[Funland] Bông hậu 2020

xemay_oto89

Xe điện
Nói thật là e chưa thấy hoa hậu nào khi đăng quang đẹp bằng Trần Tiểu Vy - HHVN 2018

Tiểu Vy năm đó 18t mà nét nào ra nét đó, body đẹp, 3 vòng chuẩn, mặt rất Tây, sang. Được báo giới gọi là Hoa hậu có gương mật đẹp nhất Việt Nam cũng ko ngoa. Đến giờ sau 2 năm nhiệm kì thì lại càng mặn mà đẹp nghiện. Mà em nó để mặt mộc hay make up nhẹ nhàng còn xinh hơn là trang điểm lồng lộn. Cũng ko scandal gì cả, ko bị showbiz hoá. Rèn thêm để đi thi MU thì tuyệt vời

Em cũng kết e Tiểu Vy nhất trong các hoa hậu

Hangmango

Xe máy
Tiểu Vy vẫn là đẹp nhất. Đẹp cả mặt lẫn body. Đẹp cả mặt mộc lẫn make up. Lâu lắm mới thấy có hoa hậu body đẹp như vậy. Đi thi Miss Universe nữa thì tốt. Đỡ phí nhan sắc. Dàn năm nay nhiều bạn xinh nhưng body ko có cửa so với Tiểu Vy. Riêng e hoa hậu thì ko có ấn tượng gì. Đến jo vẫn chưa nhớ đc mặt. Tỉ lệ chân đẹp nhưng hông bé quá

toanbui

Xe tăng
Hì viết chữ NGHÈO phóng đại lên 1 tý cho sôm. Cụ xem ảnh lúc phỏng vấn Bố, mẹ cháu ấy thấy khuôn mặt khắc khổ lắm ( giống bố mẹ mấy cầu thủ bóng đá sứ nghệ), nhà cũng chỉ ở dạng dưới bình thường. Cháu nó bẩu: Vừa học vừa Tự tiết kiệm tiền để đi thi, vào bán kết Bố, Mẹ mới biết.
Bay cả nhà vào SG là ko đùa nhé.
Cách 1 tuần là xxx thôn, xã , huyện, thậm chí tỉnh đã phải về dò la lý lịch 3 đời, các tin đồn, facebook, ảnh chụp, bạn bè...
Cách 3 ngày thì có người đến thẽ thọt: đận này cháu nó có khả năng đổi đời, gia đình xem thế nào thu xếp đi động viên...
Đấy là em cứ tưởng tượng ra thế :D

Ga Leo Cay

[Tịch thu bằng lái]
Mặt gẫy, hông hẹp, kh thuyết phục lắm, nhìn chung kg có nét gì đẹp, khớp cắn kg chuẩn nên mặt bị thưỡi(clip) gọi là kg xấu, đc cái cao
Ngoài Bắc gọi là mặt lưỡi cày cụ ạ. Nói chung nhan sắc tầm thường.

otoormoto

Xe tải
Em không xem huê hậu, chỉ nhìn ảnh thì thấy em Hà tuy V3 90 nhưng hông không đẹp (hông chứ không phải mông nhá), hông là đoạn từ eo chạy dọc theo người xuống đến đùi, đoạn này em Hà mà được photoshop mở rộng ra thì mới chuẩn. Hông nở thì mới nổi eo nhỏ.

vivamoon

Xe máy
Không có chuyện giấu bố mẹ đi thi đâu nhá các bác. Nhà em ấy gọi điện vận động vote cho em nó từ vòng đầu. Em cũng là người được gọi ạ

hungtt

[Tịch thu bằng lái]
Không có chuyện giấu bố mẹ đi thi đâu nhá các bác. Nhà em ấy gọi điện vận động vote cho em nó từ vòng đầu. Em cũng là người được gọi ạ
Thi bông hậu sao giấu được ạ.. chẹp..

Song Vịt

Xe buýt
Chuyện gia đình hoa hậu không biết con em đi thi nghe hơi ảo. Anh chị em, họ hàng, làng xóm không đọc báo à
Bài pr em này tỉ lệ chân hông gì đấy em đọc cách đây vài tuần; chưa kể ảnh ngập trên mạng

Chưa Có Dép

Xe điện
Lần nào có bông hậu mới các cụ of chả chê :))
Không thích hay chê em nó thì em nó cũng là bông hậu được thừa nhận chính thức oy, các cụ of làm éo gì có cơ hội đụng vào được cọng lông em í :))

Jamebonds

Xe container

Trước khi thi đã biết 245 đạt hoa hậu rồi. Vnexpress mọi người vote cho em này nhiều nhất. Em này thi ứng xử đuối quá. Em đầu tiên của thi ứng xử trả lời tự tin và hay nhất.
E thật thi hh e chả quan tâm tới ứng xử, cứ e nào xinh nhất là chọn. Chọn ứng xử thì đi xem thi hùng biện cho nhanh

Minh26

Xe đạp
Gớm cụ cứ nâng cao quan điểm, đại gia nó cũng chọn gái đẹp thật sự chứ ko phải chỉ vì cái mác hoa hậu. Vừa đẹp vừa hoa hậu mới dễ lấy ck đại gia chứ hoa hậu mà không đẹp thì cũng ế lắm
Từ mùa hoa hậu 2006 mai phương thúy đến giờ có mỗi đặng thu thảo lấy được chồng ok. Còn lại đều chưa lấy chồng dù đã 31,32 tuổi rồi
Mai phương thúy sinh năm 88, thùy dung 90 chưa lấy ck. Ngọc hân sinh năm 89 31 rồi nhưng vì đen thô xấu gái nên mới đính hôn với 1 anh cán bộ bộ ngoại giao bình thường, ko phải đại gia gì
Rồi kỳ duyên 2014 dính nghi án đồng tính với minh triệu, mỹ linh 2016 thì hẹn hò với em trai Mc ngọc trinh mà 2 chị em nhà này thì vô cùng lùm xùm
Cái mác hoa hậu chính ra khó lấy chồng, sóng gió tình duyên hơn á hậu nhiều ấy chứ
Mấy năm trở lại đây, các đời hoa hậu ko được hot như dạo trước nhanh chóng chìm nghỉm. Mợ đỗ thị hà này e cũng nhanh chóng chìm vào quên lãng thôi các cụ ạ
Mà tên quê nhỉ, cứ phải đọc cả họ cả tên 3 chữ không gọi tắt được kkk
Tên có chữ Thị nghe hơi quê nhỉ

realman_80

[Tịch thu bằng lái]
Nói ra các cụ chửi sml, em thấy hoa hậu cả khuôn mặt, dáng người đều không đẹp bằng nhiều diễn viên 18+.
Dám khảo còn căn cứ vào lý lịch "xanh", zin, và độ bót nữa. Giống con Merce già S500 đời 2008 vs Merce C200 đời 2020.

lum_dong_tien

Xe tăng
Năm nay Hoa Hậu Việt Nam chọn được em Đỗ Thị Hà xinh hồn nhiên và dáng chuẩn các cụ nhỉ? thấy bảo đo các vòng chuẩn sịn sò, chân đùi với các chỉ số đạt tiêu chuẩn quốc tế, chân dài 1m11. Việt Nam lại có thể hi vọng cho một đấu trường sắc đẹp quốc tế rồi!cá nhân em thấy mặc dù phần trả lời ứng xử chưa thật nổi trội, nhưng Hoa Hậu thì nhất định phải đẹp và chuẩn đã, không đi thi quốc tế thì khó có cửa lọt lắm. Em này hội tụ đủ yếu tố, ban giám khảo chọn chuẩn và nhìn xa trông rộng.

Mặt này ko phải chuẩn quốc tế sẽ ko vào sâu đc đâu ạ