[Funland] Bọn lừa đảo ngày càng tinh vi và đầu tư

sskkb

Xe điện
Shopee mới có chính sách mất dạy lắm cụ ạ ! Bấm nhận hàng xong xuôi vẫn có 15 ngày đổi ý , dùng chán vẫn trả mà thậm chí hoàn tiền không cần trả hàng luôn . Trả hàng xong vẫn được đánh giá nữa cơ . Các shop tụi em đang tạm đóng shop chứ bị khách đểu lợi dụng quá trời
Em mới thấy cái này trên 1 clip về tmđt của TQ mà giờ đã tới VN rồi à? Thế shopee nó ko nói là phải còn nguyên tem mác hả cụ? Chứ mua mấy đồ như đồ lót về mặc cả tuần rồi trả thì sao chấp nhận đc???

Thành Thị 1

Xe điện
Có mấy lần em nhận được tin quảng cáo thuốc tăng cường sinh lực. Chả biết có phải lừa đảo hay ko, nhưng riêng với loại thuốc đó thì em sẵn lòng bị lừa, chỉ với 1 điều kiện là test thử với cô bán hàng. Thế mà nghe điều kiện của em xong các cô bán hàng lại ko bán nữa, chán quá mợ ạ.
Chắc các cô biết sẵn cụ ysl pro max rồi, nên ko bán nữa đới!!!

MuathuHN252

Xe cút kít
Có mấy lần em nhận được tin quảng cáo thuốc tăng cường sinh lực. Chả biết có phải lừa đảo hay ko, nhưng riêng với loại thuốc đó thì em sẵn lòng bị lừa, chỉ với 1 điều kiện là test thử với cô bán hàng. Thế mà nghe điều kiện của em xong các cô bán hàng lại ko bán nữa, chán quá mợ ạ.
Test với cô bán thuốc thì làm sao đánh giá dc hiệu quả. Lúc ấy có hiệu quả chắc là do thuốc 3L ấy cụ. Nên kèo này ko dc rồi

Cụ Kéo

Xe ba gác
Website
shopee.vn
Em mới thấy cái này trên 1 clip về tmđt của TQ mà giờ đã tới VN rồi à? Thế shopee nó ko nói là phải còn nguyên tem mác hả cụ? Chứ mua mấy đồ như đồ lót về mặc cả tuần rồi trả thì sao chấp nhận đc???
Hàng giao cho khách ok nhưng hoàn về nhận lại cái giẻ lau luôn cơ cụ . Chả có khiếu nại kiện cáo gì được hết , khách auto thắng nhé .