[Funland] Bóc phốt đầu năm, mời cụ hungf1 vào đối chất, sđt 0927160750

Trạng thái
Thớt đang đóng

Patriots

Xe lăn
Các cụ of thì cháu cũng nể lắm, hôm cháu thừa 30 cục mực Canon mới nguyên, nhưng không phải xịn của Canon, có chip hẳn hoi, đăng bài trên này tặng không mà vẫn có cụ post vào ý là chê, cháu không hiểu post kiểu ấy với mục đích gì? Nhưng cháu mua hết cả triệu bạc, giờ máy hỏng, tặng cho đỡ phí, người khác có cái dùng mà cũng ỳ xèo. Nên of cũng là xã hội bình thường thu nhỏ thôi

Chỉnh sửa cuối:

cuc_cu

Xe tăng
Thế thì thằng này bệnh quá cụ nhỉ :D bank tiền reset rồi mà vẫn ép giá nữa thì còn đ.ếu bằng mấy chị bán rau bán quả ở chợ.
Nói chung là lom dom và kiểu khôn lỏi cụ ạ. Nó bắt lỗi vết xước lông mèo bé tí xíu ở phần lắp dây đồng hồ, mà trước đó em đã miêu tả + quay video + gửi ảnh và nó còn ktra trước khi reset 1 lần :))

duongqua

Xe container
Nói chung là lom dom và kiểu khôn lỏi cụ ạ. Nó bắt lỗi vết xước lông mèo bé tí xíu ở phần lắp dây đồng hồ, mà trước đó em đã miêu tả + quay video + gửi ảnh và nó còn ktra trước khi reset 1 lần :))
haizz, kiểu đó thì chịu rồi, hơn cả đàn bà, có khi lại nghiện cái kiểu đó khi đi mua bán, xong về cảm thấy đam mê cũng nên :D

Linh_ My

Xe hơi
Em thấy tin nhắn gửi là đang trong bệnh viện nên có khi nào bị chậm không vào OF được không nhỉ,

Thắng_Sơn Tây

Xe cút kít
À....lại là thằng Hùng, cùng thời điểm này năm ngoái - em đăng bán 1 con Apple Watch Steel Gold, quay video + chụp ảnh + miêu tả rất rõ, chốt giá với nó xong xuôi hết. Sau khi hẹn vài lần nó đã phi từ Phạm Hùng đến chỗ em giao dịch - nó xem 1 lượt nữa rồi chốt em reset đồng hồ và nó bank tiền, nhưng vừa reset xong nó lại loanh quanh ép giá nên em ko bán nữa và tiễn nó luôn.

Em không bị thằng Hùng lừa cái gì, chỉ là thấy thằng này có tuổi, nhưng rất lom dom, mồm mép như tép nhảy, nói nhiều và văn hơn thanh niên, ngoài ra thằng Hùng dùng nhiều số điện thoại, nhắn tin ép giá các kiểu rất nghề. :))
Chắc chuyên gia mua hàng kém chất lượng để đi lùa gà rồi.

khanhnguyen09

Xe container
Em cũng dính mua 1 con 6sPlus trên này, sau đi sửa mới biết hàng thay tá lả rồi, may mà dùng được 2 năm. Giờ thì chỉ mua mới.

Trần Đoành.

Xe container
Thee
Cẩn thận đề phòng nhưng cũng k thể mở như thế dc :)) face đăng kí với lúc quét hơn nhăn nhó hoặc cười quá đà còn chả mở dc nữa là cưỡng hiếp à nhầm cưỡng đoạt ;))
Thế thì cho nó nhận diện bằng mỏ chym, ko ai ngờ tới mà lại an toàn

Ồ vì em cho bác vào blacklist từ lâu rồi nên ko biết bác quote em, nay vào đọc lại các trang tiếp theo mới thấy.
Em đưa thông tin vắn tắt và cốt yếu thôi, ai muốn tìm hiểu sâu đều có thể search hoặc ra shop hỏi được ngay, em ko có ý muốn viết dài dòng để thể hiện hay chứng tỏ kiến thức.
Lần sau bác vui lòng ko quote em nữa nhé.
Bác mỉa mai tên nick hoặc các còm hay xúc phạm, miệt thị người khác cũng là 1 trong những lý do em tiễn bác vào blacklist từ rất lâu rồi.
Thế nhé.
Ơ em thấy cụ đó bị bôi đỏ rồi, không biết viết gì nữa vì đã bị cụ chã xoá rồi.
Tuy nhiên cái cụ đó cũng ở dạng tâm thần, ... ho ra thơ, thở ra văn. Thơ thì con cóc, lại hay thích chơi chữ, cũng hay ra vẻ bề trên.

Vn-Index

Xe tải
Em vào hóng

hưvô

Xe lăn
Ơ em thấy cụ đó bị bôi đỏ rồi, không biết viết gì nữa vì đã bị cụ chã xoá rồi.
Tuy nhiên cái cụ đó cũng ở dạng tâm thần, ... ho ra thơ, thở ra văn. Thơ thì con cóc, lại hay thích chơi chữ, cũng hay ra vẻ bề trên.
Bị rút thẻ phạt rất nhiều lần rồi, có thâm niên vi phạm quy định của diễn đàn rồi, tiền án tiền sự trên này quá nhiều rồi. Em tiễn vào blacklist từ rất lâu rồi, cho đỡ rác mắt. Chắc cũng dạng đã có tuổi. Cơ mà nếu có tuổi thì nên sống sao cho hậu sinh tôn trọng & nể phục.

Chỉnh sửa cuối:

Dan du an

Xe ba gác
Em thì không có ý gì cả, chỉ là kinh nghiệm của em khi mua đồ trên OF ( với những đồ giá trị lớn )
1. Nick là phải từ 2015 đổ lại ( năm cấp bằng ) ĐÂY NICK 2023 :D
Vì sao có tiêu chí này: Theo chủ quan em thì em không đánh đồng, nhưng với nick cũ đủ thời gian thì:
Các cụ đó đã có đủ thời gian sinh hoạt trên OF để thẩm, để hiểu, để ngấm, và có ít nhiều gọi là văn hóa OF
Thứ nữa là nick cũ, thì các cụ ấy đã mất công gây dựng nick, nên cũng sẽ trân quý hơn nick mới.
NÓ CŨNG GIỐNG NHƯ 1 NGƯỜI LÁI XE ĐÓ CỤ:
Em mà thuê xe đi là em chỉ thuê tài già, bằng D trở lên vì:
Bằng D là người ta đã có thời gian lái xe rồi nên mới lên được D
Thư nữa là đã lên bằng D là người t đã có tuổi hoặc có gia đình rồi, cái " SỢ " và " CẨN THẬN " ( đã có vợ con, có thâm niên sống ) thì hơn anh bằng C mới thậm chí còn chưa vợ con :D
Em xin nhắc lại đây vẫn là ý kiến chủ quan của em và nó chỉ là 1 trong 3 tiêu chí của em khi mua đồ giá trị trên OF
2. Xem các bài đăng, xem các thớt đã tạo để xem có phốt nào không ?
Hoặc từ các bài đăng xem văn phong ra sao, cách viết ntn để từ đó suy ra 1 phần con người.
3. Giao dịch tại chính nhà người bán, từ đó xem thêm cách nói chuyện, tiếp xúc để đánh giá xác nhận củng cố cảm nhận ở mục 2 & và có gì còn đến tận nhà được
Đôi lời chủ quan của em
Thế này thì em bán cái gì là uy tín phết các cụ nhỉ. Không nhiều cụ chơi lâu trên này bằng em. Khổ cái là em chả có gì bán, hay em bán thân có uy tín không các mợ.

juve99

Xe cút kít
Góp ý chút với bác thớt là ngôn từ ở những thớt như này nên chuẩn chỉ chút. Thấy bác cứ viết "pải" rồi "pác"...thay vì "phải", "bác" nó cứ không được thuận mắt cho lắm.
Pác khó tính quá ô giàaaa :-o

ubisapro

Xe trâu
Thế này thì em bán cái gì là uy tín phết các cụ nhỉ. Không nhiều cụ chơi lâu trên này bằng em. Khổ cái là em chả có gì bán, hay em bán thân có uy tín không các mợ.
Chỉ cần cụ bán, khả năng sẽ có cụ mua =))

vanhai493

Xe điện
Sau cùng vụ phốt này xong chưa các cụ thông thái?

phuongmit

Xe cút kít
anh còn biết luôn họ hàng hang hốc tổ đội lừa bán điện thoại ở HTM cơ, từ thời đói kém bán nokia samsung các kiểu, giờ khá khẩm lắm. :)) .
Rửa tay gác kiếm chắc phải xưng tội, sám hối gấp 1k lần người thường quá anh nhỉ :))

Trạng thái
Thớt đang đóng