[Thảo luận] Bỗng dưng muốn ....ngất

tóm lại là cụ câu bài vãi mứt, chia sẻ gì thì anh em đã có nhời rồi, dù sao thì vợ cả, F1 không sao , vợ hai thì "của đi thay người " rùi, em là em cũng ứ vào nữa, có mỗi chuyện chia sẻ thông tin để anh em có tí kinh nghiệm mà .... lạy cụ
Chẳng hiểu cụ định truyền đạt cái gì nữa,hay do hôm nay máu lên não em hơi chậm nhỉ??

viet1235

Xe buýt
Bác này bị tai nạn ngất mất mấy s mà vẫn còn có tâm trí để chụp ảnh up OF thì thật đáng khâm phục=D>

lexus_ldn

Xe tải
Nhìn ảnh em còn thấy xót xa chứ đừng nói cụ chủ thớt. Thôi của đi thay người, tất cả không sao là may rồi cụ ạ. Em rót riệu chia buồn với cụ.

Mà cái thằng SF, cụ có nhớ mặt nó ko, hay cụ có số liên lạc gọi nó đến để em.................................mời nó ăn củ đậu. Loại vô đạo đức, sớm muộn cũng có ngày lãnh đủ.

goldsmith

Xe buýt
Mừng nhà bác chủ thớt có phúc lớn nên tai qua nạn khỏi.
Đọc hầu hết các bài tham gia em thấy các bác lên án lái xe tải và Santa Fe không có tình người nhưng nguyên nhân trực tiếp của vụ tai nạn thì không thấy ai nhắc tới nữa. Theo em người lái cái xe máy tạt đầu xe tải mới là kẻ có lỗi chính trong vụ này. Người này dường như đã thoát mất rồi.
Hôm trước có cụ thống kê đa số TNGT và kẹt xe là do xe máy gây ra và đề nghị nghiêm khắc hơn với xe máy. Em ủng hộ ý kiến này.
Đúng là 2 bánh bây h đi nguy hiểm thật,có phải lấy bằng dễ quá hay không nữa.Trên đường 5 có rất nhiều anh choai choai tạt đầu oto theo kiểu bầy đàn.cứ nhằm đầu oto con đi cùng chiều mà táng =.=" có bác nào bị chưa ah.

Matizcoi

Xe cút kít
tai nạn liên hoàn, trách nhiệm chia xẻ thế nào các cụ nhỉ (nếu tay đi đầu tiên phanh gấp rùi chạy mất ấy) ....

TAKESUKO

Xe tải
em cần mẫn giở từng trang, OF load rõ chậm..ỳ ạch mãi đến trang 13 vẫn chưa rõ thằng xe tải đền như thế nào?, mấy ông CS dong xe bác đi đâu và có đòi hỏi gì ko....

vungoctu

Xe hơi
Thôi của đi thay người, cả nhà vô sự là phúc to rồi, còn người con làm ra xiền,sớm muộn cũng kiếm được vợ khác thôi.

thoatlut

Xe tải
sao cai civic lúc chưa bị và lúc bị tai nạn lại khác màu nhau hả cụ chủ thớt?

human

Xe máy
Của đi thay ngừoi bác Ah! Em thấy thằng SF nó vô luơng tâm thật, ! Đọc mà còn thấy bực mình dùm Chủ thớt!

dht

Xe điện
...
Mà quả là độc ác các cụ ạ, có một chú đi Santa FE chở vợ cả em và hai người nữa vào viện cách hiện trường tai nạn có 3km mà tới nơi chú đấy đòi 500 nghìn, bác sĩ và y tá ra nói thì chú ấy lấy 300k, em thật không hiểu nổi lại có người không có lương tâm như thế, thật không có đạo đức của người lái xe
Thôi cụ ạ, bố thí cho nó cũng được chứ không có xe nào đưa người nhà vào bẹnh viện cấp cứ thì khổ hơn.

Có lần em đi đường cũng gặp người bị tai nạn em cho đi nhờ ngay, họ chỉ nhờ em đưa đến Trung tâm y tế huyện nhưng em đề nghị nên đưa về bệnh viện tỉnh để điều kiện cấp cứu tốt hơn, tuy phải đi xa thêm mấy chục km.

BigC

Xe tăng
Nhiều người chia buồn với cụ chủ thớt quá và cũng nhiều người buồn với kiểu viết bài của cụ quá (em dự thế). Viết kiểu của cụ thì thà không viết cho đỡ mất công, mất thời gian của mọi người hóng nghe kể kinh nghiệm. cụ định 100 trang thì bắt đầu chia sẻ kinh nghiệm à? Bó tay với cái kiểu câu bài này.

Em hay nóng tính, cụ thông cảm, vì em theo dõi từ đầu và thấy nản với cụ quá. Chả học được tí kinh nghiệm nào ngoài kinh nghiệm câu bài của cụ.

Kính!

CIVIC-HN

Xe buýt
Bị đốt sống cổ là nguy hiểm lắm đấy! liệu cụ chủ có liệt giường ko?
cầu mong cho cụ tai qua nạn khỏi!

PimpMyRide89

Xe tăng
Khu 5- Trưng Vương - TP Uông Bí - Quảng Ninh
vụ này sốt quá bác ơi, bác bị gặp nạn ở đoạn nào tỉnh em thế ạ ? tỉnh em giờ lái xe tải cỡ nhỏ thế này với mấy anh tắc-xi giờ toàn các anh 8x trẻ tuổi ít học hoặc ko học thôi, lấy đc cái bằng là lên xe lái như lái xe thể thao, lạng lách đánh võng đạp lút ga đủ cả, lại còn nhạc nhẽo mở om xòm. các bác về tỉnh em chơi và du lịch để ý nhé. xin chia buồn với bác batman, tình cảm với xe của bác rất dạt dào, e cũng mong có đc cái tình yêu xe như của bác, mong bác và gia đình cùng bạn bè sớm vượt qua được nỗi ám ảnh này để năm sau còn về quê em du lịch nghỉ mát ăn hải sản ngắm Vịnh, đi chùa Yên Tử nữa chứ. thế bác nhé ! người Quảng Ninh chúng em hiếu khách lắm :)

Tuanphim

Xe điện
Người bị tai nạn, bệnh tật và còn trăm thứ phải giải quyết sau vụ việc nên các cụ nên kiên nhẫn chờ đợi, đừng có nhiều lời "hăm doạ" cụ chủ thớt.
Mà như thế có khi các cụ học thêm được tính kiên trì đấy :-bd

Em hỏi thêm cụ chủ thớt, người ngồi bên phụ không thắt dây bảo hiểm có bị làm sao không cụ?
Em hỏi là vì, với cú đâm như thế, vận tốc như thế, cụ thắt dây bảo hiểm và bị chấn thương đốt sống cổ, còn người ngồi bên phụ chỉ thấy cụ nói qua qua là cũng bị thương???

dapvocaydan

Xe điện
Vẫn chả có thông tin gì mới. Chán