[Funland] Bóc phốt thành viên bán đồ nhập nhèm, không trung thực

Trạng thái
Thớt đang đóng

duongqua

Xe container
công nhận đận chứng, bđs, vàng, bitc... sập sệ đến giờ thì nhiều người bễ thật rồi. Ko nhảy cầu, thì cũng bùng nợ trốn chui lủi, giờ cũng ăn bẩn đến cả lừa mấy triệu đồng bạc. Thôi thì cụ chủ thớt rút kinh nguyệt từ giờ đừng mua bán ck nhận hàng nữa nhé. Lòng người khó dò lắm!

catmanal

Xe tải
Trên này nhiều thể loại Cụ lắm:
Kẻ Bán thì liên tục dọn nhà, thanh lý,...
Người Mua thì mặc cả, dìm giá...nọ kia

QUYẾT 6688

Xe tải
Mời bữa bia :))
Bán hàng không đúng quảng cáo thì trả lại tiền chứ bia bủng làm đêk gì cho nó loằng ngoằng. Rách việc. Cái văn thối vãi.
Ngồi uống là khoái nhau , yêu quá nhau - chứ em chưa nghe thấy ai ngồi uống với nhau vì méo thích nhau cả - nếu mà ngồi uống vậy dễ á.n lắm . kkk .
Em vẫn đứng về cụ chủ -bán đồ mập mờ là không thể chấp nhận dc .

mienquanho2022

Xe máy
Ngồi uống là khoái nhau , yêu quá nhau - chứ em chưa nghe thấy ai ngồi uống với nhau vì méo thích nhau cả - nếu mà ngồi uống vậy dễ á.n lắm . kkk .
Em vẫn đứng về cụ chủ -bán đồ mập mờ là không thể chấp nhận dc .
Dạ, rất đúng ý em, quen thân mời nhau bia còn khó huống hồ người dưng cụ nhỉ? Cảm ơn cụ

mienquanho2022

Xe máy
Cảm ơn các cụ đã nói giúp em câu công bằng, e cũng đã nhận lại 500k từ cụ bán và quyết định dừng câu chuyện ở đây. E cũng tính thanh lý giá rẻ 2 món này, cụ nào có nhu cầu có thể ib em ạ, e fs tận giường.

Tommytep

Xe tăng
BELFOTO vào đối chất mà chưa thấy cụ ấy phản hồi, các cụ cứ xoáy vào việc e bank full nhưng bản chất là cụ bán hàng nhập nhèm, cố tình dí máy lỗi, ko phải e thì sẽ là cụ khác dính thôi ạ
[/QUOTE]
Bản chất là do cụ bankfull (máu lấy, tin tưởng abc) quá thôi. Cái câu quan trọng nhất: máy có lỗi gì ko + chế độ bảo hành thế nào thì cụ ko hỏi.
Dạng văn này là bễ rồi
Năm xưa e cũng thằng ôn Hoàng Tuấn Long lừa bank full con máy đọc sách oasis3. Nghĩ lại vẫn còn cay
Văn phằn xong lứa, buôn bán ko mô tả đúng thực trạng máy, ảnh ọt che giấu lùa gà. Iphone mất face giá nó khác nhiều so với zin, nói trc + giá đẹp thì người mua biết + chấp nhận xuống tiền nó khác. Già mất nết!

dntq83

Xe buýt
Cảm ơn các cụ đã nói giúp em câu công bằng, e cũng đã nhận lại 500k từ cụ bán và quyết định dừng câu chuyện ở đây. E cũng tính thanh lý giá rẻ 2 món này, cụ nào có nhu cầu có thể ib em ạ, e fs tận giường.
Như thế lần sau sẽ có cụ/mợ khác vấp phải, e nghĩ cụ nên để nguyên nội dung cảnh báo, nhờ mod đóng thớt, để lần sau cụ/mợ nào giao dịch còn biết

Chưa thấy mod xuất hiện nhỉ Thích Là Bụp
Ec . sáng on = đt ko thấy chữ ký nick Cụ. Cụ bán hàng trên of lâu chưa . Dám ngày xưa e mua cam hành trình và cần gạt nước của cụ lắm:) . Số đt cũ ngày xưa nhớ mài mại viettel số đuôi 56 . E khách q5.

Kinh nghiệm 25 lái xe ở of của e, thường mới thớt ni Mod để 2 bên bùm chíu nhau phủ phê lòi ra vấn đề mới nhảy vào phán xử .Chả bao chừ nhảy vào sớm đâu . Min mod khôn như ma xó :))

duyanhkaka

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ledoto.net
Ec . sáng on = đt ko thấy chữ ký nick Cụ. Cụ bán hàng trên of lâu chưa . Dám ngày xưa e mua cam hành trình và cần gạt nước của cụ lắm:) . Số đt cũ ngày xưa nhớ mài mại viettel số đuôi 56 . E khách q5.
Em mới bán gạt nước mấy tháng nay cụ ạ.

duyanhkaka

Xe tải
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
ledoto.net
Kinh nghiệm 25 lái xe ở of của e, thường mới thớt ni Mod để 2 bên bùm chíu nhau phủ phê lòi ra vấn đề mới nhảy vào phán xử .Chả bao chừ nhảy vào sớm đâu . Min mod khôn như ma xó :))
Vụ này để cụ Tien Tung xử lý chắc bem nick cả 2.Một cụ thì bán ko rõ ràng , 1 cụ thì mua không cẩn thận :D

Phỗng new

Xe điện
Có 2 lít còn nhấc lên nhấc xuống mãi, thì quả mời bữa bia dễ ăn dí biu như nhiều cụ dự đoán lắm :))

Chỉnh sửa cuối:

sakai_yo

Xe lăn
Người bán hàng cũng có người nọ người kia, người mua hàng cũng có This có That cụ ạ.
This that gì thì có 1 điều rõ ràng là càng ngày càng ít người tin tưởng vào việc mua bán trên này mợ ạ. Em ở đây đủ lâu và đọc đủ nhiều thớt để thấy rõ điều đó, nó là việc không phải bàn cãi nữa.

Trạng thái
Thớt đang đóng