[Funland] Bóng đá: có ai thấy nhàm nhàm rồi không?

Vanh234

Xe buýt
Thì e công nhận mà, các cụ bỏ 90 phút vàng ngọc của các cụ ra xem trận bóng đội tuyển chả vinh dự quá đi ấy chứ :))
Còn deck thích bóng đá thì bình luận về bóng đá làm j, sao cứ phải cố tỏ ra nguy hiểm cho mệt cái thằng người :))
Khó chiều đội này phết - nó là trò chơi, thích thì xem không thì CH +- chứ lại đi bày đặt nhàm với chán làm gì nhỉ. Bảo phong trào lại tự ái=))=))=))

RAVA

Xe ba gác
-Hôm qua xem đội U23 nhà mình mà e còn chả biết đc mấy tên các cầu thủ, mà có vẻ đợt này ko thấy có nhiều bạn cao to như lứa trc nhỉ?:-?

Thạch Hầu

Xe tải
-Hôm qua xem đội U23 nhà mình mà e còn chả biết đc mấy tên các cầu thủ, mà có vẻ đợt này ko thấy có nhiều bạn cao to như lứa trc nhỉ?:-?
Thực ra đội đến Cam lần này chỉ là U21 thôi, mấy bạn cao to không đi có Đoàn Văn Hậu, Bùi Hoàng Việt Anh, Nguyễn Thanh Bình

Chĩm111

Xe điện
Thì e công nhận mà, các cụ bỏ 90 phút vàng ngọc của các cụ ra xem trận bóng đội tuyển chả vinh dự quá đi ấy chứ :))
Còn deck thích bóng đá thì bình luận về bóng đá làm j, sao cứ phải cố tỏ ra nguy hiểm cho mệt cái thằng người :))
Chuẩn, em đồng ý với cụ!

Mandalord

Xe điện
Họ thích thì xem, ko thích thì bật kênh khác xem. Gì mà cụ phải bỉ bôi người ta kiểu thượng đẳng rồi vứt cái mặt cười hềnh hệch ra.
Cụ nói mà chắc không hiểu mình nói cái gì. Chính cụ nói ở trên đấy, không thích thì bật kênh khác xem, chứ đâu nhất thiết phải lập thớt. Đã lập thớt thì chấp nhận comment thôi.

meodenminh

Xe điện
Ngồi gõ bàn phím mà yêu cầu cao thì khó nhỉ. Thể hình người vn có thế thôi

tratida2022

[Tịch thu bằng lái]
Mốt Việt Nam gặp Thái Lan rồi mà em thấy chả có hứng thú tí nào cả, nghĩ chưa chắc đã xem

Thực tế cảm xúc khi xem bóng đá bây giờ cảm thấy ít hơn rất nhiều so với ngày xưa, nhiều trận Vn đá mà không có hứng theo dõi 100% lắm nên chỉ mở phone lướt rồi nghe bình luận viên đọc là chính.

Vả lại bóng đá ĐNA thì bây giờ ko còn hấp dẫn như ngày xưa, các đối thủ của VN đều suy yếu
thời covid bóng đá trẻ lại phập phù, thắng cũng ko sướng lắm. Bao giờ vleague chạy đều xem mới khoái

Jôn sần

Xe Cứu Trợ
Người OF
Xuk.thal :
23h30 Sói - Cáo tranh hùng :x

Bobbo

Xe điện
Cụ nói mà chắc không hiểu mình nói cái gì. Chính cụ nói ở trên đấy, không thích thì bật kênh khác xem, chứ đâu nhất thiết phải lập thớt. Đã lập thớt thì chấp nhận comment thôi.
Em hiểu chứ, em cũng ko phải người lập thớt. Bản thân em vẫn thích xem bóng đá. Em ghét thái độ với cái mặt cười hềnh hệch vô duyên thôi.

.Xukthal

Xe container

thaihana

Xe điện
Thích thì xem, hổng thích thì thôi chả ai bắt cụ bỉ bôi, ít nhất xem để biết các nhân tố mới của bóng đá nước nhà.

bebibo

Xe tải
Công nhận cụ ạ, nhiều cụ cứ vào mấy thread bóng đá nội rồi thở ra cái câu tôi dek quan tâm tuyển VN, dek quan tâm võ lích. Ko quan tâm chui vào làm j để thở ra mùi thum thủm. Với em, tuyển VN dù bất cứ tuyển nào đá, xem cũng cuốn hơn là xem PL.

t_t_7love

Xe tải
Em có lúc có cảm giác giống cụ chủ. Nhất là một số trận như đội tuyển đá với Úc và Nhật trên sân nhà. Đúng là đợt đó xem rất ức chế vì cảm giác đội mình nó không muốn đá bóng mà chỉ tìm cách phá không cho thằng khác chơi bóng. Mấy trận gần đây rõ ràng tốt hơn như trận với Úc ở sân Úc dù thua nhưng còn đá tử tế tạo cảm giác cầu thủ nó chơi bóng. Trận với Trung Quốc thì quá đã rồi. Bóng đá nữ thì dù vào được WC nhưng xem đúng là như xem bóng đá phong trào....Tốc độ chậm, xử lý bóng rườm rà....Thời gian bóng chết nhiều nên xem nó chán. U23 thì em thấy trận vừa xong xem được mà. Không phải là thắng mà quan trọng là đá nó rõ đường nét định tấn công thế nào.... Phối hợp với nhau cũng ok. Để xem trận với Thái ra sao. Em hy vọng sẽ có một trận đấu hay và cầu thủ nỗ lực thể hiện mình chứ không giống mấy cái máy người ta lập trình đưa vào sân mà toàn phiên bản lỗi.
Đá vs Thái thì có lẽ cũng thắng thôi cụ, chẳng mong gì hấp dẫn đâu vì nòng cốt của nó thực chất là U19 thôi.. Giải này cũng vô thưởng vô phạt, các đội test quân là chính. Lại ảnh hưởng dịch covid nên đội thì bỏ giải, đội thì còn có hơn chục người vẫn phải đá..

dam.hieu

[Tịch thu bằng lái]
Tuyển Việt t sợ hết thời đánh đâu thắng đấy rồi, ở đó mà ngoài tầm DNA, sắp còn chả thắng nổi Indo Malay ấy chứ :)