[Thông báo] (Bóc phốt) 1 thành phần bán điện thoại vô văn hoá trên OF - 0942122286 - 0947966345

Trạng thái
Thớt đang đóng

dai_ka_kha_lam

Xe buýt
Nếu đúng thế thì em cũng chửi . Chẳng phải tự nhiên người ta chửi kiểu như vậy . Nếu mua hàng chỉ phàn nàn mỗi câu pin sụt nhanh em không tin có thằng dở hơi nào chửi kiểu đấy . Cụ chủ thớt đăng bài mập mờ , dẫn hướng dư luận
Trên kia có link bài của em và cụ ấy. Cụ vào đọc để xem e có đáng bị chửi như này k nhé

Marance

Xe điện
Chờ những người trong cuộc lên đây đối chất để cccm nắm rõ câu chuyện.

FE2012

Xe tải
Các tin nhắn của cụ ấy em ko trả lời 1 tin nào ạ. Em chỉ phàn nàn trên of thôi còn đâu k hề nhắn tin đôi co qua tin nhắn ạ!!! Nên k có đoạn hội thoại nào ở đây cả
cụ cho nốt cái đoạn phàn nàn trên OF lên luôn đi cho khách quan

Matizcoi

Xe cút kít
Chưa biết cụ tỉ dư nào nhưng với quả tin nhắn chửi bằng sđt chính thì bong trình ko cao lắm :D

• Vodka
Reactions: JcM

dai_ka_kha_lam

Xe buýt
Chưa biết cụ tỉ dư nào nhưng với quả tin nhắn chửi bằng sđt chính thì bong trình ko cao lắm :D
Lấy rất nhiều số gọi điện nhắn tin chửi rồi cả cmt chửi trên FB nhưng em không quan tâm!
Đến hôm nay lấy số chính chửi thì em mới thử search fb và ra ngay ông nhõi này 😂😂

taobaocanhsat

Xe hơi
Tóm lại là cụ mua máy của cụ ấy từ 2019 rồi cụ thấy pin tụt nhanh và cụ đã bán đi. Khi vào thấy cụ ấu đăng bán cái máy khác theo cảm quan của cu la cu ấy bán hàng có vấn đề nên comen vào với nội dung là cụ ấy làm ăn ko ổn phải không cụ
Cụ ấy kinh doanh chuyên nghiêp trên này. Mỗi lời cụ nói phải có bằng chứng không sẽ ảnh hưởng đên công việc của cụ ây. Em tháy cụ vào đanh giá thế không hay lắm nếu không có bằng chưng
Nhưng việc cụ ấy chửi cụ thế là cụ ấy sai rồi
Nhưng việc cụ comen chỗ cụ ấy bán mà không bằng chứng thì cũng là phá công việc kinh doanh của người ta
Sau một hồi tìm tòi lục lọi, em cũng hiểu được đúng ý như cụ. Cơ mà phá thì cũng ko hẳn? chỉ là để người mua sau đề phòng, ko có lại dính phốt như cụ ấy đã từng thôi.
Em cũng là người dùng, hay mua đồ cũ trên này nên cũng cùng tâm lý.
Có những cái tặc lưỡi cho qua được, khi mình mua đồ cũ + người bán cũng ko có ý lừa đảo hay cò quay. Nhưng nếu là KDCN thì cần có cảnh báo cho nhiều người mua sau.

LexusGetz

Xe hơi
hóng, tiện em cần mua xác máy T61, Acer đời cũ Core dual hoặc Core 2 Dual ạ

guoc

Xe tải
Phàn nàn cũng nhẹ nhàng, nhưng chửi căng ấy. Thực ra Cụ chủ ko phải là lạ đâu, nhiều Cụ trên này cũng vậy đấy, mua hàng bị lỗi lung tung, chán bán lỗ đi cũng chả thèm bóc này bóc nọ, chấp zì, tiện đúng lúc thì tiện đúng tay thôi. E mua 2 cái cam hành trình, nói mới, ngon này nọ, 1 con bị gãy chân, 1 con thẻ có 2G, lỗi thẻ suốt, E cũng có thèm trả lại đâu... Chán!

dai_ka_kha_lam

Xe buýt
Sau một hồi tìm tòi lục lọi, em cũng hiểu được đúng ý như cụ. Cơ mà phá thì cũng ko hẳn? chỉ là để người mua sau đề phòng, ko có lại dính phốt như cụ ấy đã từng thôi.
Có những cái tặc lưỡi cho qua được, khi mình mua đồ cũ + người bán cũng ko có ý lừa đảo hay cò quay. Nhưng nếu là KDCN thì cần có cảnh báo cho nhiều người mua sau.
E tặc lưỡi cho qua từ ngày xưa rồi.
Nhg hôm ý thấy 1 cụ vào cmt là máy kích pin nên em chỉ nói thêm trường hợp của em cho mọi người tham khảo thôi!

Tankpl

Xe tăng
Bán hàng mà chửi khách như này là dở rồi.

tulecong

Xe tải
Mục đích chính của bọn buôn bán là kiếm xèng, muốn kiếm đc nhiều thì nó lùa gà, thằng khôn thì nó chịu thiệt chăm sóc để lùa những con gà khác, thằng ngu thì nó lộ bản chất ngay.
sao cụ dùng từ bọn khó nghe thế nhỉ

dai_ka_kha_lam

Xe buýt
Phàn nàn cũng nhẹ nhàng, nhưng chửi căng ấy. Thực ra Cụ chủ ko phải là lạ đâu, nhiều Cụ trên này cũng vậy đấy, mua hàng bị lỗi lung tung, chán bán lỗ đi cũng chả thèm bóc này bóc nọ, chấp zì, tiện đúng lúc thì tiện đúng tay thôi. E mua 2 cái cam hành trình, nói mới, ngon này nọ, 1 con bị gãy chân, 1 con thẻ có 2G, lỗi thẻ suốt, E cũng có thèm trả lại đâu... Chán!
Vâng. Cụ đọc hết bài kia rồi ạ. E nói năng rất lễ độ lịch sự nhưng k hiểu sao cụ ấy lại chửi em thậm tệ lôi cả họ hàng hang hốc nhà em ra thế 😂😂
Nói thật mua hàng trên này e cũng toàn qua loa cbj xong vì tin tưởng, nếu có lỗi thì cũng chỉ phàn nàn, k đc thì thôi chứ k muốn làm to chuyện vì chẳng đáng bao nhiêu tiền cả!
Nhưng cách KDCN mà bố láo mất dạy ntn thì e nghĩ OF bây giờ….

baochau3

Xe buýt
Cảnh báo là đúng cụ ạ. Nhưng phải có bằng chứng. Ở đâu cũng có đối thủ cạnh tranh. Nếu gian hàng khác nhờ người vào comen kiểu cạnh tranh không lành mạnh thì sao hả cụ. Nên em rất ủng hộ việc bóc phốt nhưng phải có cơ sở và bằng chứng. Chứ không thể nói cho vui được. Sẽ ảnh hưởng đến gian hàng. Có thể người còm chưa trắc đã nói đúng sự thật

a_new_day1503

Xe tải
e đã tìm và đọc, cụ chủ mua từ 2019, ko có bằng chứng cũng khó ạ :D

devil_z125

Xe hơi
e vào hóng xem thế nào, sao lại nhộm nhoặm quá nhờ :-?

vilexim

Xe container
Website
dantri.com.vn
Em chả bênh ai, nhưng bố thớt đăng bài phàn nàn hay bóc phốt đíu gì thì cũng chụp rõ màn hình lên đây, cả câu từ cãi vã giữa chủ thớt và ông bán hàng, kể cả những tin (Tin nhắn từ 1 phía gửi đến hay gọi đến khủng bố)
Câu từ loằng ngoằng, nói tận 4 trang mà chẳng thấy đâu vào đâu.
"Văn mẫu" đi kiện đầy trên không gian mạng, tìm hiểu kĩ rồi hãy vào "bóc" nhau nhé!

Trạng thái
Thớt đang đóng