Bodykit của em đã hoàn thiện mơi các bác !

Kia DVD 5.1

Xe tăng
Đây là một số hình ảnh của em nó

còn đây là thân

kỹ thuật cụp ảnh của em ko đươc cao lắm ,mong cá bác thông cho em nhé
Đẹp ạh, nhưng mà tại sao bác lại k dám để thương hiệu KIA thế nhỉ? :5:, bác ngượng hay sao mà phải cố xóa tên E nó thế nhỉ :42: :42:

Chỉnh sửa cuối:

Da_Lao_Ban

Xe máy
Trông cũng hoành tá tràng đấy bác! Con này độ tổng thiệt hại hết bao nhiêu đấy bác? Tuy nhiên cá nhân em không thích cái mặt bác độ lắm, bác dừng cụt hứng nhé:21:

Chum

Xe tải
(b) Chờ mãi cuối cùng cũng xong. Đẹp cụ ạ! Cứ giữ nguyên thế là đẹp lắm rồi. Nếu là em thì em sẽ bỏ vè mưa cụ ạ. Chúc mừng cụ! votka luôn! (b)

tuan.cduc

Xe tải
xinh wa.
e cũng mun lên như bác mà chưa kiếm đc đồ chơi như vậy trong mien nam nay.bác nào biết chỗ chỉ e với

Tigerwood

Xe tăng
Website
donghai-tvtk.com
cụ ko pót ở thớt kia làm ae cứ dài cổ ra đợi ảnh của cụ :77: :77: :77:

ducnm

Xe hơi
Kụ thích ý kiến thật hay đùa thế? Nếu kụ cầu tiến thì em có vài ý kiến, còn nếu kụ khoe thì mấy dòng dưới của em kụ đừng đọc.

Phần cản trước: em không bàn, trông ổn và khá đẹp, tuy nhiên cái khe hút gió ở giữa mà để mấy cái như vây cá uốn uốn thì không ổn. Cản trước của kụ làm theo phong cách mẽo - hơi vuông - trông khỏe khoắn. Cụ lắp thêm cái uốn uốn vào nó đối chọi với phong cách cái cản, nó lại nằm ở giữa mẹt cho nên tự dưng mất đẹp của cả cái cản. Em ứng cử cái mặt hốc hút gió bằng lưới thép sơn đen nằm tụt vào (để em tìm cái ảnh)

Phần thân: Kụ xem lại hộ em phát vè chắn mưa. Xe đang tông đỏ đen, kụ làm cái dải mầu trắng vào ko không ăn nhập lắm, với cả cái dải trắng đấy nó dán cứng tay quá nên ko đẹp lắm. Cái váy thì em thấy ổn.

Phần đuôi: Cái mông thằng Forte này nó béo, cái cản sau của kụ nhìn ngang rất hợp, nhưng nhìn trực diện từ phía sau thì không ổn vì nó làm cho cái mông này dầy lên mấy phần - không thanh thoát theo phong cách sporty. Trông nó béo vì nó làm miếng nhựa đặc. Nếu có thể, theo ngu ý của em bác khoét cái hốc cạnh ống xả đi, lắp quả mưới mắt cáo to to sơn đen ấy. Cái quần lưới sẽ làm cho cái mông trông thanh thoát (bớt dầy) và sexy hơn. Cuối cùng là làm thêm cái ống xả kép là ngon lành.

Thêm nữa là bác đừng có lắp mấy miếng ốp mạ kẽm sáng loáng nhé, trông ... em nó thật ... quê lắm. Trên này có bao nhiêu bài nói về nó rồi đấy, bác tìm lại rồi đọc nhé.

Sieuthitaichinh

Xe tải
Nhìn cứng lắm bác à. Theo cá nhân em thì cái chỉ đỏ lazang bác cho bé lại tí nhìn sẽ tinh tế hơn. Còn ống xả bác chế cho nó thêm một cái giả nữa cho nó cân; lấy nhọ nồi bôi đen đen tí trong lòng nhìn cho thật là ngon luôn :))
(b)(b)(b)

codai6284

Xe tải
Chúc mừng CỤ...(b)