Box Chứng Khoán - Hòa chung nhịp thở Nam Phi 2010

Ai sẽ là người vô địch vòng 1 ?

• Tổng bình chọn
    54
Trạng thái
Thớt đang đóng

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Thôi vui là chính các cụ nhỉ? Khi nào tổ chức uống bia ăn nhiều một tí uống nhiều một tí là hòa keke
Em táo dự:
1. Hà Lan thắng
2. Nhật thắng
3. Ý thắng

bes

Xe lăn
Sao lại -8 điểm hic hic! Nếu cho em -5 thì vào không em đợi vòng 2 vậy! Chẳng đi đâu mà vội keke
Chào mừng con mụ lắm mồm lắm điều nhất box, -8 là cái đinh rỉ.
Nhuocthuy nhìn Hieuminh mà học tập nhé.
Đã update nhận định.

bes

Xe lăn
Ngày thi đấu thứ 4 :

Trân 1 : Hà Lan - Đan Mạch

Thắng : Bes, Thuytrieudo, Cesar,TVC,dungla,ptdung,photo,quocthang76,Getz0300, moitoet,namdaihiep,hieuminh,M béo, rfs,fatboy,GTS,tuanhaiha,mazspeed

Hòa: HKM

Thua :

Trận 2 : Nhật - Ca mơ run

Thắng : HKM,ptdung,photo,TVC,hieuminh

Hòa : Qt76,rfs, M béo,GTS,mazspeed

Thua : Bes, thuytrieudo, cesar,dungla,Getz0300, moitoet,Namdaihiep,fatboy,tuanhaiha

Trận 3 : Ý - Paraguay

Thắng : Bes, Cesar, quocthang76,dungla,TVC,photo,ptdung,fatboy,hieuminh,gts,tuanhaiha

Hòa : thuytrieudo,getz0300, moitoet,namdaihiep,rfs, M béo,mazspeed

Thua : HKM

Các cụ check lại thông tin xem đúng chưa nhé.

Chỉnh sửa cuối:

bes

Xe lăn
Hiện nay có 4 cụ đòi chen ngang.
em đưa ra phương án thế này :
1. Nghỉ vòng 1, tham gia từ vòng 2.
2. Bắt đầu từ điểm âm, mỗi trận đã đấu -1 điểm.

Strongrich, Hoàn Béo : -5 điểm (chưa tính kết quả ngày hôm qua)
Dâm thủy, hieuminh : -8 điểm.
Các cụ theo cửa nào thì confirm lại, đến trước trận đấu chiều nay không có xác nhận coi như chọn Phương Án 1.

PS : Theo em các cụ nghỉ chờ vòng 2 đi, bây giờ vào cơ hội để gỡ không nhiều.
-6 là thế nào anh ơi, hôm qua em ăn 1 trận mới được thế đấy không thì là -8 nhá. Em đề nghị những cụ chen ngang hôm nay xuất phát -8. Các cụ có máu muốn tham gia em nghĩ phải nhanh chóng vào con phơm là : như nào cũng được miễn là cho em vào (em ví dụ thế =)) ). Không nhanh đến mai lại thành -11 đới.
em nghĩ nếu tham gia ngang xương thì phải chấp nhận âm điểm cho đến thời điểm tham gia thôi, vì các cụ khác cũng từ đầu còn đang bị âm bỏ xừ
cũng là fun thôi, còn thấy khoai quá thì đợi vòng sau mà.
Số trận còn lại còn nhiều, chuẩn thì vẫn ngon, vẫn có cơ hội gỡ, cách tính -1 cho mỗi lần sai là cơ hội cho các cụ ấy vượt lên mà.
Quan trọng là 2 cụ ấy có thoải mái khi tham gia không khi tính như thế thôi?
Mốc lợi dụng chức vu quyền hạn chèn ép anh em quá đáng quá! Em tham gia muộn hay sớm cũng không ảnh hưởng nhiều đến kết quả các các cụ khác, hứt! Còn hơn gần 50 trận nữa có ít đâu. Theo luật chơi mốc đặt ra thì cuối cùng tính điểm xem thế nào cơ mà! Em tham gia muốn em cũng chẳng có lợi thế gì so vớicác cụ, đều bắt đầu từ con số không!!!!! Giờ bắt em theo các cụ từ mức -5 điểm là vô lý và bất công! Em phản đối! Mốc ra luật dư thía thì làm gì ai chơi với mốc nữa!!! Em nghĩ công bằng nhất là tham gia tiếp và tính từ 0. Quy định như của em thì càng ngày càng đông các cụ tham gia. Kể cả cụ nào bắt 1 trận cũng được! Xác xuất vẫn xanh chính như nhau
Các cụ cãi em đi???!!!

Em đặt cửa :
Trân 1 : Hà Lan - Đan Mạch: Thắng
Trận 2 : Nhật - Ca mơ run: Thắng
Trận 3 : Ý - Paraguay: Thắng
hứ hứ, thế nhà HKM nó đang -6 mà cụ vào 0 điểm thì là công bằng à???? cụ cố lên, chứ chân bình vôi thì còn tận 7lit cơ, thế này vừa hồi hộp, biết đâu thắng thì lại được cười các ông đi trước, có phải oách không.
Cụ lo cụ thiệt thế thì ngồi ngoài hóng thôi, hoặc làm bình vôi cho nó lành nhá.:))
Hội OF-GMB không phải là hội ai thích thì cũng tham gia cũng được, và cũng không cần phải đông người tham gia mới vui cụ ạ (như cụ môi-toét, nhà HKM phải đút lót 500K mới được tham gia đới:D)
Mốc khóa sổ thôi mốc ơi, đa số các thành viên đã tham gia là đủ rồi, còn ai vào sau thì phải tôn trọng luật rừng của chúng ta thôi =)).
Sau khi chat với cụ Giàu Khỏe, em phải tập hợp cái này.
Trên đây là ý kiến của các cụ khác.
Em update đến hôm nay trước giờ bóng lăn, tạm chấp nhận kết quả dự đoán của Strongrich và Thỏ Béo ngày hôm qua.
Nếu tham gia dự đoán ngay :
Thỏ Béo -6 điểm
Strongrich -4 điểm (done)
Nhuocthuy -8 điểm

Hieuminh -8 điểm (Done)

3 cụ còn lại quyết định giúp em trước giờ trận đấu hôm nay, không confirm đồng nghĩa chỉ tham gia từ vòng 2.
Lần cuối cùng em nói về việc này ạ.

Chỉnh sửa cuối:

fatboy

Xe tăng
Ngày thi đấu thứ 4- Thứ Hai, 14/6/2010 :

Thắng

Thua

Thắng

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Mốc ơi!

Xem lại kết quả em táo dự cái! Em nằm trên tất cơ mà!

strongrich

Xe tăng
Khiếp nói gãy cả lưỡi , dùng cả chiêu bài dụ mốc đi cà phê mà không ăn thua! Mình em cãi không nổi với mốc , lại thêm mấy nhà đại hiệp , ghét, thêm con HKM thua đau bắt người khác phải đau theo lữa! Chỉ tại cụ hieuminh chưa cãi đã nhận luôn -8 điểm. Hứt! Giời không chịu đất thì đất phải chịu giời vậy! Em đành chịu theo "luật rừng" của các cụ vậy! Hôm nay , thành tích của em là -4, nhưng 2 ngày nữa em sẽ có điểm dương!

hieuminh

Xe tăng
Website
www.vinajob.com.vn
Kìa ... có hàng kìa , nhà Hieuminh chào sàn với giá -6 kìa ( = điểm cụ HKM .. giá tốt kìa Mốc ơi vào hàng đê )
Nhà này có nhã ý tốt nhưng hay manh động. Nếu muốn tham gia nộp tiền hồ gấp 2 lần nhà HKM
(Mình là anh nó phải đàng hoàng anh nhề)=))
Khiếp nói gãy cả lưỡi , dùng cả chiêu bài dụ mốc đi cà phê mà không ăn thua! Mình em cãi không nổi với mốc , lại thêm mấy nhà đại hiệp , ghét, thêm con HKM thua đau bắt người khác phải đau theo lữa! Chỉ tại cụ hieuminh chưa cãi đã nhận luôn -8 điểm. Hứt! Giời không chịu đất thì đất phải chịu giời vậy! Em đành chịu theo "luật rừng" của các cụ vậy! Hôm nay , thành tích của em là -4, nhưng 2 ngày nữa em sẽ có điểm dương!
Mình lùi một mà tiến nhiều cụ ạ! Lo cái nhau làm gì, mà cãi cũng có cãi được đâu hic hic toàn mấy con hàng cá mình cãi sao lại!

bes

Xe lăn
Mốc ơi!

Xem lại kết quả em táo dự cái! Em nằm trên tất cơ mà!
Sao lúc điện thoại kêu đi cửa giống Namdaihiep.
Edit rồi nhé.
Chúc mừng đội sổ chiến thắng :)
Chào mừng sự gia nhập làng showbiz box Chứng Hieuminh -8 điểm, strongrich -4 điểm.
HKM em hỡi, hết tủi thân rồi nhé.

bes

Xe lăn
Ngày thi đấu thứ 4 :

Thắng : Bes, Thuytrieudo, Cesar,TVC,dungla,ptdung,photo,quocthang76,Getz0300, moitoet,namdaihiep,hieuminh,M béo, rfs,fatboy,GTS,tuanhaiha,mazspeed,strongrich

Hòa: HKM

Thua :

Thắng : HKM,ptdung,photo,TVC,hieuminh,strongrich

Hòa : Qt76,rfs, M béo,GTS,mazspeed

Thua : Bes, thuytrieudo, cesar,dungla,Getz0300, moitoet,Namdaihiep,fatboy,tuanhaiha

Thắng : Bes, Cesar, quocthang76,dungla,TVC,photo,ptdung,fatboy,hieuminh,gts,tuanhaiha,strongrich

Hòa : thuytrieudo,getz0300, moitoet,namdaihiep,rfs, M béo,mazspeed

Thua : HKM

HKM

Xe tải
Em chả nhận được SMS giề cả ... 319 Tây Sơn ... chả thấy " Done " như sì tai của Mốc
Phải 2 bận chắc mới quen phong cách của Chã, như hôm nay là đầy đủ chu đáo phết đấy anh quocthang ới ời. Hôm qua em nhận được độc có : myway 24t2 THNC =)). Em cú quá trả lời : anh nhắn nhầm à? 2' sau : ko nhầm, ra ngay. =))

bes

Xe lăn
Đểu thật, tối nay em đang có 2 lệnh nên bận rồi, mấy hôm nữa ăn ko mất tiền mới sướng...chúc vui vẻ nhá.
Sướng đíu gì, em mất toi cái alo. Đừng nói gì nhé để còn đi bán :))

Kết thúc trận thứ nhất, như phần lớn anh em dự đoán - Hà Lan thịt ngon chú lính chì Đan Mạch 2 trái không gỡ.
Cả làng có tiền, HKM bực bội vì Hieuminh giành mất chức quán quân nên đã cố tình dự sai để bằng điểm -7

2 trận sau mới phân chia nhiều ý kiến trái chiều, bứt phá hay tụt dốc là đây. Liệu HKM có toại nguyện không, câu trả lời sẽ có sau vài tiếng nữa.

MinhBum

Xe container
thôi xong, Nhật bẩn ghi bàn rồi

Trạng thái
Thớt đang đóng