc nó đã dư lày rồi ná không các cụ lại bảo em hay PTS
Link down file gốc ĐÂY các cụ đừng sử dụng làm gì nhé vì em đã cam kết bản quyền của nó với khách rồi

Toyota Celica

Xe container
Thớt ảnh dạo này có tý lửa , nhưng lại sắp Xịt roài , :D
Chương trình chụp choạch hội chả thấy đau , chán quá chán quá , đề nghị hôm tới ĐI ĐỒ XÔI , các cụ mang vác dụng cụ đi băn hết Phim hẵng về :P

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
Virut là vi dút thế lào khơ khớ
Làm tí cho nó nóng hố vôi giờ ở đây làm gì có ai vào đăng ngoài ông Xoắn với ông CháuL3 em thì thi thoảng =))

Quách Tỉnh

Xe buýt
Này cụ Tĩnh, thớt này là để anh em học hỏi chơi bời về ảnh, mục đích là vui và thư dãn hông phải để sâu vài ba cái ảnh đẹp để ai cũng vào khen. Cụ nói thế cá nhân em được bổ nhiệm làm Trưởng ban này cũng thấy tự ái không nói không đượcx-(. Anh em trong box mazda ko thiếu ảnh đẹp nhưng đâu phải cái gì sâu lên đây đều hợp mắt mọi người. Có thể anh em vào đâm chém cho vui thì được nhưng mang ảnh của box khác vào sâu là em hơi bị tự ái đới
Em cũng ko hiểu cái đẹp cụ thik trong ảnh kia là gì nhưng thấy (xin lỗi cụ Haibinh) là cũng bình thường như em chụp thôi :)) nếu không nói là một số thứ cá nhân em không thik em có thể đâm chém đc (cái này thâm niên đâm ảnh của em hơi bị lâu năm đới :)) ) Em đoán là chắc cụ cũng chỉ thik vì ái trong ảnh đẹp thôi phỏng ạ.
OK để tí em lục lại đống ảnh năm ngoái xem cái nào đc up lên cho cụ xem vậy.
Cụ ý góp ý thế cũng có cái đúng anh em Maz chắt lọc ảnh đẹp hãy đưa lên nhé!
Hị hị, ấy đấy, đúng là ý của em cũng là như vậy :))

hungvit

Xe tăng
Website
www.aclik.vn
cụ thik ái đẹp thì em chiều.
cho 3 phát 3 tone màu luôn
NGUYÊN GỐC - ĐEN TRẮNG - có tí ANTIQUE vô thực ;))

Toyota Celica

Xe container
Nhìn mẫu nhà Vịt thấy quyến rũ quá ... trông rất cá tính , lạnh lùng .... cái kiểu này chắc phải mất 2 nốt nhạc

Alone77

Xe container
Thớt ảnh của Chi hội là để sâu ảnh của Thành viên tự choạch chứ không phải để mang ảnh nơi khác vào đánh đố nhau lão Quách nhá, lão gỡ dùm hộ em cái đê.
Ngược lại các Thành viên trong Chi hội cũng nên chọn lọc 1 vài ảnh tiêu biểu, tránh các ảnh trùng lặp về ý đồ và đề tài dồi tung lên 1 mớ dồi bắt người khác phải xem.
Ý kiến em là dư vậy ạ.

Quách Tỉnh

Xe buýt
Thớt ảnh của Chi hội là để sâu ảnh của Thành viên tự choạch chứ không phải để mang ảnh nơi khác vào đánh đố nhau lão Quách nhá, lão gỡ dùm hộ em cái đê.
Ngược lại các Thành viên trong Chi hội cũng nên chọn lọc 1 vài ảnh tiêu biểu, tránh các ảnh trùng lặp về ý đồ và đề tài dồi tung lên 1 mớ dồi bắt người khác phải xem.
Ý kiến em là dư vậy ạ.
Quà của em có ý nghĩa lắm đấy :)
Thôi bí thơ để em treo nốt cho nó đẹp, bỏ xuống thớt lại trống.

Toyota Celica

Xe container
thôi tha cho ông Tĩnh lần này , gọi là chiêu khích tướng ;))
Lần sau tái phạm , treo ... ym nhé

Toyota Celica

Xe container
Góp tý cho xôm , Iphone 4 tự truyện :))

Súng thần công

Bậc thang

Dogia

Xe điện
Ý kiến em là dư vậy ạ.
he he, ảnh ọt của các kụ toàn bắt chước nhau đúng như trên, mỗi ảnh của em là chả giống ai :-*nhưng vẫn bắt người khác phải xem
Học nhiều quên nhiều ... Học ít quên ít .... Không học ... Không quên=))

Dogia

Xe điện
Góp tý cho xôm , Iphone 4 tự truyện :))

Súng thần công
Iphone 4 của Chủ tạch chụp điệp thế, mà chú thích ảnh cũng gọn :-bd
Dưng Chủ tạch cho em hỏi: Cái thùng xanh xanh đằng sau là thùng đựng đạn của súng thần công có phải không ạ?
:-B

Toyota Celica

Xe container
Hê thùng rác :)) em chụp nó thành 1 khẩu luôn , băng đạn cũng đúng hehe
, mà các cụ chú ý súng vẫn hoen rỉ , chứng tỏ mới sụng nhá :)) , nước nôi vẫn đủ nhá

Tặng thêm bài thơ

Súng không lau súng mau hàn rỉ
Người không rèn , ý chí không cao

Chỉnh sửa cuối:

X-one

Xe tăng

Tư thế chụp của anh cũng chẳng giống ai cạ , ấn tượng xế =))
Thảo lào cho da những tấm điệp xế , không đỡ nổi :))

Dogia

Xe điện
hố hố, cháy hết mình vì nghệ thụt đới @};-:))
mà đấy là em đang quay cờ níp, có mấy trích đoạn ấn tượng cực nhá, các kụ cứ chờ để em từ từ phọt lên cho biết tay :-o

Thêm cái ảnh vào không thì chủ nhiệm lại phê bình vì còm không pic

Trạng thái
Thớt đang đóng