Bộ đồ tự vá & bơm xe tại chỗ - Liệu có tác dụng phụ không?

Criket162

Xe tải
Thưa các cụ, trước kia E đã thử keo tự vá (trên xe Magna 750) thấy: loại của nội SX cực lởm, dạng lỏng, xền xệt chắc chắn ảnh hưởng đến cân bằng động. Loại của ngoại (hình như của Hàn hay nhật gì đó E ko nhớ rõ) dạng gel bọt chả hiểu vào lốp nó dạng gì. 1 năm sau E thay lốp đếm được khoảng hơn 30 cái đinh các loại nhưng mặt trong của vành (nhôm hợp kim) thì hỡi ôi có nước dính dính mầu nước sông Tô lịch, vành bị rỗ lốm đốm. Kết luận củ E là keo tự vá kể cả ngoại cũng ảnh hưởng nhiều đến xe, hơn nữa chỉ tự vá được đinh vít thông thường, còn bọn mất dạynnó dùng chân van làm đinh thì chỉ có khóc....

Tara Nguyễn

Xe đạp
Hiện thì chưa biết chắc chắn có tác dụng phụ gì hay không vì em chưa có nhận được phản hồi k tốt nào từ những cụ đã dùng nó, vì nó cũng là sản phẩm mới, nhưng nói chung cái gì cũng có 2 mặt của nó cụ/mợ nhỉ, dùng cái bơm tự vá ẩy chỉ là dự phòng cứu hộ khi đi đường xa ban đềm trên đường cao tốc khó gọi được cứu trợ, còn khi về rồi thì cũng lên đi thay cho em nó cái săm lốp mới hoặc cho em nó đi viên để kiểm tra tổng thể đi cho an toàn cụ/mợ ah,
Bên em cũng có loại này bơm tự vá giá 1.199.000 vnđ, ship hàng toàn quốc cho cụ/mợ nhé, cụ/mợ nào có tò mò alo em nhé: 0965 601 913
Một số hình ảnh em nó ah:

Biv1826

Xe hơi
Cụ cho e hỏi tí: sau khi bơm tự vá thì chạy đc tối đa bao nhiêm km ạ?