[Thảo luận] -Bổ xung 1 e Civic nữa vào bộ sưu tập (7-10-08)

Xuan Son

Xe buýt
Chắc là góc chữ A của Civic to quá nên bác tài không nhìn thấy và xử lý không kịp. Vỏ Civic mỏng thật, cứ đâm phát nào là te tua phát đấy. Hình như Civic bị vỡ két nước.
Cụ nói cái nguyên nhân góc chữ A hợp lý đấy, em sợ nhất khi rẽ trái => toàn phải quan sát cả 2 phía kính trước và kính cửa bên lái cho yên tâm. :^)

Philips

Xe tải
Chắc là góc chữ A của Civic to quá nên bác tài không nhìn thấy và xử lý không kịp. Vỏ Civic mỏng thật, cứ đâm phát nào là te tua phát đấy. Hình như Civic bị vỡ két nước.
Chắc bác không biết là cái cản trước xe là bằng nhựa chứ không phải là vỏ xe mà bác chê oan là mỏng.
Xe bác chắc tất cả từ đầu đến thân bằng thép hết bác nhỉ :^)

teapot

Xe buýt
Khổ thân bác xi vích, mà góc chữ A hay B gì thì góc chứ. Gặp phải bọn phóng xe máy ẩu thế thì đỡ sao được.

murano2008

Đi bộ
CIVIC cứ va quệt là nhìn thảm thật đấy các bác nhỉ, va quệt với 4b cũng thế mà 2b cũng vậy, môi với lợi là cứ chề hết cả ra ngoài

khoavq

Xe điện
Xời,
hôm trước cháu gặp 1 chú Volga của Nga từ ngày xưa
bị 1 cậu Honda 67 (2B) ngày xưa đâm ở SB Nội Bài
mà *** chú Volga của Nga bị thành chữ V
đâu phải là do Xì Vịt mỏng mà bị tang thương thế đâu?
Nói chung là xe máy đi láo ===> khổ ô tô
Hy vọng bác Vịt mau chóng qua khỏi ải khổ này.

darkknightvn

Xe hơi
Website
www.otofun.net
công nhận Civic tai nạn nhiều thật, chiều nay trên đường ra Nội Bài em cũng gặp 1 chú Civic đen bị con 24 chỗ đâm cho đít bẹp rúm.

Billduy

Xe tăng
công nhận Civic có tỷ lệ lên báo nhiều nhất! :^)Không biết Honda nên vui hay nên buồn?*-)

dongnat

Xe điện
Cụ nói cái nguyên nhân góc chữ A hợp lý đấy, em sợ nhất khi rẽ trái => toàn phải quan sát cả 2 phía kính trước và kính cửa bên lái cho yên tâm. :^)
Quan sát vào mắt trong trường hợp này, cụ quan sát xong thấy yên tâm là không có ai mới đánh lái vào cua, vừa được nửa vòng vô lăng nó vù cái vào thì đi bằng mông hết.
nhiếu cụ chả hiểu cấu tạo của xe cũng như tiêu chuẩn an toàn mà phán như chuyên gia. Cái cản của civic đấy bằng nhựa mềm, làm đẹp là chính, còn cái cản thép nó nằm tận bên trong cơ. Cản nhựa mềm đấy để trong trường hợp đâm vào người đi bộ thì hạn chế bớt thương tật của người đi bộ, cả nắp capo cũng thế. Đấy là lý do vì sao bên Châu âu thường cấm lái xe độ thêm cản inox như VN:)):)):)) . Các cụ có thể tham thảo thêm những vụ cartest về việc đâm vào người bộ hành
Trông ảnh thì CV bị bung cái cản và móp cản nhựa, vài trăm k lại như mới chứ gì mà tang thương:))

Google

Xe tăng
sao lại không kịp dùng hả bác, có khi nát hết cả rồi ấy chứ:))
Nát roài thì đi cũng được tiếc rề.:))
Mấy cháu nữ sinh cấp III trường TP_LTK này là ấy lắm đấy nhá ... cái này nhà cháu biết !:))

Sợ nhất cái bọn choai sĩ gái, đi bằng xe lăn, *** bằng ống cao su thì mới sáng mắt ra :mad:

B_e

Xe điện
Trông ảnh thì CV bị bung cái cản và móp cản nhựa, vài trăm k lại như mới chứ gì mà tang thương:))
Cụ dongnat nói như thần, vài trăm k mà đẹp như mới cho em vịt này thì em bé bằng con kiến :))

Ông bạn em có chiếc, quẹt vào cái quang treo của xe đạp thồ bên Đức Giang thôi mà nó cho một vết lõm sâu vài cm từ cửa trước đến gần hết cửa sau, công nhận vỏ Civic gò từ giấy báo :))

lastmem

Xe buýt
em dong` i' zoi' pac' red evil em la` tre? kon nhung cung~ ngua' mat' khi nhin` ma'y thang` h/s di xe mai' lang. lak may' lan` em suyt' bi. bon. no' cho 1 wa? giong' pac' civic nay` , may ma` tranh' dc.
CHIA BUỒN VỚI BÁC CIVIC.
FAITHFULLY

dongnat

Xe điện
Civic vỡ két nước vãi cả *ái ra đường kìa kụ :21:
THế à, hê hê, em cứ tưởng là két nước thì xe nào chả thế, đang nói vỏ mỏng cơ mà, két nước mẹc mà chọc vào nó cũng ái ra thế thôi mà
Còn xe của bạn cụ Be đi kém quệt vào cái quanh gánh ấy lại đổ tại vỏ xe. he he
Vào hãng sơn cả cái cản đấy 800k đấy, không tin mang vào xem, cái vỏ kia bằng nhựa móp thế nó thổi hơi nóng là ra, bả ma tít chút chút rồi sơn lại, giá là 800k cả sơn cả nắn.
Thế nên em mới nói nhiều ông chả bít mịe gì cứ hay toang toang lên:))

Có cụ nào chứng minh được vỏ xe khác (kể cả xe nhập) đầy hơn vỏ liên doanh hoặc vỏ Civic không đưa lên em xem nào, thế kỷ 21 rồi, các bác nói có lý và có chứng cứ cái đi được không

2BB2

Xe tải
Hy vọng bác CV đã mua BH toàn thân, nếu k tiền sửa chắc đúng bằng con LX mới

xe dép !

Xe tải
Lại mấy ông ranh con chở gái đầu vuốt gel sành điệu, không đội mũ bảo hiểm đây mà. Ra đường thì phóng như ăn cắp chẳng cần biết ai vào ai.

biahoihanoi

Xe lăn
Tại xe LX đi nhanh quá, lại còn tinh vi không đội mũ. Khổ thân bác CV, còn thằng LX cho chừa