[Funland] Bố vợ đòi đón con gái về

sthd

Xe lăn
Nếu bố chồng thịt thì bố chồng mới là người ko ra gì :) . Còn thịt bố chồng thì ông bố chồng cũng chẳng ra gì nốt vì vợ của con cũng nhắm mắt đưa chân được. Trừ phi bà ấy đè ông bố chồng ra hấp diêm.
vụ viên chức mà ko ai chơi cùng thì chưa nói lên được việc cô ấy có ra gì hay không vì cccm làm nhà nước đôi khi cũng thừa hiểu có những người rơi vào tình thế sếp ko ưa vì 1 lí do gì đó thì dễ bị đồng nghiệp e dè. Còn vụ bạn chồng thì khó nói lắm, có thể bị stress trên cơ quan, có thể bạn chồng toàn đứa ko ra gì rỗi hơi đâm bị thóc chọc bị gạo, soi mói chuyện nhà người ta chẳng hạn.
Vâng. cả thế giới sai. mình ta đúng.
(anh không biết gì lâu. Không tranh luận vụ này, chỉ fun tí thôi)

lamthanhngoc

Xe tải
Cụ làm em nhớ vợ chồng thằng bạn em chục năm về trước. Buổi tối mùa hè trời mưa cô vợ hớt hải chạy qua nhà vc em, cô ấy khóc với vợ em nói là chồng đánh.
Khi hỏi chồng thì nó bảo vợ hư thì dạy vợ chứ có làm gì to tát đâu. Nghe cái từ đấy là em đủ hiểu nhưng chuyện nhà bạn thì em không can thiệp.
Sau nhà đó cũng bỏ nhau. Vợ em mới kể lại là có chuyện lông gà vỏ tỏi gì là lão chồng lại gọi cho bố mẹ vợ, anh chị em nhà vợ kể tội rồi bảo con không dạy được vợ con, lâu ngày cô kia bức xúc nên mới cãi lại và yêu cầu chồng không được như thế, chỉ giải quyết riêng, rồi cãi nhau và lần nào thì ông chồng cũng tát vợ (chồng to cao vợ nhỏ nhắn). Cô đấy chỉ xui mỗi chỗ là bố mẹ lại rất cổ hủ, con gái lấy chồng là phải nhất nhất nghe chồng.
Vậy nên nghe chuyện với tư vấn phải từ nhiều phía, em là em không chấp nhận các thể loại đánh vợ.

just for fun

Xe lăn
Vâng. cả thế giới sai. mình ta đúng.
(anh không biết gì lâu. Không tranh luận vụ này, chỉ fun tí thôi)
Ngoài cuộc thì chả biết ai sai hay đúng, nhưng đúng là ông bố chồng vô đối thật.