[Funland] Bốn người trong một gia đình tử vong tại tòa Park 1, khu đô thị Times City, Hà Nội.

Trạng thái
Thớt đang đóng

theanh235

Xe buýt
Bọn Showbiz chính là cái ổ cổ xúy cho phong trào này, lên hình cứ ẽo ợt, eo éo nửa ông nửa bà, hỏng hét cả bọn trẻ.
buồn cười nhất đứa k phải phụ nữ 100% lại lên gameshow dậy phụ nữ cách làm vợ, làm mẹ, giữ gìn hạnh phúc gia đình, nữ quyền. Mọe, các chị em còn cứ tung hô " dám sống vì con người thật"

Haiprozzz

Xe buýt
Ai dính coin, chứng thì đừng tuyệt vọng, có chia 100 thì cũng có x100 mà.

Gagarose

Xe điện
Trước khi chết sao không làm khẩu súng đến ngân hàng làm ít để lại cho vợ con rồi ra đi cho thanh thản, hay đến nhà giám đốc cty sổ số chĩa súng vào đầu, cho tao ăn đề một hôm nếu ko cả hai thằng cùng đi.
Quá sợ với suy nghĩ này, thế nhân viên ngân hàng rồi giám đốc công ty xổ số không phải là người ạ?

Gagarose

Xe điện

Ceramicstile

Xe tăng
buồn cười nhất đứa k phải phụ nữ 100% lại lên gameshow dậy phụ nữ cách làm vợ, làm mẹ, giữ gìn hạnh phúc gia đình, nữ quyền. Mọe, các chị em còn cứ tung hô " dám sống vì con người thật"
[/QUOTE]
Thằng cu đấy mà nói được giọng phụ nữ thì khối người nhầm

biển xanh06

Xe điện

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Trước khi chết sao không làm khẩu súng đến ngân hàng làm ít để lại cho vợ con rồi ra đi cho thanh thản, hay đến nhà giám đốc cty sổ số chĩa súng vào đầu, cho tao ăn đề một hôm nếu ko cả hai thằng cùng đi.
Khó thế mà cụ cũng nghĩ ra được. Đã mò được đến nhà giám đốc công ty xổ số rồi kê súng vào đầu nó chỉ để nói “cho tao ăn đề một hôm” thôi ah!

tranmanhha

Xe điện
Lúc nãy ngồi nói chuyện với vợ.
Giả sử bây giờ mình nợ 100 tỷ. Liệu mình có nghĩ quẩn đến mức tự tử không nhỉ ???
Nghĩ đi nghĩ lại, nói đi nói lại. Kết luận là không. Không nghĩ đến luôn.
Cho nên em nghĩ rằng, những người tự tử đều có vấn đề về thần kinh hoặc họ quá bản lĩnh.
Chia buồn với những người thân của người đã mất !

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Lúc nãy ngồi nói chuyện với vợ.
Giả sử bây giờ mình nợ 100 tỷ. Liệu mình có nghĩ quẩn đến mức tự tử không nhỉ ???
Nghĩ đi nghĩ lại, nói đi nói lại. Kết luận là không. Không nghĩ đến luôn.
Cho nên em nghĩ rằng, những người tự tử đều có vấn đề về thần kinh hoặc họ quá bản lĩnh.
Chia buồn với những người thân của người đã mất !
Nghĩ làm thế nào để nợ được 100 tỷ mới khó cụ êy, chứ khúc sau có nhiều ốp sần mà :))

3key

Xe buýt
Em cũng không tham gia ba cái món "cảm xúc mạnh" như chứng, coin hay forex ..., nên em hỏi ngu tý.
Nếu chơi mấy cái món trên dùng đòn bẩy hay hỗ trợ tài chính thì bên cho vay tiền cũng phải căn cứ vào tài sản mà KH có để đảm bảo chứ ợ. Nếu chỉ có cái nhà cỡ 5 tỷ mà bên cho vay chấp nhận khoản tài chính để cho âm đến 20 tỷ thì em thấy lạ.
Đòn bẩy là dùng chính số tiền trong tài khoản khi "đầu tư" đó cụ. Ví dụ tài khoản chứng của cụ có 5 tỷ, cụ chơi đòn bẩy x2 ( tức là có 10 tỷ để "đầu tư") thì nếu chứng tụt khoảng 40% là sàn sẽ tự thanh lý cổ phiếu của cụ để thu gốc và lãi về. Nếu cụ muốn giữ được số cổ phiếu để đợi hồi phục thì cụ phải bơm thêm tiền vào. Đại loại là thế, sàn nó cầm đằng chuôi rồi cụ ah.
P/s: Vậy nên nhiều cụ phải vay mượn đắp vào cố "gồng lỗ" đến lúc ko chịu nổi, không xoay sở được nữa. Sàn thanh lý bay, coi như mất trắng lại thêm đống nợ ngoài nữa => tuyệt vọng.

Chỉnh sửa cuối:

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Người lớn tự sát còn được vì là lựa chọn của người trưởng thành. Giết trẻ con là tội ác. Cho chúng nó cơ hội trưởng thành, khi trưởng thành chọn kết thúc hay sống tiếp là quyền của chúng nó. 😢

buicongchuc

Xe ba gác

Pvsc

Xe ba gác
Đây là phong cách kdcn của cụ ???

farevell

Xe buýt
Nhà em ông con ra ngủ phòng riêng. Có cái camera để đêm quan sát cho yên tâm. Nó hỏi bố mẹ là có tắt cái cam đi được k. Vì mấy cái đèn hồng ngoại như có ai nhìn vào
Thế là em phải rút điện, cất đi.
Đấy. Cụ đi mà giải thích. Khoa học này khoa học nọ....
Mình k sợ k có nghĩa là người khác phải vậy. Mà người ta k nói k có nghĩa là người ta k sợ.
May là ông con còn nói ra chứ nó k nói tưởng tượng ngày này qua ngày khác thì đến bệnh mất.
Thử nghĩ ham rẻ mua cái nhà có người chết oan ức (tự tử, bị giết...) trong nhà rồi vợ con hàng ngày hàng đêm tưởng tượng này nọ... thì khác gì tra tấn tinh thần.
có camera là xâm phạm trắng trợn quyền tự do, riêng tư của con cái, nên ko lắp từ đầu cụ ạ

Go on

Xe điện
d

Thế em mới bảo thấy hợp ở đâu thì họ sẽ chọn để ở chứ k phải phạm trù người giàu mới ở Times hoặc Times là cao cấp nên người giàu ở.
Vấn đề là giá nhà ở đó giờ khá là cao so với vị trí xa trung tâm, giá dịch vụ cao, hàng hoá nhu yếu phẩm cũng cao hơn so với khu bình dân nên nếu không có tiền thì khó mà ở được cụ ạ. Tất nhiên nghìn ông giàu ở đó mà lòi ra 1 ông ko giàu cũng ở thì vẫn ko thể bảo đó là khu bình dân được

Trạng thái
Thớt đang đóng