bộ sưu tập đẹp nhất về Dream

khanhnq19

Xe tải
haizz có cả xe e ở đây hixx nhưng nó đã vào dĩ vãng rùi hixx...trước dream clup được thành lập bên TTVNOl rùi sau đó lại tan hixx...xe có cái nan đan đan kia là của a Giang biển t2_2468 thì phải:69:...đang muốn mua dream huuu bác nào có ới e câu ạ...:'(bán đi thấy tiếc quá....
DREAM THEO E NGHĨ NÊN ĐỂ NGUYÊN BẢN THÌ CHẤT HƠN...CHỨ ĐỘ VÀO CHẾ VÀO NHÌN HƠI XẤU Ạ...

cth8x

Xe hơi
E có 1 e Dream đới 1998 đã làm đẹp như mới nhưng máy móc thì chạy chán quá các bác ạ, chạy nó không thoát, bác nào biết chỗ làm máy Dream ngon chỉ e với....

Maybach Tàu

Xe container
Vang bóng 1 thời(b) không biết bao nhiêu chàng trai, cô gái nhe răng ...thấy cổ hỏng vì Dim chiến này:)):)):))

Leon08

Xe hơi
em dream niềng 72 cây đẹp quá :6:
Dream đấy của 1 anh tên là Giang , biển 2468 ^^ anh í lắp nan xoắn của 67 cụ ạ :6: các cụ nào thích off ẹp và lập hội thì vào ttvnol. box oto xe máy sẽ thấy 1 topic là Dream II club , trước kia e tham gia nhưng mà bận quá ko theo đc vì các cụ í chạy như ngựa liên tục :21:

đây là logo của box ^^

khanhnq19

Xe tải
Dream đấy của 1 anh tên là Giang , biển 2468 ^^ anh í lắp nan xoắn của 67 cụ ạ :6: các cụ nào thích off ẹp và lập hội thì vào ttvnol. box oto xe máy sẽ thấy 1 topic là Dream II club , trước kia e tham gia nhưng mà bận quá ko theo đc vì các cụ í chạy như ngựa liên tục :21:

đây là logo của box ^^
a nhớ cái biển xe chú hình như là H4 thì phải kee...Hiếu quẩy giờ Nam tiến rùi,Thành sa đọa thì cũng mất tích con chim chích...thằng cu AN thì giờ cũng bạt vô âm tín...thỉnh thoảng thấy ông Giang T2 vẫn lượn lờ thui nhưng phóng điên lắm đuổi mấy lần ko có kịp hiii....thank cụ nào đã (b)E Ạ...E MỚI đi chụp VN ăn mưng chiến thắng về mỏi chân quá...đi đến đâu cũng gặp các cụ nhà mình hỏi câu otofun àh a e ăn mừng nhé vui chế cơ chứ lại...VIỆT NAM GẦN VÔ ĐỊCH...:69:

ryan_nguyenvnn

Xe hơi
hehe. hôm nay mới chui vô đây thấy các cụ bóng bàn Dream II . Em có nhiều kỷ niệm với Dream II từ khi còn là chú nhóc bé tý và cũng đã chạy mấy đời em này từ Nhật khui thùng tới hàng Việt LD đời đầu và LD "rỏm" về sau . Cảm nhận thì Dream II nói chung rất đầm nhất là mấy em "Japon" chứ mấy em LD sau này lởm quá, chạy toàn rung với lắc rợn hết cả người. Về sau này có mấy em phân khối lớn hơn nên em "dại" cho mấy em đi ở, bây giờ ai có muốn tìm lại xe Nhật thì ko có

Leon08

Xe hơi
a nhớ cái biển xe chú hình như là H4 thì phải kee...Hiếu quẩy giờ Nam tiến rùi,Thành sa đọa thì cũng mất tích con chim chích...thằng cu AN thì giờ cũng bạt vô âm tín...thỉnh thoảng thấy ông Giang T2 vẫn lượn lờ thui nhưng phóng điên lắm đuổi mấy lần ko có kịp hiii....thank cụ nào đã (b)E Ạ...E MỚI đi chụp VN ăn mưng chiến thắng về mỏi chân quá...đi đến đâu cũng gặp các cụ nhà mình hỏi câu otofun àh a e ăn mừng nhé vui chế cơ chứ lại...VIỆT NAM GẦN VÔ ĐỊCH...:69:
hí hí ông anh nhầm ròi :69: em chạy 349-P1 từ mấy đợt đầu cơ, anh Khánh béo à , lâu e ko liên lạc với các anh í nên ko biết a Hiếu vào nam, còn thi thoảng đi đường em vẫn gặp a Thành (b)

Cavali

Xe điện
Anh An giờ đi Lyberty roài , dream để ông già đi
Em vẫn hayngồi với anh An ở Thọ Lão
Đồ trên xe em giờ toàn xe anh ý sang lại cho

buloonggi

Xe điện
hehe. hôm nay mới chui vô đây thấy các cụ bóng bàn Dream II . Em có nhiều kỷ niệm với Dream II từ khi còn là chú nhóc bé tý và cũng đã chạy mấy đời em này từ Nhật khui thùng tới hàng Việt LD đời đầu và LD "rỏm" về sau . Cảm nhận thì Dream II nói chung rất đầm nhất là mấy em "Japon" chứ mấy em LD sau này lởm quá, chạy toàn rung với lắc rợn hết cả người. Về sau này có mấy em phân khối lớn hơn nên em "dại" cho mấy em đi ở, bây giờ ai có muốn tìm lại xe Nhật thì ko có
Lấy đâu ra Dim Japon hả bác :)):)):))

Dream ngoại thì có mỗi Thái là uých nhất thôi ạ... hàng Cam hay Lào thì cũng thía (cùng là hàng Thái, lối đi vào VN khác nhau thôi). Bác lấy đâu ra Dream Nhựt thía :102::102::102:

Leon08

Xe hơi

EdisonChen

Xe đạp
Dàn xe Dream nhìn có vẻ đuối quá nhỉ

Cavali

Xe điện

ryan_nguyenvnn

Xe hơi
Lấy đâu ra Dim Japon hả bác :)):)):))

Dream ngoại thì có mỗi Thái là uých nhất thôi ạ... hàng Cam hay Lào thì cũng thía (cùng là hàng Thái, lối đi vào VN khác nhau thôi). Bác lấy đâu ra Dream Nhựt thía :102::102::102:
Thì em đã nói là Japon và còn để trong ngoặc kép mà, chứ ko thì đã nói Japan rồi. Ý của em là nó ngon ko thua gì xe Nhật chứ ko như mấy anh Việt nam ta.:P. Nhiều khi em cũng hơi bị lẫn vụ Nhật với Thái, hehe, bác thông cảm vì mấy vụ Dream mà em quen goi "Drem" đối với em cũng là quá khứ của cả chục năm trước rồi.

Chỉnh sửa cuối:

mr tít

Xe buýt
Các cụ cho e hỏi tý ạ. Xe dream của em dán toàn bộ từ năm 98 của thế kỷ trước. Bây h e muốn bóc nylon ra thì chỗ nào làm tốt ạ. Tks các cụ.
xe cụ đã bóc lylon chưa , phọt vài kiểu cho ae coi nào

mr tít

Xe buýt
các cụ ơi em lập topic dream club rồi đó , các cụ vào ủng hộ nhé

Chỉnh sửa cuối: