[Đã bán] Bộ máy tính để bàn

Trạng thái
Thớt đang đóng
Giá
3,700,000 VNĐ

LV007

Xe máy
Đang giãn cách lâpj nhiều chốt quá nên cũng không ai qua xem và mua hàng đc đâu cu chủ theart.

catmanal

Xe tải
Chúc mừng cụ thread đã bán nhanh gọn
Thanks các cụ khác đã khen tôi Trẩu - tôi rất vui và tra Google thì đó cũng là một đức tính tốt khi ta làm chủ được nó
Rất mong có dịp giao lưu để có thể hiểu thêm độ Trẩu của tôi ;) :-bd

HDV Hàn xẻng

Xe hơi
Chúc mừng cụ thread đã bán nhanh gọn
Thanks các cụ khác đã khen tôi Trẩu - tôi rất vui và tra Google thì đó cũng là một đức tính tốt khi ta làm chủ được nó
Rất mong có dịp giao lưu để có thể hiểu thêm độ Trẩu của tôi ;) :-bd
Các thớt khác em chỉ lót dép hóng nhưng riêng thớt này em bê cả giường lên để hóng đấy ợ
Các cụ ở đây thi đấu hơi bị máu lửa đẩy (em nói thật em chưa thấy thớt nào thi đấu máu như vậy)
Hehe mời các cụ thi đấu tiếp ợ.

HaLe.cctv

Xe hơi
=)) sôi động quá các cụ ạ. Em báo cáo các cụ là chiều nay có cụ cách nhà em có 500m đường chim bay điện trong 20s chốt kèo luôn rồi. Gặp được cụ có nhu cầu quan tâm thật nó nhanh vào việc hẳn các cụ ạ :x , hình thức thì sạch sẽ tinh tươm, bật cái cây mà 20s đã vào win nó phấn khởi người mua lẫn người bán :))
thế chốt lại là cụ bán giá nhiu vậy

Hội đã tan rồi chia tay bên dòng sông ;)) các cụ vào thi đấu cho đỡ buồn đi :))
để em quẳng cái case của em lên làm thớt nữa cho xôm nhỉ, đang giãn cách ở nhà buồn quá

phuongmit

Xe cút kít
hóng các chuyên gia mặc cả, ông hoàng gu gồ, nguyên soái máy tính, chiến thần thể hiện, tư lệnh lom dom vào chiến đấu tiếp :))
Sau bao năm đi chợ, bây giờ bán cái gì em bấm giá fix luôn k mặc cả, nửa ngày đến 1 ngày k trôi thì tự edit lại giá nếu muốn bán, thế cho nó xanh chín và đỡ phải cò kè nhau nhiều mất hay :))

FE2012

Xe tải
Thớt sôm tụ quá. Chốt lại là cụ chủ bán được bao nhiêu ạ? em có case dell i7 2600 / 8g / SSD480 + màn dell ultrasharp 19 inch thả đây chắc trôi nhanh :)

cuchuoi0509

Xe tăng
Sau bao năm đi chợ, bây giờ bán cái gì em bấm giá fix luôn k mặc cả, nửa ngày đến 1 ngày k trôi thì tự edit lại giá nếu muốn bán, thế cho nó xanh chín và đỡ phải cò kè nhau nhiều mất hay :))
Hoá ra lúc em đến vẫn sớm, mới comment thật mà đã bị ném đá r.
Hai năm trước em mua cho ông bô cái all in one dell 23inch fullhd i5 3475S cũ còn bh nửa năm giá như cụ thớt rao (giờ cửa hàng bán tầm 4tr6). Giá tốt tự nổi ai dìm đc ạ

invincible

Xe hơi
vào of được 6 năm rồi nhưng em mới đăng bán đúng 1 lần cái điện thoại mà thợ thuyền cũng vào gạch ngói chửi nhau um tỏi, cụ mua trước thì bị mấy cụ thợ không mua được xì lên xì xuống cũng nhắn tin y như thanh niên kia :)) từ đấy đến giờ toàn đăng chotot cũng gặp nhiều thằng hãm nhưng bán hay phết :)) . Còn lượn lờ vào đây giờ chỉ hóng với đi mua :))

chungdoantran

Xe hơi
vào of được 6 năm rồi nhưng em mới đăng bán đúng 1 lần cái điện thoại mà thợ thuyền cũng vào gạch ngói chửi nhau um tỏi, cụ mua trước thì bị mấy cụ thợ không mua được xì lên xì xuống cũng nhắn tin y như thanh niên kia :)) từ đấy đến giờ toàn đăng chotot cũng gặp nhiều thằng hãm nhưng bán hay phết :)) . Còn lượn lờ vào đây giờ chỉ hóng với đi mua :))
vẫn gặp được những cụ có nhu cầu mua thật mà cụ. nhưng phải gặp cụ nào biết thì mới vào việc được chứ gặp phải cụ trả giá xong đọc được mấy quả còm như kiểu "chủ thớt bán nhanh ko cụ ý đổi ý" thế là chạy mất dép thế là thôi tan hoang cái thớt =))

Kojvotam

Xe tải
Em đã phán vui rồi đây là vui 😂

Ôi,bán hàng trên này nhiều cụ trẻ con lắm,em toàn lượn lờ tham khảo giá thị trường,cả năm soạn đồ may ra có vài ba thứ mang lên giao lưu vs các cụ cho vui,mà nhiều cụ vào chọc ngoáy,nào là thợ lên lùa gà à?rồi of h toàn chăn gà thôi,làm người bán hoang mang,rồi lại lấy nick khác vào ép giá.em phát hiện ra 1 lần rồi đợi hẹn đến nhà mắng cho 1 trận,k bán chác,giao lưu gì nữa.thế nên các cụ có đăng bán gì,cứ tham khảo thị trường,ưng bụng thì cứ vững tâm mà bán.

quochiep

Xe tăng
Nhân thớt này có nhiều cụ am hiểu PC cho em hỏi một câu ! Em biết thị trường Bitcoin nóng nên giá Card nó cũng tăng đột biến ! Nhưng sao mấy cái card cỏ đời cũ ra từ năm bao nhiêu rồi nó cũng tăng giá vù vù là sao nhỉ ? Mấy cái đấy có dùng đào bit dc đâu ? Lắp các PC đời mới bây giờ cũng ko ai dùng mấy loại đấy mà giá nó vẫn tăng theo trend là sao nhỉ , hay do hội buôn tự nâng giá ?

truongan898

Xe tải
Còn cụ nào thanh lý ko em làm cái về 2 vợ chồng em đánh AOE chờ hết dịch nào

Phở 24h

Xe tải
Thôi cứ để thị trường tự vận hành đi cụ :))
Nói thật ae ở of k lạ gì cụ, cụ cũg là dân buôn mà đọc còm của cụ trong thớt này e rất khinh cụ! Là thằg đàn ông đừng nên sống như thế, e thật!

daicuty

Xe tăng
Em thì toàn đăng bán cả chợ tốt và trên này, nói chung em hay mua dùng chán bán đi bán lại nên cũng hay bán nhiều nên hiểu, giá quá tốt so với thị trường do em đi mua cũng rẻ . Nên em trao đổi với mấy cụ trên này rất vui vẻ

phuongmit

Xe cút kít
Nói thật ae ở of k lạ gì cụ, cụ cũg là dân buôn mà đọc còm của cụ trong thớt này e rất khinh cụ! Là thằg đàn ông đừng nên sống như thế, e thật!
Cụ lạ gì tôi thì tôi k rõ nhưng tôi chả biết cụ là ai cả và quan trọng nhất tôi k phải dân buôn :)) tôi chả buôn cái gì cả nên việc tôi còm trong thớt này chả bênh ai hay chọc phá ai cả. Còn tôi sống sao tôi biết chứ cụ, tôi chơi trên này nhiều người biết, đừng dùng mớ kiến thức nhầm tưởng của cụ để khinh thường người khác đơn giản thế :))

Trạng thái
Thớt đang đóng