[Funland] Bóng bàn về đường Lê Quang Đạo kéo dài xuống Hà Đông

0978323352

Xe tải
ko đùa đc đâu cụ ơi. Đã cam kết giấy trắng mực đen
cam kết ở đâu thế cụ
trên đời này mấy cái cam kết của các "anh" lãnh đạo thì chỉ đáng giấy "quẹt" thôi
lúc mới nhận chức e thấy có nhiều cam kết lắm... nhưng hầu như chả thấy ai hoàn thành đc
chỉ làm sao tranh thủ ăn cho sướng thôi

Vinvision

Xe điện
Đường 70 mở rộng đang làm đây roi

Son.Hoang

Xe tăng
Cụ đang nhìn ở một góc và cụ chả hiểu mẹ gì về nước ngoài nó đầu tư vào Vietnam là như thế nào. Khi nó đầu tư vào thì phải có những cam kết ngược lại, không nó ảnh hưởng tới cả mớ FDI đó cụ. Đã không biết thì dựa cột mà nghe, lại còn cứ ti toe
cam kết ở đâu thế cụ
trên đời này mấy cái cam kết của các "anh" lãnh đạo thì chỉ đáng giấy "quẹt" thôi
lúc mới nhận chức e thấy có nhiều cam kết lắm... nhưng hầu như chả thấy ai hoàn thành đc

Son.Hoang

Xe tăng
Cụ đang nhìn ở một góc và cụ chả hiểu mẹ gì về nước ngoài nó đầu tư vào Vietnam là như thế nào. Khi nó đầu tư vào thì phải có những cam kết ngược lại, không nó ảnh hưởng tới cả mớ FDI đó cụ. Đã không biết thì dựa cột mà nghe, lại còn cứ ti toe
cam kết ở đâu thế cụ

0978323352

Xe tải
ôi ghê nhỉ, thế cụ biết cái mẹ gì thé ?
hay chỉ đi liếm đ cho mấy thằng sale :)
chỉ hộ em cái văn bản cam kết chắc chắn của cụ với

kvboto

Xe container

Thanhtbg

Xe hơi
ôi ghê nhỉ, thế cụ biết cái mẹ gì thé ?
hay chỉ đi liếm đ cho mấy thằng sale :)
chỉ hộ em cái văn bản cam kết chắc chắn của cụ với
Cam kết nếu có thì chỉ cam kết với nguồn ODA tài trợ thôi chứ nhỉ. Như đường trên cao Mai Dịch - cầu TL thành phố phải cam kết có mặt bằng cho Nhật thi công nên phải giải tỏa đường PVĐ nhanh cũng như sớm hoàn thiện đường dưới thấp.
Chứ trước đến giờ chưa thấy cam kết với nguồn FDI bao giờ. Ông xây trung tâm thương mại thì cứ xây, đường tôi làm khi nào thì phải chờ tiền.

Mr.Tran13111978

Xe hơi
Cam kết nếu có thì chỉ cam kết với nguồn ODA tài trợ thôi chứ nhỉ. Như đường trên cao Mai Dịch - cầu TL thành phố phải cam kếtcó mặt bằng cho Nhật thi công nên phải giải tỏa đường PVĐ nhanh cũng như sớm hoàn thiện đường dưới thấp.
Chứ trước đến giờ chưa thấy cam kết với nguồn FDI bao giờ. Ông xây trung tâm thương mại thì cứ xây, đường tôi làm khi nào thì phải chờ tiền.
Theo mình biết thì khi xin đầu tư Aeon mall Hà Đông, Phía aeonmall có kiến nghị Tp.Hà nội bổ sung 05 tuyến đg kết nối xung quanh aeon mall Hà đông (chỉ là các đoạn ngắn kết nối mà chưa có dự án) xem Hình dưới. Và thực tế Bác chung đã đồng ý cho Bqlda Hà Đông triển khai các tuyến đg trên, ghi vốn năm 2019 rồi. Còn Lê Quang Đạo kéo dài thuộc Dự án khác k liên quan nhiều đến Aeonmall. Tuy nhiên sứ mệnh kết nối khu vực cũng như sức ép về giao thông là rất lớn để tp. Hà nội tiếp tục xem xét cho phép đầu tu đg Lê Quang Đạo, chắc sẽ triển khai khi Vin Greenbay giai đoạn 02 thực thi.
Hình 3: Các tuyến đương aeon mall đề xuất tp.Hà nội bổ sung Dự án.
Hình 1: Quy hoạch vin mễ trì giai đoạn 2 (có một đoạn Lê Quang Đạo)
Hình 2: Cập nhật tiến độ Aeon mall cho các cụ.

Ps: Mình nghĩ các Dự an xây dựng đường và hạ tầng xung quanh Aeonmall đang triên khai bị chậm tiến độ, thì tp.Hà nội sẽ ép đẩy nhanh tiến độ để giao thông khu vực đồng bộ hơn, điều này là hiển nhiên.

tung1311 .

Xe container
Cãi nhau làm gì. 2019 bay vèo phát là hết năm, biết nhau ngay

Zaithanhnam

Xe máy
Theo mình biết thì khi xin đầu tư Aeon mall Hà Đông, Phía aeonmall có kiến nghị Tp.Hà nội bổ sung 05 tuyến đg kết nối xung quanh aeon mall Hà đông (chỉ là các đoạn ngắn kết nối mà chưa có dự án) xem Hình dưới. Và thực tế Bác chung đã đồng ý cho Bqlda Hà Đông triển khai các tuyến đg trên, ghi vốn năm 2019 rồi. Còn Lê Quang Đạo kéo dài thuộc Dự án khác k liên quan nhiều đến Aeonmall. Tuy nhiên sứ mệnh kết nối khu vực cũng như sức ép về giao thông là rất lớn để tp. Hà nội tiếp tục xem xét cho phép đầu tu đg Lê Quang Đạo, chắc sẽ triển khai khi Vin Greenbay giai đoạn 02 thực thi.
Hình 3: Các tuyến đương aeon mall đề xuất tp.Hà nội bổ sung Dự án.
Hình 1: Quy hoạch vin mễ trì giai đoạn 2 (có một đoạn Lê Quang Đạo)
Hình 2: Cập nhật tiến độ Aeon mall cho các cụ.

Ps: Mình nghĩ các Dự an xây dựng đường và hạ tầng xung quanh Aeonmall đang triên khai bị chậm tiến độ, thì tp.Hà nội sẽ ép đẩy nhanh tiến độ để giao thông khu vực đồng bộ hơn, điều này là hiển nhiên.

Đường đấu nối aeon và gleximco C bao h triển khai vậy cụ?