Bộ phím điều khiển audio trên vô lăng Captiva zin theo xe !

hp650028

Xe buýt
bác mua ở đau cũng đựoc chẳng có gì đặc biệt cả ngoài rút tiền 400k và lắp đặt 400k. Theo em thì mua Hùng cò hay em Minh cũng được như nhau tất chẳng ở đâu rẻ hơn cả, còn lắp đặt thì lười mang ra ngoài nhờ làm nhưng theo em lấy công 400k là quá đắt đành rằng là công sức nhưng em thấy chỉ đáng 200k còn là hơi xông xênh đấy. hết

SCTV

Xe hơi
bác mua ở đau cũng đựoc chẳng có gì đặc biệt cả ngoài rút tiền 400k và lắp đặt 400k. Theo em thì mua Hùng cò hay em Minh cũng được như nhau tất chẳng ở đâu rẻ hơn cả, còn lắp đặt thì lười mang ra ngoài nhờ làm nhưng theo em lấy công 400k là quá đắt đành rằng là công sức nhưng em thấy chỉ đáng 200k còn là hơi xông xênh đấy. hết
Cụ nói chuẩn, em nghĩ chú thợ phang em 4 lít hơi đắt.
Khoét 2 miếng nhựa, tháo lắp mất 30'.
Tính tiền công theo giá trị xe cụ ợ.:21:

RacerF1

Xe hơi
Hình như công 400K là lắp đặt cả 2 bên trái phải, còn nếu chỉ lắp ở bên trái do bên phải lắp ko có tác dụng thì giá chắc chỉ 200K thôi đúng không các bác..
À.. mà các bác cho hỏi thế cái vụ Cruise Control không biết thế nào nhỉ? không biết có lắp được ở CAP không? và nếu muốn lắp thì kiếm ở đâu các bác nhỉ em muốn lắp cho nó cânm tay lái chỉ lắp mỗi bên trái không trông nó kỳ kỳ thế nào ý..:P

BUNGUVIETNAM

Xe buýt
Giá lắp đặt như vậy là quá đắt. Lắp có phức tạp đâu mà giá cao thế. Em thì do it myself cho lành.

khoikhoi

Xe buýt
Các bác cho em hỏi Cap có cái loa trung tâm ko? Hình như ko có! Sao chỗ đấy nhìn như co loa nhỉ? Hay bọ VDC nó cắt cua ae mình đi?

picasso

Xe đạp
có bản trả góp trọn bộ phụ kiện 01 loa trung tâm, 02 loa tép cửa sau, bộ phím điều khiển phải trái trên vo lăng không các cụ ơi???? :)

dungtam25

Tháo bánh
Tự lắp phím audio cho Cap

Có nguyên 1 bài viết về cách tự lắp bác ạ, không hề ảnh hưởng gì đến túi khí cả, khi nào bác lắp mình sẽ post bài viết đó lên cho bác xem nhé!
Chào cả nhà cho mình góp vui tí nhé
Các bác hướng dẫn thật là chu đáo,mới hồi chiều này,mình và đúa cháu làm theo hướng dẫn của hai bác crownchip và xăng pha nhot,tháo ra dể dàng,lắp dây diện đúng vào các chân các bác chỉ,thì rắc rối phát sinh từ đây.Nó hoàn toàn không hoạt động gì cả các bác ạ!
Tưởng là hư dây dẫn diện,lấy ra thay hai sợi day mới thì cũng im như thóc,như vậy là dây không hư,chỉ còn lại bộ phím khiển là nguyền nhân chính mà thôi,thế là lấy bộ phím khác lắp vào và cẩn thận xem lại tất cả các điểm tiếp xúc và các chân cắm xem có đúng vị trí lắp mà các bác hướng dẫn không?Tất cả đều đúng hết,xong hí hững mở công tắc,nhưng vũ như cẩn các bác ả!
Quái vụ án gì nữa đây ta!
Theo các bác miêu tả thì từ hai dây còi không kể đến,còn lại tất cã là sáu chân để cắm thì cắm vào chân thứ hai và thứ năm,tính từ hai dây còi qua(tính từ trái qua mặt)vậy là quá đúng không còn gì lẫn lộn được
Ngạc nhiên thật,đem bộ đó,mở thêm một em Cap nữa thì chạy phà phà đủ hết chức năng cho phím.Kết luận là đứt dây ở trong,hoặc là Vidamco cắt luôn bộ dây khiển từ CD ra rồi ta?Khả năng này cũng dám lắm nha!
Buồn!nếu chưa khoét miếng nhựa thì có lẽ cũng chẳng thiết tha bắt thêm làm gì cho mệt người,nhưng đã lỡ khoét rồi thì bằng mọi cách phải cho nó hoạt động chứ,chẳng lẽ lại lắp vào làm kiểng,lỡ bạn bè hỏi phím này dùng để làm gì,thì biết trả lời,trả vốn ra răng?
Chạy ra bác Phú HP ở Trần đình Xu thì không có thợ.Phải 01 tiếng sau,ông thợ mới đi công việc và chỉ báo giá công lắp mà thôi.
Không đủ kiên nhẩn chờ thôi thì chạy ra An dương Vương Q5 đến Khánh Phong vậy!
Ra Khánh Phong thì sau khi các bác sĩ chẩn đoán là vợ hai mình hồi nhỏ đẽ ngược các bác ạ!Thay vì vợ các bác cắm vào chân thứ hai và thứ năm là ca hát líu lo thì vợ hai em cắm vào chân thứ nhất và thứ sáu mới líu lo các bác ạ!(các bác sĩ dùng đồng hồ đo omh mới phát hiện)
Mừng quá thế là hết lăn tăn,tại sao và tại sao.
Cuối cùng lại nghĩ ra,cái này chỉ là suy đoán thôi nhé,có lẽ ông Vidamo có ông thợ lắp ráp nào đó,đầy tinh thần trách nhiệm trong công việc,nên chỉ tập trung lắp hai dây còi cho đúng vị trí thôi,còn các dây khác thì có bao giờ dùng đến đâu mà lắp cho đúng vị trí cho thêm lâu công,rách việc.
Cuối cùng lời khuyên bổ ích cho các bác nào tự lắp đây:
Mở ra theo các bác chỉ,lắp dây trước khi khoét lổ,sau khi thử thấy phím hoạt động hoàn hảo rồi thì hãy bắt đầu công việc khoét lổ và bắt ốc nhé

phong_dantri

Đi bộ
Bây giờ bác còn bộ điều khiển trên vôlăng xe Captiva nữa không? Giá bao nhiêu 1 bộ. Nếu còn bác cho xin cái địa chỉ, em qua lấy 1 bộ.
Cám ơn bác

giangtmvn

Xe đạp
mình mới mua xe và cũng mới mua đc 2 em phải và trái nhưng chưa lắp cũng đang cố gắng tìm hiểu để tự lắp cho e nó, ngại nhất là cái túi khí. có cụ nào tự lắp up hình cho e coi với va các dây cần đấu vào với thanks các cụ

n.t.c

Xe máy
đồ xịn nhìn có khác.

Jolie0279

Xe hơi
Ra cửa hàng độ âm thanh ánh sáng mà lắp hết có 3 lít.Việc gì phải tự lắp cho nó mệt người ra thời gian đấy để làm việc khác ra xèng có hơn ko,xã hội phân công hết cả rồi mỗi người mỗi việc,để đấy cho các bác thợ kiếm tý cơm cháo đút vô mồm,trứ tranh hết việc của họ em nghĩ là ko nên.