Box Chứng Khoán - Hòa chung nhịp thở Nam Phi 2010

Ai sẽ là người vô địch vòng 1 ?

• Tổng bình chọn
    54
Trạng thái
Thớt đang đóng

strongrich

Xe tăng
Ngày thi đấu thứ 12- nhận độ đến 20:50 tối nay- các cụ 0 dự mặc nhiên là chọn hòa

Trân 1 :
Mexico - Uruguay:

Thắng :getz, bes

Trận 2 : Nam Phi - Pháp

Thắng : hieuminh, HKM, bes, GTS
[/COLOR
Bài này bes sửa lúc 22g57 và tên bes xuất hiện ở cửa thắng!
Các cụ có thấy nó thế nào ấy không nhỉ? ở đây chỉ có mình cụ bes là có quyền sửa bài, nghĩa là có thể có khả năng đặt lại cửa! Em nói thế cũng chẳng có bằng chứng gì nhưng theo dân điều tra thì có khả năng xẩy ra lắm ợ, hehe. Lần sau cụ bes rút kinh nghiệm không sửa bài chốt độ của anh em sau khi bóng lăn nhá!

moitoelaixe

Xe buýt
Nhìn kết quả sau lượt trận này iêm chúc mừng cụ ptdung. Iêm gần như ko còn khả năng đuổi kịp cụ nữa với số lượng trận còn lại. (b)

Đêm có cụ nào thức xem Argentina với Hàn Quốc đá ko ợ ???

P/s: Cụ giàu khỏe có thể tham khảo post của Nam đại hiệp phía trên lúc 15h39 thì phải, trong đó có ghi nhận cụ bes đặt cửa Nam Phi thắng roài.

Chỉnh sửa cuối:

tranhainam

Xe điện
Cụ gì đa nghi thế, cụ bes bắt ở bài #682 rồi, Lúc 15:21, cụ xem lại, đồng thời e cũng đã update đến tận lúc 8:30 tối

HKM

Xe tải
Ngày thi đấu thứ 12- nhận độ đến 20:50 tối nay- các cụ 0 dự mặc nhiên là chọn hòa

Trân 1 :
Mexico - Uruguay:

[/COLOR
Các cụ có thấy nó thế nào ấy không nhỉ? ở đây chỉ có mình cụ bes là có quyền sửa bài, nghĩa là có thể có khả năng đặt lại cửa! Em nói thế cũng chẳng có bằng chứng gì nhưng theo dân điều tra thì có khả năng xẩy ra lắm ợ, hehe. Lần sau cụ bes rút kinh nghiệm không sửa bài chốt độ của anh em sau khi bóng lăn nhá!

Đúng là Mốc nên rút kinh nghiệm, nhưng em tin là anh Giầu Khỏe bắt giò trêu Mốc. Em thì thấy là Mốc rất công minh trong việc điều hành box (tất nhiên là trong mọi vấn đề mà em biết từ khi tham gia), cụ thể là lúc em đi làm về khoảng 9h kém em có vào đọc bài tổng kết bắt bóng của cả box và có thấy nick của Mốc như kết quả.

strongrich

Xe tăng
Cụ gì đa nghi thế, cụ bes bắt ở bài #682 rồi, Lúc 15:21, cụ xem lại, đồng thời e cũng đã update đến tận lúc 8:30 tối[

Có lý ợ, em so dí! Trọc mốc cho vui thôi, em mất 2 điểm thấy mốc ăn cả hai điểm nên trọc ngoáy vì cay cú ăn thua , ehhe

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn

Trân 1 :
Mexico - Uruguay:

[/COLOR

Hôm nay em bận nên nhờ Namdaihiep cập nhật hộ, đến lúc đó em mới có thời gian vào để check và update 1 số cụ namdaihiep quên chưa đưa vào như M&M, moitoet và cụ mazspeed không đặt nên vào cửa Hòa.
Về việc đặt cửa của em hôm nay có lưu chứng tích ở post #682 và ở list của Namdaihiep update.
Chắc hẳn cụ strongrich không học kế toán nên không biết rằng sự việc bao giờ nó cũng liền mạch có trình tự.
Em giải thích thế cụ đã thấy thoải mái chưa ạ?
Thú thực, từ ngày chơi ở OF - em thấy cái post này là fun nhất.

ptdung

Xe tải
Nhìn kết quả sau lượt trận này iêm chúc mừng cụ ptdung. Iêm gần như ko còn khả năng đuổi kịp cụ nữa với số lượng trận còn lại. (b)

Đêm có cụ nào thức xem Argentina với Hàn Quốc đá ko ợ ???

P/s: Cụ giàu khỏe có thể tham khảo post của Nam đại hiệp phía trên lúc 15h39 thì phải, trong đó có ghi nhận cụ bes đặt cửa Nam Phi thắng roài.
Cụ nói thế nào ấy chứ, chỉ cần 1 trận cụ đúng, em sai là rút ngắn được 2 điểm rồi. Còn vài tối 4 trận liên tiếp, nhiều cơ hội lắm ạ.

moitoelaixe

Xe buýt
Cụ nói thế nào ấy chứ, chỉ cần 1 trận cụ đúng, em sai là rút ngắn được 2 điểm rồi. Còn vài tối 4 trận liên tiếp, nhiều cơ hội lắm ạ.
Cụ ơi sau tối nay còn 6 bảng, 12 trận trong đó sẽ rất nhiều trận iêm với cụ cùng nhận định, sẽ chỉ có vài trận cầu bản lề để thay đổi kết quả thôi. Thế nên iêm chúc mừng cụ trước là có lý do của nó. Kiểu như trận đấu phút 88 cụ dẫn 3-0 thì iêm phải chúc mừng chứ. Hí hí, nhưng cụ cũng đừng chủ quan (biết đâu iêm bắt tay chúc mừng như HLV Barca với HLV Chelsea trận bán kết C1 năm nào :P).

bes

Xe lăn
Các cụ cố lên, có 1 phần thưởng giành cho cụ cao điểm nhất. Ngày trước ứng cử viên là anh Photo nhưng sau khi theo cửa em 6 trận thì anh Photo đang vật lộn với suất trụ hạng.
Đến hôm nào kết thúc vòng 1 các cụ nhỉ, anh Chã hay Namdaihiep kiếm hàng beer nào làm bữa tổng kết, không ngồi Myway nữa đâu, đắt lòi, lại còn thu của em với HKM 40K tiền gửi xe nữa.

bes

Xe lăn
Ngày thi đấu thứ 12,5

Trận 1 : Đức - Australia (đêk biết ở bảng nào)

Đội hình 2 đội

Tranh bóng quyết liệt

Đội trưởng :

Trọng tài

tranhainam

Xe điện
Liếc đc mấy bức này, tỉnh cả ngủ, hôm nào diễn ra ck để e bay sang xem.

Đêm thứ sáu, rạng sáng thứ bẩy này (26/6) là kết thúc vòng 1, a e tổ chức tổng kết luôn nhỉ. Các cụ đừng chúc mừng ptdug làm gì vì nó đi hcm từ 25 đến 30 mới về, nên 0 tham dự đc trận bia thứ 7 này đâu, cám ơn về sự vắng mặt là đc rồi, kekeke.
Trưa thứ 7 này là hợp lý, nếu ổn thì mai sẽ thông báo địa điểm và thời gian cho a e chuẩn bị

Chỉnh sửa cuối:

moitoelaixe

Xe buýt
Trưa chủ nhật đi đại hiệp ơi, thứ 7 này iêm lại đi vắng cả ngày rồi. Hôm nào có chương trình beer xem bóng tiếp thì các cụ cho iêm ngối cổ vũ với nhé.

bes

Xe lăn
Trận 3 : Achentina - Hy Lạp : 2 - 0

Thắng :getz, strongrich, fatboy, TVC, foto, ptdung, quocthang, tuanhaiha, TTđỏ, dungla, hieuminh,RFS, tranhainam, cesar, Mbeo, bes, GTS,moitoet

Trận 4 : Nirgieria - Hàn Quốc : 2 - 2

Hòa : mazspeed

Không nhiều biến động so với 2 trận trước vì đa phần ăn 1 trận và tạch 1 trận.
Cục diện bảng A và bảng B đã được định đoạt.

bes

Xe lăn
Ngày thi đấu thứ 13

Trân 1 :
Slovenia - Anh

Thắng :

Hòa:

Thua : Bes,

Trận 2 : Mỹ - Algieri

Thắng : Bes,

Hòa :

Thua :

Trận 3 : Úc - Secbia

Thắng :

Hòa :

Thua : Bes

Trận 4 : Gana - Đức

Thắng :

Hòa :

Thua : Bes,

Mời các cụ ra kèo, bảng C và D sẽ được định đoạt trong buổi tối hôm nay.
Từ thứ 3 đến thứ 6 Namdaihiep tổng hợp danh sách
hộ anh nhé, lang thang đưa con đi học làm trên iPad khó lắm. Gia đình xin cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối:

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Nhậu thứ 7 này thì không được rồi vì mai em đi Cửa Lò!

JamesB

Xe buýt
Trưa chủ nhật đi đại hiệp ơi, thứ 7 này iêm lại đi vắng cả ngày rồi. Hôm nào có chương trình beer xem bóng tiếp thì các cụ cho iêm ngối cổ vũ với nhé.
Ông này toàn chém gió. Hẹn hò có lần nào thấy mặt đâu =)).
Mốc và nam dh cứ việc tổ chức và thản nhiên bỏ qua ý kiến của môi toét (vì có quan tâm cũng không có gì thay đổi nhá):o3

skilyner

Xe tải
Trận 3 : Achentina - Hy Lạp : 2 - 0

Thắng :getz, strongrich, fatboy, TVC, foto, ptdung, quocthang, tuanhaiha, TTđỏ, dungla, hieuminh,RFS, tranhainam, cesar, Mbeo, bes, GTS,moitoet

Trận 4 : Nirgieria - Hàn Quốc : 2 - 2

Hòa : mazspeed

Không nhiều biến động so với 2 trận trước vì đa phần ăn 1 trận và tạch 1 trận.
Cục diện bảng A và bảng B đã được định đoạt.

mình vẫn là cán bộ nguồn, nằm gần trung ương quá

JamesB

Xe buýt
Em chắng biết dự sao. Hôm nay Mốc cho em theo rfs nhá
(cầu cho ông rfs đừng quên dự, không thì chết em)=))

dungla

Xe buýt
Tèo 3 trận nặng quá. Em đổi sổ rồi. Quyết gỡ

Trân 1 : Slovenia - Anh: Thua
Trận 2 : Mỹ - Algieri: Thắng
Trận 3 : Úc - Secbia: Thua
Trận 4 : Gana - Đức: Thua

Trạng thái
Thớt đang đóng