Box Chứng Khoán - Hòa chung nhịp thở Nam Phi 2010

Ai sẽ là người vô địch vòng 1 ?

• Tổng bình chọn
    54
Trạng thái
Thớt đang đóng

MinhBum

Xe container
Ts thằng slova, phút cuối, ôi phút cuối, xong

cesar

Xe tăng
Ngày thi đấu thứ 5 :

Trân 1 : New Zealand - Slovakia

Thắng : Mazspeed, Tuanhaiha,

Hòa: Bes,Photo, TVC,

Thua : dungla,getz0300,namdaihiep,hieuminh,fatboy,TTD,quocthang76, moitoelaixe, GTS, MM, Strongrich, Cesar, TTĐ
Chúc mừng các cụ Hòa: Bes,Photo, TVC, , còn lại thua phút cuối đau thật :-o

M&M

Xe điện
Hic.
Đưa vợ đi tiêm về thấy mất toi 1 điểm.
Thôi cầy lại 2 trận sau ke ke ke

bes

Xe lăn
ơ, thắng à ? Em thấy 2 đội đá chán nên cóc thèm xem.
Đang đi tìm kết quả để cập nhật, may thế .
Anh Hiệp hôm nay không đi chung cửa với em thì đứt ngay.
Ứng cử viên chức vô địch là anh Photo, dẫn đầu với 6 điểm.
Hieuminh, HKM lại lộn về máng sứt -8 điểm.

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Em mới tạo cái poll dự đoán người dự đoán giỏi nhất vòng 1, kính mời các cụ cho ý kiến.

HKM

Xe tải
tính đến phút thứ 5 của trận 1, em thấy thiếu RFS, HKM (lạy bố HKM, dự lại đi quote vào cái phần của cụ bes thì bố ai biết) (0 biết có sót trên thớt 0, để tìm lại)
Ngày thi đấu thứ 5 :

Trân 1 : New Zealand - Slovakia

Thắng : rfs

Hòa: Bes,Photo, TVC, HKM

Thua : dungla,getz0300,namdaihiep,hieuminh,fatboy, quocthang76, moitoelaixe, GTS, MM, Strongrich, Cesar, TTĐ, ptdung,Mazspeed, Tuanhaiha,

Trận 2 : Bờ biển Ngà - Bồ Đào Nha

Thắng : Getz0300, Namdaihiep,rfs

Hòa : quocthang76,dungla, moitoelaixe, GTS, cesar

Thua : Bes,Photo,hieuminh, ptdung, fatboy,TTD, MM, TVC, strongrich, HKM,Mazspeed, tuanhaiha,

Trận 3 : Braxin - Bắc Triều Tiên

Thắng : Ptdung, Bes, fatboy,quocthang76,dungla,Getz0300,Photo,namdaihiep,hieuminh, TTD,Chã, moitoelaixe, GTS, mazspeed, TVC, cesar, strongrich, HKM

Hòa : MM,rfs

Thua :

em cập nhật thay cụ bes, các cụ check hộ xem có gì sai, loay hoay mệt phết, cho em ăn phế 2loét nhé
Mốc xem lại hộ em nhá, trận này em dự hòa em ăn, có cụ 18 bánh xe quote lại chứng nhận rồi nhá. Hôm nay em ăn 3 trận túm lại thế, bắt đầu gỡ thôi. Nói thật là hôm nay bận quá ko có thời gian mà vào mạng, tranh thủ vào được 5' em chỉ kịp quote lại bài Mốc mà dự. Cụ Nam cẩn thận còn nhắn tin cho em! Em chính thức cảm ơn bác Nam vì cẩn thận và quan tâm đến em nhá!

bes

Xe lăn
Mốc xem lại hộ em nhá, trận này em dự hòa em ăn, có cụ 18 bánh xe quote lại chứng nhận rồi nhá. Hôm nay em ăn 3 trận túm lại thế, bắt đầu gỡ thôi. Nói thật là hôm nay bận quá ko có thời gian mà vào mạng, tranh thủ vào được 5' em chỉ kịp quote lại bài Mốc mà dự. Cụ Nam cẩn thận còn nhắn tin cho em! Em chính thức cảm ơn bác Nam vì cẩn thận và quan tâm đến em nhá!
Hôm qua uống beer có xúc xiểm gì anh Cesar để đến nỗi anh ý quote mà cắt mất tên mày thế ???
Sorry, đã sửa.
Chú mày đang -6 điểm, về Nhì.

dungla

Xe buýt
Khỉ thế nhể, cái thằng slova thắng đến ít rồi mà còn để gỡ hòa ^:)^

fotocopy

Xe tăng
các cụ vot cho em đê :))

MinhBum

Xe container
Rfs đen thật, e bảo buông trận đầu đi, có phải ăn 1 điểm 0.
Foto chưa đến lúc bị cắt trym đâu nhé, vote sớm làm gì

moitoelaixe

Xe buýt
Thằng Slovakia làm mã của iêm điều chỉnh đầu phiên ứ CE nổi, bực thật, còn có mấy second mà chúng nó lại thiếu tập trung ko chịu kèm người. Nhà cụ foto may nhé, hôm nay kiếm được số điểm bằng của iêm =))

bes

Xe lăn
Trận 2 : Bờ biển Ngà - Bồ Đào Nha : 0 - 0

Hòa : quocthang76,dungla, moitoelaixe, GTS, cesar

Trận đấu quá hay ở những phút cuối, 0-0 là 1 kết quả hợp lý. Đen nhất Namdaihiep khi buổi sáng đã lăn tăn chọn phương án hòa, cuối cùng loanh quanh lại dẫm phải mứt :))
Trật tự bảng xếp hạng không có thay đổi ở nhóm đầu hay nhóm cuối.
Photo +5 điểm, hieuminh -9 điểm.

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Em mới tạo cái poll dự đoán người dự đoán giỏi nhất vòng 1, kính mời các cụ cho ý kiến.
các cụ vot cho em đê :))
Tình hình là toàn các cụ tự dự đoán cho mình à ? Kết thúc mỗi ông 5% :))
Đây là bảng poll chi tiết, sau 5 ngày em sẽ gắp ra 3 cụ cao điểm nhất và đưa vào vote trực tiếp.
Huy động âm binh, dương binh, bạn bè chiến hữu ra vote đê, cho nó fun.

fotocopy

Xe tăng
bồ hôm nay lởm quá, nhất là rô nal đô chân thối làm em mất ko 1 điểm, cú quá uống bia tiếp vậy :))

fotocopy

Xe tăng
Tình hình là toàn các cụ tự dự đoán cho mình à ? Kết thúc mỗi ông 5% :))
Đây là bảng poll chi tiết, sau 5 ngày em sẽ gắp ra 3 cụ cao điểm nhất và đưa vào vote trực tiếp.
Huy động âm binh, dương binh, bạn bè chiến hữu ra vote đê, cho nó fun.
Ui thế này các cụ ko đú được với em đâu, em huy động Củ Sâm sang vót thì các cụ về nhì hết :))

Mị ko hổ danh là hội GMB mỗi ông vot cho mình 1 cái, tuyệt nhiên ko vot cho ông dẫn đầu :-o

Chỉnh sửa cuối:

HKM

Xe tải
bồ hôm nay lởm quá, nhất là rô nal đô chân thối làm em mất ko 1 điểm, cú quá uống bia tiếp vậy :))
Lởm quá làm em cũng mất toi tiếp 1 điểm. Chạm cản -7 bật lên em đề nghị các bác vok HKM :)).

Anh Toét dự chuẩn hay an rùa đấy chả thấy ý kiến gì cả, vào bốc phét mấy câu cái đê!

moitoelaixe

Xe buýt
Lởm quá làm em cũng mất toi tiếp 1 điểm. Chạm cản -7 bật lên em đề nghị các bác vok HKM :)).

Anh Toét dự chuẩn hay an rùa đấy chả thấy ý kiến gì cả, vào bốc phét mấy câu cái đê!
Rùa là rùa thế nào, tổng hợp hẳn kết quả của 19 dự khác đấy nhá, nhất là dự của nhà HKM =))

Thật ra thì iêm nghĩ tối nay ăn thua là trận Bồ này thôi còn 2 trận kia gần như rất ít khả năng đột biến. Bảng này có ông Braxin, 1 ông BTT bình vôi còn 2 ông kia phải cố kiếm 1 suất nhưng lại chả thằng nào đội hình đủ dày để ăn đứt thằng kia. 2 thằng HLV đều quen cả, thuộc dạng ko có máu mặt 5 ăn, 5 thua hoặc có quyết định gây đột biến - thế iêm mới dự hòa, tìm được cụ Quốc Thắng cùng quan điểm để quote cho có đồng đội. Hê hê, giờ kiếm được điểm ở trận đinh của tối nay thành ra chém gió cứ phe phé =)) =)) =))

Mazspeed

Xe container
Thằng Sờ lô vắc làm mình đau thật, đúng phút cuối lại bị dính thế của cái thằng có biết đá bóng đâu. NZ đá với VN còn chưa chắc ăn được ấy chứ. Cốt đi voa được cái hăm hở nhưng thật sự là không hiệu quả, tình huống đúng ra đek bằng Bồ. Tóm lại mình phân tích là đúng, mỗi tội các đội nó đá sai thôi :D. Hôm nay thế là toi 2 điểm, phiền rồi! :)

bes

Xe lăn
Bồ trong khoảng 8' cuối chả vãi hết cả lái ra ý chứ, may mà không thua.
Thằng em BBN thì non vật, được quả phạt góc cuối giờ thì câu mịe nó vào, ăn thì ăn không thì thôi.
Chuyền đi chuyền lại full time, mặt ngẩn tò te :))
Theo các cụ có nên thức đêm xem thằng Chí Phèo đá bóng không?

moitoelaixe

Xe buýt
Đúng rùi, iêm giống cụ Maxspeed, phân tích là đúng mỗi tội chúng nó đá sai =))

Bọn Slovakia anh em của nhà Séc iêm cứ đinh ninh chúng nó phải chơi kỹ thuật tí, NZ thì chỉ kem là dân mình biết chứ bóng bánh thì Úc nó còn chán chả buồn nhìn nên bỏ sang chơi với VN. Phân tích là thế nhưng bọn nó đá bay luôn đêm ghi điểm hoành tráng của iêm mới đau chớ. #:-s

HKM thấy chém gió kinh chưa =))

Trạng thái
Thớt đang đóng