Bơm xe đạp

Songoku05705

Xe máy
Tìm bơm xe đạp có đồng hồ loại nào tốt vậy. các bác chỉ e với

Chỉnh sửa cuối:

quoc quy

Xe hơi
Bác vào google ra ngay mọi thông tin

099

Xe hơi
Em thì chế 1 cái bơm dùng pin bé bằng bàn tay treo xe

a3k42

Xe buýt
Cụ ra chợ giời chọn đại một chiếc mấy chục nghìn cũng có , bơm Beto cũng được.

Gcar

Xe container
mình mua loại Giyo đắt nhất, thì nó có thêm 2 chức năng như sau: đầu bơm dùng được cho nhiều loại van, không cần đầu chuyển hay đổi đầu như loại rẻ hơn 100 ngàn. Vỏ bằng nhôm thay vì bằng nhựa sẽ cho phép bơm áp suất căng hơn 1 tí nữa (dùng cho xe leo núi, nghe nói thế chứ cũng chưa rõ hơn tí là được cái gì! :D)

nickname2606

Xe tải
mình mua loại Giyo đắt nhất, thì nó có thêm 2 chức năng như sau: đầu bơm dùng được cho nhiều loại van, không cần đầu chuyển hay đổi đầu như loại rẻ hơn 100 ngàn. Vỏ bằng nhôm thay vì bằng nhựa sẽ cho phép bơm áp suất căng hơn 1 tí nữa (dùng cho xe leo núi, nghe nói thế chứ cũng chưa rõ hơn tí là được cái gì! :D)
Cái đầu chuyển thì cụ có thể mua lẻ chợ giời 5~10k/chiếc.

CÒn vỏ nhôm thì em mua 1 cái 60k cũng vỏ nhôm đàng hoàng rồi :))

tvdung

Xe điện
Tìm bơm xe đạp có đồng hồ loại nào tốt vậy. các bác chỉ e với
Em vừa mua cái này, nhưng mà nó không có đồng hồ, cứ bơm rồi thử bóp tay thấy vừa thì thôi, chứ đồng hồ giờ cũng chả biết nó có chuẩn không, toàn cho vào trang trí cho đẹp là chính :))
Bơm này không có dây mà đầu bơm cắm luôn vào van, cũng chả biết là dở hay không vì em chưa phải dùng lần nào, cũng hy vọng chỉ trang trí cho đẹp hoặc để bơm bóng bay cho hội trẻ con thôi :))

Gcar

Xe container
Em vừa mua cái này, nhưng mà nó không có đồng hồ, cứ bơm rồi thử bóp tay thấy vừa thì thôi, chứ đồng hồ giờ cũng chả biết nó có chuẩn không, toàn cho vào trang trí cho đẹp là chính :))
Bơm này không có dây mà đầu bơm cắm luôn vào van, cũng chả biết là dở hay không vì em chưa phải dùng lần nào,
bơm trên chắc là loại gọn nhẹ gắn được trên xe. Không có đồng hồ khó chịu lắm vì thử các loại áp suất trước sau cũng là 1 cách chơi xe, ảnh hưởng rất lớn đấy. Xe nhà mình thì còn đa dạng xe trẻ em xe người lớn, xe máy.. mỗi cái lại có 2 bánh đều đòi hỏi bơm nặng nhẹ khác nhau nên có đồng hồ chả đáng bao nhiêu. Cứ mua bơm xịn thì hy vọng đồng hồ nó tốt!

a3k42

Xe buýt
Bơm này không có dây mà đầu bơm cắm luôn vào van, cũng chả biết là dở hay không vì em chưa phải dùng lần nào, cũng hy vọng chỉ trang trí cho đẹp hoặc để bơm bóng bay cho hội trẻ con thôi :))

Em hỏi chút ạ, cụ mua bao nhiều tiền một chiếc ạ. Em cũng đang thiếu một cái bơm tay.

Chào Bác! Em mua loại có dây, bơm được 2 loại van (tháo ra đổi đầu) và cả đồng hồ giá 280k (đã test lên 120psi - psi tối đa là 140psi), theo Em nghĩ loại có dây thì Bác có thể chủ động hơn trong việc bơm (đặt dưới đất bơm chủ động như bơm truyền thống), còn loại không dây thì Bác phải tác dụng một lực nhất định vào vành và còi xe khi bơm dễ dẫn đến cong vênh, không nhiều nhưng vẫn bị ảnh hưởng đôi chút ạ!

tvdung

Xe điện

Chào Bác! Em mua loại có dây, bơm được 2 loại van (tháo ra đổi đầu) và cả đồng hồ giá 280k (đã test lên 120psi - psi tối đa là 140psi), theo Em nghĩ loại có dây thì Bác có thể chủ động hơn trong việc bơm (đặt dưới đất bơm chủ động như bơm truyền thống), còn loại không dây thì Bác phải tác dụng một lực nhất định vào vành và còi xe khi bơm dễ dẫn đến cong vênh, không nhiều nhưng vẫn bị ảnh hưởng đôi chút ạ!
Em cũng định mua 1 cái như bác mà ko thấy, lỡ mua cái này rồi nên thôi chả lăn tăn gì nữa :)
Cái của bác hình như giống hệt của bác hanoikhongvoiduocdau thì phải

Em cũng định mua 1 cái như bác mà ko thấy, lỡ mua cái này rồi nên thôi chả lăn tăn gì nữa :)
Dạ Em cũng không rõ, nhưng đa số Em thấy khoảng 70% các Bác đều sử dụng model này đấy Bác ạ! Trước mắt thì cứ sử dụng cái kia đi Bác, bao giờ chơi chuyên sâu thì lên đồ sau vẫn chưa muộn! :) Chúc Bác sức khoẻ!

ádfghjkl

Xe hơi
cụ len trợ rời đủ loại cho cụ chọn

ngphuong107

Xe hơi
Website
hdpled.com
hôm vừa rồi ngu quá lại qua chợ trời mua bơm. Về được mấy hôm nó long hết ra

ltkarm

Xe tải
Cụ nhiều xiền, cân đối lại thu nhập cho mọi người là đúng rồi hehe. À mà chủ nhật vừa rồi về Hải Phòng mua được em xe cũ ưng quá cụ ợ. Hôm qua đi mua mấy thứ linh tinh lắp vào xe cũng bị lão già chém đẹp, kệ đi cho có lộc cụ nhỉ?

tvdung

Xe điện
Cụ nhiều xiền, cân đối lại thu nhập cho mọi người là đúng rồi hehe. À mà chủ nhật vừa rồi về Hải Phòng mua được em xe cũ ưng quá cụ ợ. Hôm qua đi mua mấy thứ linh tinh lắp vào xe cũng bị lão già chém đẹp, kệ đi cho có lộc cụ nhỉ?
Em đang sắp chết đói rồi đây :))
Hôm nào cụ làm tour Hà Nội đi, offline với em tí cho biết mặt nhau

ltkarm

Xe tải
Em đang sắp chết đói rồi đây :))
Hôm nào cụ làm tour Hà Nội đi, offline với em tí cho biết mặt nhau
Ok, theo lịch thì mai mình lên HN công tác. Mình làm việc ngay phố Tông Đản giao với Lê Lai, mình sẽ alo cụ trước nhé. Cũng phải có buổi cafe gặp nhau tý chứ.

gogreen

Xe máy
Bơm nào chẳng dc. Loại có đồng hồ thì e thấy trăm k cg có, nhưng ko chính xác. Loại đồng hồ to thì bơm to quá. E thấy cụ cứ chọn đại cái nào cắm thử vào xe bơm thấy lên. E dg mấy cái r, toàn trăm k thấy ok, xe máy bơm cg ok luôn, oto thì e có bơm riêng nên chưa thử.