[Funland] Bóng đá Seagames 32_ Các trận đấu của U22 Việt Nam

namphong12

Xe lăn
Lối đá này áp dụng cho đội tuyển quốc gia. Nơi có những con người thực sự tốt. Nhất định thành công. Nhưng cần có thời gian.

Em lo nhất là lỗi thủ môn. Tuyến giữa thì chưa có ai xứng đáng là thủ lĩnh phát động tấn công.
Thủ môn bằng nửa đội bóng
Quan Văn Chuẩn hôm nay có mấy tình huống lỗi, 1 lỗi thành bàn thua, 1 lỗi khiến Chuẩn bị đau
Những trận tới ko biết Chuẩn có đc bắt hay ko nữa

Lam garden

Xe tăng
E đánh giá rất cao việc đội mình ko tấn công ồ ạt khi đội bạn còn 9 người, thời gian còn mấy phút nữa. Điều đó thể hiện sự thực dụng và già dơ cụ ạ.
Đó là sự chỉ đạo của ô Trues, nhiều cụ trên này từng chê ô ý thực dụng khi chỉ đạo U19 VN đá qua lại cầm hòa U19 Nhật để lọt vào vck U19 châu Á 2 năm trước.

NNS

Xe ngựa
E đánh giá rất cao việc đội mình ko tấn công ồ ạt khi đội bạn còn 9 người, thời gian còn mấy phút nữa. Điều đó thể hiện sự thực dụng và già dơ cụ ạ.
u22 dồi, giải nhi đồng nữa đâu mà chạy theo những thứ ko thực dụng. giá vẫn đang 2-0 thì đá bốc cho vui cũng đc, nhưng chênh 1 bàn là 1 tỉ số nói chung cứ phải cẩn thận, vui quá lên tấn công nhỡ sơ sẩy cho nó làm 1 bàn thì lúc đó mới gọi là max ngu. hơn 2 người, 5 phút nữa hết giờ thì khôn nhất là đá bóng ma ở giữa sân

u22 dồi, giải nhi đồng nữa đâu mà chạy theo những thứ ko thực dụng. giá vẫn đang 2-0 thì đá bốc cho vui cũng đc, nhưng chênh 1 bàn là 1 tỉ số nói chung cứ phải cẩn thận, vui quá lên tấn công nhỡ sơ sẩy cho nó làm 1 bàn thì lúc đó mới gọi là max ngu. hơn 2 người, 5 phút nữa hết giờ thì khôn nhất là đá bóng ma ở giữa sân
Quan trọng nhất là tấm vé đi tiếp vào bán kết. Em mạnh dạn dự đoán mình ít nhất có được tấm HCB.

Nghen loc

Xe tăng
Đúng rồi cụ. Bên cạnh đó, với đội bạn khi bị đuổi hai người cũng đồng nghĩa với việc bị đánh sập về ý chí rồi và cũng ko còn lực để mà tấn công nữa vì vậy hệ số an toàn cho mình là đảm bảo rồi. Mình lao lên tấn công thì mình mất sức, tạo cơ hội cho đội bạn, vì vậy giữa hai lựa chọn thì ung dung, kiểm soát bóng an toàn là tốt hơn cụ ạ.

NNS

Xe ngựa
Thủ môn bằng nửa đội bóng
Quan Văn Chuẩn hôm nay có mấy tình huống lỗi, 1 lỗi thành bàn thua, 1 lỗi khiến Chuẩn bị đau
Những trận tới ko biết Chuẩn có đc bắt hay ko nữa
mưa bự, bóng ướt nêm em nó bị 2 phát ói bóng, trận sau bóng khô bắt lại dính thôi lão

Lam garden

Xe tăng
mưa bự, bóng ướt nêm em nó bị 2 phát ói bóng, trận sau bóng khô bắt lại dính thôi lão
Bàn thua có vẻ như cầu thủ của Mã đã đá bóng từ tay của V Chuẩn, nhưng pha bóng trước đó Chuẩn sử lý ko an toàn và thiếu dứt khoát.

OTheAh

Xe tăng
Chuẩn luôn cụ, căng ko cần thiết phí sức lịch thi đấu thì dày đặc

Chienbinhbaoden

Xe buýt
Em lại cho rằng qua các trận đấu đội khá là tiến bộ. Mr Châu Dê có năng lực. Các cụ xem bóng đá thì muốn đá có mảng miếng, nhưng bóng đá tốc độ cao nhiều khi người xem chả hiểu mảng miếng kiểu j, cứ thấy số đông vây ráp bóng kiểu như trẻ con nó đá. Nếu ko có chuyên môn rất dễ phán rằng Đội tuyển quốc gia đá chả có mảng miếng j, như các trận đấu ở tuyến xã, tuyến huyện.
Tuy nhiên qua trận này em lại thấy rằng đội có tiến bộ tốt:
- Thể lực duy trì tốt, chạy nhiều giữ được tốc độ khá tốt về cuối trận.
- Khả năng kiểm soát không gian chơi bóng khá tốt 100% mặt sân được duy trì trong suốt trận đấu.
- Lối chơi bóng khá hiện đại.
- Khả năng chơi bóng khi không có bóng khá tốt. Đội hình giữ cự ly tốt.
Ối giời Mã hầu hết thắng 1:1 và có cả tá cơ hội thoát xuống rồi phối hợp, may tiền đạo nó cùi chứ sắc như Thái là vỡ mồm rồi

xbadboyz

Xe điện
Ối giời Mã hầu hết thắng 1:1 và có cả tá cơ hội thoát xuống rồi phối hợp, may tiền đạo nó cùi chứ sắc như Thái là vỡ mồm rồi
Ý là chiến thuật ok nhưng năng lực hạn chế.
Rõ là lứa này có cái gì đó khá trẻ trâu, quyết tâm nhưng thiếu kinh nghiệm và độ lì. Không biết cụ Trâu có phải nghi binh không mà phát biểu Vn chơi kiểm soát bóng, nếu có năng lực đó thật sau khi dẫn 2 trái đã phải biết điều tiết nhịp độ tránh rơi vào những cuộc tranh chấp tay đôi mà 10 trái 7 8 trái thua. Tóm lại chúng ta đang thể hiện là một đội dễ bị bắt bài hoặc chả có bài gì mà bắt.

Lam garden

Xe tăng
Đúng rồi Mã thắng hầu hết 1:1 nên mới xơi 2 cái thẻ đỏ và cơ số thẻ vàng.

pooka

Xe container
Không hiểu tại sao lại không dùng mr Gong
Em cũng thích lối đá pressing của ông Gong, lúc đầu chưa quen có thể sẽ mệt đứt hơi, nhưng dần thành quen chơi được cả 90 phút thì cực hiệu quả.

Lam garden

Xe tăng
Hehe đỏ ăn tất, cụ xem ko thấy mình lép vế về tranh chấp à, thẻ đỏ đầu do đánh nguội chứ tranh chấp j
Dĩ nhiên là em thấy và mọi người đều thấy, nhưng em ko chê bai kiểu Bỉ bôi như cụ vì nó ko làm ct mình tốt hơn được.