Bọc ghế da cho VIOS E 2016

lapaloma

Xe máy
Giá 4tr,chất liệu 100% da CN loại 1 mà hãng gọi là da Singapo,ko phải giả da,bọc full ghế cụ nhé.e chuyên may bọc ghế da cho các cụ nhà mình nên cụ yên tâm ạ
Màu sắc cụ chọn 1 màu hay phối màu đều được,ko phát sinh chi phí

Dạ đội ơn cụ. Mà làm thì mất bao lâu ạ?

tranvuvp

[Tịch thu bằng lái]
Đội ơn hai cụ. Tiện hai cụ cho cháu hỏi da công nghiệp loại một của anh? thái lan? Sing? hay nước nào ạ? Bọc full ghế một loại luôn hay chỉ bọc lưng và mông thôi? Các cụ có mẫu cho cháu xem trước được không ạ? Và mật báo cho cháu cái giá với

Xưởng e rất nhiều mẫu đẹp ạ..mời cụ qua em

Chủ tịch xóm

[Tịch thu bằng lái]
Dạ cụ lấy bản G được ạ. Cơ quan cháu có 6 anh em thì cháu và một anh nữa lấy bản E CVT còn 3 anh lấy bản G. Vì cùng cơ quan nên chúng cháu có cơ hội lái xe của nhau nên cháu thấy bản G là hay cụ à, nhất là cụ lấy bản nội thất màu đen thì tuyệt. Cháu dù bản E nhưng cũng chẳng độ đẽo gì để nguyên bản (à có lắp cái vè mưa thôi). Trước cháu chạy kiamorning slx nhập khẩu đời 2010 mấy năm nên có thể nói so với vios thì thằng moning nhập khẩu thân vỏ chắc hơn, nhiều đồ chơi hơn. Cơ quan bọn cháu sắm mỗi xe một cái bộ đàm cầm tay nên đi chơi tiện phết.
Cụ giống em. Trước em cũng chạy slx nhập 2010 4 năm. Đi vios G em thấy hơn hẳn chứ cụ, vios G em đi xe của ông anh chắc phải trên 2 vạn km.
Em bán morning slx rồi và giờ đang muốn lấy vios

JAL

Xe tăng
Nhà cháu cũng vừa lấy vios e cvt trong năm, định không bọc da nhưng qua tết lũ trẻ bôi bẩn quá nên tính bọc lại ghế da. Các cụ tư vấn cháu với. Cháu cảm ơn ạ
Cụ nên giữ nguyên lớp nỉ, để nguyên bản rồi bọc da đè lên, ko nên lột ra cụ ạ.

ghelonnguoc

Xe hơi
Cháu bọc rồi, lột cái vỏ nỉ ra hết, bọc da mới lại đúng màu, chọn cuộn da nào ít mùi nhất, yêu cầu với thợ dùng keo không mùi nhé. Cháu đi loanh quanh vài ba cửa hiệu, chỗ nào cũng nhảy vào ngửi cuộn da, vài chủ hàng cũng phật ý nhưng kệ thôi, đến một hàng thấy đúng ý mình thế là thỏa thuận làm hết 3,8 triệu hồi tháng 10 năm 2016 cụ ạ, chẳng nhớ là hàng nào nữa. Giá cả chung giờ cũng chỉ tầm ấy thôi
cụ nhớ đ/c chưa gửi cho e cái nhé

lapaloma

Xe máy
Cụ giống em. Trước em cũng chạy slx nhập 2010 4 năm. Đi vios G em thấy hơn hẳn chứ cụ, vios G em đi xe của ông anh chắc phải trên 2 vạn km.
Em bán morning slx rồi và giờ đang muốn lấy vios
Cụ cố lên altis đi. Oách hơn cụ à