Bộ phím điều khiển audio trên vô lăng Captiva zin theo xe !

NoVi

Xe tải
Bác Khôi phệ cho hỏi cái phát.
- Ngoài chức năng control âm thanh ra, còn chức năng control thêm cái gì khác không?
- hàng có sẵn để lắp không?
- lắp mất bao nhiêu thời gian?
- Vụ lệch tay vô lăng có khó chỉnh không? có chỉnh thẳng được không?

MinhKhoiTài khoản đã xác minh

Thành viên sáng lập
Website
dochoixedap.com
Bác Khôi phệ cho hỏi cái phát.
- Ngoài chức năng control âm thanh ra, còn chức năng control thêm cái gì khác không?
- hàng có sẵn để lắp không?
- lắp mất bao nhiêu thời gian?
- Vụ lệch tay vô lăng có khó chỉnh không? có chỉnh thẳng được không?
Chỉnh to nhỏ,tiến lùi bài,chuyển cd-am-fm
tùy theo ông cung cấp là bác coloumatiz,và các cụ đến lắp ít hay nhiều
2h hoặc hơn ,tùy theo vào lúc bận hay rỗi
rất dễ ,chỉnh thẳng được
(b)(b)(b)

vanphuthanh

Xe máy
Các tính năng điều khiển trên vô lăng có dùng được hết không cụ? Điện thoại rảnh tay dùng? Vì em thấy trên trần xe có 1 lỗ micro, nếu bấm phím trên vô lăng thì sử dụng?
Thật sự mà nói thì sử dụng được tất nhưng mình chưa mò ra dc với bộ phím bấm bên phải, vì trong vô lăng khi gở ra sẽ thấy cổng chờ, trong đó có tới 6 cổng cắm lận, chỉ mới mò ra 2 cổng cắm vào bộ phím điều khiển bên trái thôi. Bác nào có cao kiến hay đả làm thì chỉ mình với.:69
http://upnhanh.sieuthinhanh.com/userimages/images/sieuthiNHANH2009052814722yme4nde0m2126780.jpeg

captivaltz

Xe điện
Chỗ bác Minh Khôi làm điện ngon phết. Em vừa thử xong.
Bác khen Minh Khôi làm điện ngon khác gì bác khen "Phò mã tốt áo" hoặc bác khen "Trung Quốc đông dân":21::21::21::21::21:

CAP_LTA

Xe máy
Thật sự mà nói thì sử dụng được tất nhưng mình chưa mò ra dc với bộ phím bấm bên phải, vì trong vô lăng khi gở ra sẽ thấy cổng chờ, trong đó có tới 6 cổng cắm lận, chỉ mới mò ra 2 cổng cắm vào bộ phím điều khiển bên trái thôi. Bác nào có cao kiến hay đả làm thì chỉ mình với.:69
http://upnhanh.sieuthinhanh.com/userimages/images/sieuthiNHANH2009052814722yme4nde0m2126780.jpeg
Bác Khôi phệ có xử lý được vụ này không, Nếu tích hợp được chức năng nghe cuộc gọi trên vô lăng thì hay quá.
Mong tin Bác. E cũng máu lắm rùi.

LINHDH

Xe hơi
Website
www.noithatatm.com
Bác Khôi cho em hỏi hơi lạc đề một chút, xe em là In không biết có lắp được không?
Em lắp cho tương đối nhiều xe chưa có xe nào lỗi hệ thống điện cả,còn chuyện VDC có bảo hành ko thì em chịu
Có điều cái vô lăng của Cap cái can dua nó nhỏ quá nên khi lắp lại hay bị lệnh vô lăng mặc dù lấy dấu trước ,có khi phải chỉnh lại 2,3 lần mới cân :21::21:

Minhhoat_GM

Xe hơi
Có nguyên 1 bài viết về cách tự lắp bác ạ, không hề ảnh hưởng gì đến túi khí cả, khi nào bác lắp mình sẽ post bài viết đó lên cho bác xem nhé!
Bac PhuThanh oi??? bac post cho em bai viet huong dan lap nhe!!! cam on bac nhieu!!!!

Cò mồi

Xe tăng
Em vừa đt cho cụ Màu, ở chỗ cụ ấy đáng bán 400K cho 1 bên phím điều khiển, có lẽ em chỉ mua bên trái thôi vì bên phải hình như là chỉ để làm cảnh thì phải (bên phải để dùng cho kết nối điện thoại nhưng để mà dùng được tính năng này thì ngoài phím đều khiển ra còn rất nhiều thứ khác nữa nên gần như các xe chỉ lắp cho đẹp - Cụ Winstorm còn phơm cho em cái nhé).

@all: em và rất nhiều cụ đang chờ đợi các cụ đi trước hướng dẫn cho em cách tự lắp đặt cái này (b)(c)

ASD

Xe tải
Các bác cho em hỏi là em đã thay dàn CD 6 đĩa theo xe bằng con DVD thì có lắp được cái này không?

picasso

Xe đạp
Các cụ cho địa chỉ tại HN để em mang con LTZ diezen đến lắp với. kết qua rồi, tối ngủ còn mơ đến nó

NoVi

Xe tải
Em vừa đt cho cụ Màu, ở chỗ cụ ấy đáng bán 400K cho 1 bên phím điều khiển, có lẽ em chỉ mua bên trái thôi vì bên phải hình như là chỉ để làm cảnh thì phải (bên phải để dùng cho kết nối điện thoại nhưng để mà dùng được tính năng này thì ngoài phím đều khiển ra còn rất nhiều thứ khác nữa nên gần như các xe chỉ lắp cho đẹp - Cụ Winstorm còn phơm cho em cái nhé).

@all: em và rất nhiều cụ đang chờ đợi các cụ đi trước hướng dẫn cho em cách tự lắp đặt cái này (b)(c)
Bác Khôi phệ cần phơm cái vụ là phím bên phải dùng để làm cảnh cái . nếu đúng thế bác ưu tiên lắm cho em vào sáng chủ nhật tới nhé ,em lắp cái bên trái để chỉnh volume thôi

thanks bác ,

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Bác đừng tiết kiệm 400k làm j. Bác lắp bên phải tuy không có chức năng gì nhưng nhìn vô lăng và nhất là khi bác lái xe cảm giác nó cân hơn. Chúc bác có quả vô lăng đẹp..(b)
Báo cáo các cụ là cái công tắc bên phải nhà em hết mất rùi ạ :21::21::21::21::21:

NoVi

Xe tải
Sáng CN tới em ra lấy 1 cái bên trái lắp trước . khi nào bác Khôi tìm được công dụng của cái bên phải em mua tiếp .

colormatizTài khoản đã xác minh

Buôn bán ở chợ giời!
Website
www.mast.com.vn
Sáng CN tới em ra lấy 1 cái bên trái lắp trước . khi nào bác Khôi tìm được công dụng của cái bên phải em mua tiếp .
Bác ơi nhà em không làm chủ nhật ạ, mai bác qua có được không?

Minhhoat_GM

Xe hơi
Em nghe nói hai đầu dây thừa ra ở chỗ cắm dây trên bộ điều khiển âm thanh bên trái 1 dây là ra lệnh vằng giọng nói còn 1 dây là để cắm đèn hiển thị các ký hiệu trên nút điều khiển các bác ợ.......

vanphuthanh

Xe máy
Em nghe nói hai đầu dây thừa ra ở chỗ cắm dây trên bộ điều khiển âm thanh bên trái 1 dây là ra lệnh vằng giọng nói còn 1 dây là để cắm đèn hiển thị các ký hiệu trên nút điều khiển các bác ợ.......
Bác đả làm thử chưa vụ đèn có lý đấy đi ban đêm túi thui hà! nếu có đèn thì hay biết máy nhỉ