Bộ sưu tập đồ chơi Ford Fiesta

HamLong3.0V

Xe điện
Thứ 7 vừa rồi em qua chỗ bác Việt tha lôi về bao nhiêu đồ: chắn gầm thép,chắn bùn,vè che mưa,ốp bậc lên xuống,tỳ tay,trải sàn,hút bụi,bình cứu hỏa,hihi,nhiều phết nhỉ? Lắp tại chỗ vè che mưa,ốp bậc,tỳ tay...còn chắn gầm em vào Long Biên Ford,chạ thấy kêu j,ngon choét,miễn phí!
Theo em các Bác nên vào xưởng lắp cho cân thân,chuẩn chỉnh...
Đúng anh ạ, hội Focus cũng toàn vào LBFord lắp đồ cho xe, đặc biệt là tấm chắn gầm, rất chuẩn :D

FordAT

Xe tăng
Thứ 7 vừa rồi em qua chỗ bác Việt tha lôi về bao nhiêu đồ: chắn gầm thép,chắn bùn,vè che mưa,ốp bậc lên xuống,tỳ tay,trải sàn,hút bụi,bình cứu hỏa,hihi,nhiều phết nhỉ? Lắp tại chỗ vè che mưa,ốp bậc,tỳ tay...còn chắn gầm em vào Long Biên Ford,chạ thấy kêu j,ngon choét,miễn phí!
Cụ nhimxinh lấy dc loại bằng thép ạ, sao cụ Việt bảo em chỉ còn loại composit nhỉ???
Mà sao lại miễn phí vậy cụ , cụ quen ai à. Nếu quen cho em nhờ phát miễn phí :D.

sqlserver2k

Xe máy
Chiều em cũng sắm tắm chắn gầm từ chỗ bác Việt, và 1 số thứ lặt vặt khác. Nói chung anh Việt tư vấn tận tình và rất nhiệt tình. Thứ bẩy này bác Việt hẹn xuống lắp vào xe cho em nhá.

@Bác Việt: Bác chỉ đường ra khó quá, em cứ men theo cái đường làng, bé tí xíu, đi chỉ sợ quẹt gương thôi vì tay lái em còn non lắm :). May mà cũng ra được đường Trương Định.

nhimxinh1311

Xe hơi
Cụ nhimxinh lấy dc loại bằng thép ạ, sao cụ Việt bảo em chỉ còn loại composit nhỉ???
Mà sao lại miễn phí vậy cụ , cụ quen ai à. Nếu quen cho em nhờ phát miễn phí :D.
Anh lấy hôm thứ 7,hôm đó Bác Việt gọi cho em bằng số của Anh đấy,phải hỏi tổng đài 1080 Chiến Hàm Long mới biết,hihi,ở LongBien Ford Ko quên ai thì phải,chỉ biết được miễn Phi thui

FordAT

Xe tăng
Anh lấy hôm thứ 7,hôm đó Bác Việt gọi cho em bằng số của Anh đấy,phải hỏi tổng đài 1080 Chiến Hàm Long mới biết,hihi,ở LongBien Ford Ko quên ai thì phải,chỉ biết được miễn Phi thui
Ah hóa ra là cụ Việt gọi bằng số của Anh ah. Em bận việc hôm đó quá nên chưa làm dc. Em hỏi cụ VIệt loại thép thôi ạ nhưng cụ Việt hết hàng . Chỉ có loại composite và Titan.
EM thì khoái loại bằng thép hơn cứ sắt thép là em kết vì đi mới toàn xập gầm =)), nhưng để hôm tới off ko biết anh có đi ko em ngó tấm titan của anh phát xem thế nào.

Gowind

Xe tải
Chiều em cũng sắm tắm chắn gầm từ chỗ bác Việt, và 1 số thứ lặt vặt khác. Nói chung anh Việt tư vấn tận tình và rất nhiệt tình. Thứ bẩy này bác Việt hẹn xuống lắp vào xe cho em nhá.

@Bác Việt: Bác chỉ đường ra khó quá, em cứ men theo cái đường làng, bé tí xíu, đi chỉ sợ quẹt gương thôi vì tay lái em còn non lắm :). May mà cũng ra được đường Trương Định.
Cho em ké với. Bác lắp ở đâu để em mang xe nhờ lắp luôluoon

Gowind

Xe tải
Ok đêeer mai em gọi cho nhanh rồi có gì lawsp cùng bác cho tiện

cakom

Xe tăng
Website
www.otofun.net
Thế mợ cũng full ốp sần giống em rùi...he he

HamLong3.0V

Xe điện

Em đang chờ cái tận tình của anh Việt trong khoản logo mà mãi chả thấy đâu, chán éo chịu nổi !

HamLong3.0V

Xe điện
Cụ cứ bình tĩnh, thấy bác Việt bảo buổi off chủ nhật này bác ấy sẽ demo cho anh em đấy.
Bác có chắc là hiểu ý em k0 ạ ? Chính em là cái thằng chỉnh sửa logo lần cuối gửi bác Việt từ 2 tuần trước nhờ bác ấy thi công bản demo. Và nếu đúng theo kế hoạch thì sau khi có bản demo, anh em xem, góp ý chỉnh chút xíu rồi thi công ngay làm sao CN này hội tổ chức FFi off dán hàng lên mông xe đấy. Giờ thì.... ~X(

sqlserver2k

Xe máy
Bác có chắc là hiểu ý em k0 ạ ? Chính em là cái thằng chỉnh sửa logo lần cuối gửi bác Việt từ 2 tuần trước nhờ bác ấy thi công bản demo. Và nếu đúng theo kế hoạch thì sau khi có bản demo, anh em xem, góp ý chỉnh chút xíu rồi thi công ngay làm sao CN này hội tổ chức FFi off dán hàng lên mông xe đấy. Giờ thì.... ~X(
Bác nói giờ mới hiểu :).

namtrung82

Xe đạp
Đúng rồi, mình cũng dg cần mua chắn gầm cho an tâm ^^

Tit2012

Xe máy
e cung co Nhu Cau làm chắn gam cho ff. cac bac cho xin cái địa chỉ chỗ bác Việt xem có gần nhà e ko

thinhkieuphong

Xe điện
bác việt là bác nào thế các cụ, cụ nào cho em cái địa chỉ với số đt với :D

minhcas

Xe máy
Em vừa ra biển Fi hôm qua giờ vào mới biết có vụ chắn gầm, cho em lắp với ạ!

Nhân tiện cụ nào có tỳ tay cho em xem hình đc ko để em lắp luôn ạ!