[Thông báo] (Bóc phốt) 1 thành phần bán điện thoại vô văn hoá trên OF - 0942122286 - 0947966345

Trạng thái
Thớt đang đóng

kvboto

Xe container
Đây nhé các cụ
1. Cụ mua bán, nếu có khúc mắc thì trao đổi riêng với người bán về vụ mua bán, quyền, trách nhiệm các bên.

2. Nếu có vấn đề thật, bên bán xử lý không thỏa đáng ==> thì cụ mới đi nhờ bên khác đấu tranh, rồi công khai diễn đàn chê trách và có bằng chứng show ra cụ thể,...

3. Cụ không nói rõ trước, cụ vào thớt bán hàng khác của cụ lơ ngơ kia, cụ post 1 câu như này: ==> Cụ có vấn đề về hành vi, hiểu biết mua bán,... không bình thường,...

4. Cụ Bán hàng nếu đúng số điện thoại mà nhắn tin chửi bới thế thì cũng đáng ném sọt rác.

Chả nhẽ, 2 cụ, toàn Nick lâu năm mà cũng có thể là mèo mả gặp gà đồng à ?

Chỉnh sửa cuối:

taplai2012

Xe trâu
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Cái món đồ điện tử này nó hên xui lắm.
Nên em mua thì cứ mua mới, điện thoại dùng cũ thì cứ để lại sưu tầm vậy chả bán chác gì.
Tốt nhất điện thoại các cụ mua mới cho nó an tâm.
Hên xui thật. Em mua mới con ss mà vừa hết bh dc mươi ngày màn hình nhìe nhoẹt. Hãng báo thay hơn 5tr, đang định thanh lý, may có cụ nhận thay cáp hết 1tr. Mừng húm :))

dai_ka_kha_lam

Xe buýt
1. Tin nhắn mà cụ không trả lời 1 tin nào ==> Sao thế ?

2. Cụ kg trả lời tin nhắn, lại đi phàn nàn trên OF, ==> phàn nàn thế nào ?

Cụ làm vậy là cũng không đúng, mua bán có khúc mắc phải trao đổi trực tiếp nhau trước khi đưa ra public,.... ngay cả Hợp đồng chính tắc cũng vậy nhé
Em k trả lời 1 tin nhắn chửi nào của cụ ý. Nên k có chuyện e chửi nhau với cụ ý rồi xoá tin nhắn của em đi, chỉ up tin nhắn chửi của cụ ý lên. Cụ hiểu chưa

theanh235

Xe buýt
1. Cụ mua bán, nếu có khúc mắc thì trao đổi riêng với người bán về vụ mua bán, quyền, trách nhiệm các bên.

2. Nếu có vấn đề thật, bên bán xử lý không thỏa đáng ==> thì cụ mới đi nhờ bên khác đấu tranh, rồi công khai diễn đàn chê trách và có bằng chứng show ra cụ thể,...

3. Cụ không nói rõ trước, cụ vào thớt bán hàng khác của cụ lơ ngơ kia, cụ post 1 câu như này: ==> Cụ có vấn đề về hành vi, hiểu biết mua bán,... không bình thường,...

đúng như cụ nói, nhưng đây là chuyện của 1 topic khác của cách đây hơn 1 tháng.
Vấn đềở topic này là nhắn tin chửi ngườiđã từng mua hàng. Em thấy cụ có lẽ là ng quen của cụ lơ ngơ. Cả 2 comment trong topic này đều bênh vực 1 cách thái quá

dai_ka_kha_lam

Xe buýt
em thấy có vấn đề gì đâu. Như thế là văn minh mới đúng.
Chả nhẽ có ng chửiđi gân cổ chửi lạià cụ?
Nếu như cụ chủ nói thì cụ ấy biết ai là người chửi, thì cứ lên đây bóc phốt thôi.Đây là chửi chứ k phải khiếu nại bình thường nhé cụ.
Chuẩn luôn. E k hơi đâu mà chửi lại
Nick này bênh chằm chặm ông lơ ngơ kia. Ko khéo là nick ảo cụ ạ ;)))

dai_ka_kha_lam

Xe buýt
Vấn đềở topic này là nhắn tin chửi ngườiđã từng mua hàng. Em thấy cụ có lẽ là ng quen của cụ lơ ngơ. Cả 2 comment trong topic này đều bênh vực 1 cách thái quá
Em nghĩ k phải bênh vực thái quá đâu cụ. Chắc nick clone của cụ ấy cũng nên

rongauto

Xe điện
Website
www.erp-ketoan.com
Nhắn vậy thì tẩy chay luôn thôi cccm

kvboto

Xe container
Em k trả lời 1 tin nhắn chửi nào của cụ ý. Nên k có chuyện e chửi nhau với cụ ý rồi xoá tin nhắn của em đi, chỉ up tin nhắn chửi của cụ ý lên. Cụ hiểu chưa
Cụ nói, 1 loạt tin nhắn cụ Bán hàng gửi Cụ, cụ không trả lời ? là sao ?,

vướng mắc gì không xử lý với nhau, cho xong ntn đã,.... cứ đi lèm bèm ở thớt bán hàng trên diễn đàn mà chẳng có căn cứ nào show ra hoặc xử lý với bên bán cụ thể ntn ?

dai_ka_kha_lam

Xe buýt

invincible

Xe hơi

vướng mắc gì không xử lý với nhau, cho xong ntn đã,.... cứ đi lèm bèm ở thớt bán hàng trên diễn đàn mà chẳng có căn cứ nào show ra hoặc xử lý với bên bán cụ thể ntn ?
cụ bị ngẫn ah ? nhắn chửi thì nhắn lại cái gì ? chửi lại à ? đang phốt thanh niên kia chửi chủ top chứ phốt hàng hoá đâu mà cụ bẻ lái kinh thế

nguyenhung_1690

Xe hơi

Có tin nhắn chửi khách luôn thì e cũng chịu. Ai muốn xử lý làm gì mua nhầm thì mua cái khác

phongviet5987

Xe buýt
Hên xui thật. Em mua mới con ss mà vừa hết bh dc mươi ngày màn hình nhìe nhoẹt. Hãng báo thay hơn 5tr, đang định thanh lý, may có cụ nhận thay cáp hết 1tr. Mừng húm :))
Cụ ơi máy cụ máy gì thế ạ.

kvboto

Xe container
Vấn đề mâu thuẫn gì đưa ra nó cũng đều phải có (1) Nguyên nhân, (2) Hành vi, (3) Kết quả.

Đương nhiên, cái thằng chửi mất dạy thì nó cũng đã không có được dạy tử tế để không chửi những điều mất dạy để bị coi là kẻ mất dạy.

Nhưng là câu chuyện kiểu như này thì phải nghe, lắm rõ đủ 3 trạng thái nêu trên thì đánh giá mới khách quan và xác đáng.

Cụ nghe được mấy lời rồi ?

manuever

Xe buýt

dai_ka_kha_lam

Xe buýt
cụ bị ngẫn ah ? nhắn chửi thì nhắn lại cái gì ? chửi lại à ? đang phốt thanh niên kia chửi chủ top chứ phốt hàng hoá đâu mà cụ bẻ lái kinh thế
Em không hiểu nick này đang định bẻ lái sang hướng nào trong khi em chỉ phốt thằng bán hàng kia chửi khác bố láo mất dạy vô văn hoá
Kể cả có chuyện gì thì mình là ng bán. Mình cũng k đc chửi khách một cách mất dạy thế đc

phuongmit

Xe cút kít
Đã có clip tin nhắn, xin mời bồi thẩm đoàn :))

dai_ka_kha_lam

Xe buýt
thôi có video rồi cụ lơ ngơ thanh minh kiểu gì đây cụ, chứ đừng bảo chủ thớt hack được apple nhé :D
E nói thật em ko dở hơi mà tự nhiên đi gây sự cụ ạ. Cụ ấy thích làm căng thì em chỉ việc up đúng những điều cụ ấy muốn thôi
Đã bố láo mất dạy còn kêu oan. Em cũng k thể hiểu đc. Giờ mới biết thế nào là vừa ăn cướp vừa la làng
Gặp ng khác chắc ng ta đến tận nhà đập cho 1 trận rồi cũng nên

Trạng thái
Thớt đang đóng