[Thảo luận] Bố con trai làng say rượu ăn vạ???

113-0F

Xe tải
Em gặp đúng tình huống này ở quê em cách đây khoảng 2,5 năm nhưng thể loại là đám nhóc làng mới lớn, em sinh ra và lớn lên ở vùng quê này, lớn lên thì thoát li, hàng năm vẫn 1 đôi lần về thắp hương cho ông bà. Hôm đó vào ngày hè đám trai làng mới lớn có thói quen trải chiếu sát đường làng để nhậu, mục đích là canh có trai làng khác có đứa nào sang chén gái làng mình hay không. Khi xe em về đến đoạn này vướng k đi được, em mới nháy đèn mấy cái để xin đường chúng nó không cho đi còn có thằng cởi trần, mặc quần đùi nhảy ra đứng chặn đầu xe, rồi lấy chân đạp đạp vào đầu xe. Em mới mở cửa xuống quát, chúng mày con cái nhà ai đấy và cho thằng nhóc 2 tát tai ( chắc là nổ đom đóm). Trong đám đông có 2 thằng nhóc nhảy ra, ơ anh, anh mới về ah? ( 2 thằng nhóc con ông chú trong họ) đám nhóc thấy người làng nên im thin thít, em lôi 2 thằng nhóc về nhà ông bà nện cho một trận, bố mẹ chúng nó cũng đứng ra xin giúp nên em mới tha.

Tệ nạn trai làng này hiện quê em vẫn còn tồn tại, chả hiểu chính quyền, gia đình sao lại bó tay với chúng nó ( đã có nhiều vụ án thương tâm vì trai làng này rồi).

P/s: quê em là một vùng núi của miền trung ah

nguyenducduy

Xe điện
EM bị bắn vào đầu xe ngay tại đường PHùng Hưng - HN cơ cụ ạ, Nó say quá tụt quần móc him đứng giữa đường, đúng lúc xe em bò đến nó quay lại tít thẳng đâu xe, em cũng điên lắm nhưng nhìn cái bộ dạng nó thì biết là không nên động vào đành lùi xe lại tí lách qua đi luôn, sau đó chú 16 chỗ đi sau bò nên lại dính vì xe to không lách như xe em được nên cứ để nó tít, về ra tối rồi nhưng vẫn phải đi rửa xe cay quá

VLOLVN

Xe tải
Quê cụ ở đâu thế, để em...tránh.

oojimioo

Xe tăng
2 bố con tưởng là 2 vs 1...ko ngờ là 4 vs 2 :))

gia doi

Xe điện
Chí phèo cụ tẩn thế là nhẹ đớ :P

billnantes

Xe container
tiếc là không có ảnh từ chiến trường gửi về ,nếu mà có thì sinh động biết bao nhiêu .

quaychan

Xe tăng
Hố hố, ngay chiều tối nay em cũng vừa đụng phải 1 thằng say.
Đi ăn cưới, lúc oánh chén xong thì ông anh mải sa vào đám tá lả, không muốn chờ vì trời sắp tối nên em bực quá nhảy xe khách về một mình.

Xe đi được một lúc thì có một thằng đầu tóc rậm rạp và tả tơi như đầu Tùng Dương lảo đảo bước lên, hơi riệu nồng nàn, 2 tay múa dẻo như đang chỉ huy dàn hợp xướng:D. Ngồi được vài phút, nghệ sỹ này bắt đầu lảm nhảm linh tinh, tay thì cứ mon men vào người mấy chị khách, khen em này béo nhỉ, em kia áo đẹp quá, mấy em sợ phát khiếp.

Chưa hết, trêu chị em xong, nghệ sỹ rút quả lược chải đầu ra chải tóc, mà cái lược này một đầu dài và nhọn như mũi dùi. Nghệ sỹ lèm bèm hỏi 1 thanh niên ngồi cạnh " Tóc anh đẹp không? Lược anh xịn không mày?" Vừa hỏi vừa chọc đầu nhọn vào mặt ku em, làm cu em la toáng lên ( nhưng ko dám phản ứng). Lúc ấy em đã ngứa mắt phết rồi. Lát sau được thể vì thấy ai cũng sợ mình, nên nghệ sỹ đưa cả gậm giày đạp đạp vào đầu gối em, em né chân sang một bên vì nghĩ léo chấp thằng say rách việc.

Thấy thế nghệ sỹ lại thò tay lôi cái lược nhọn hoắt ra nhè vào vai, cổ em mà chích chích, lịp pẹ may mà em mặc áo dày nên ko sao, vừa chích vừa hỏi " Thằng này mày về đâu mày? Có thuốc lá đưa tao điếu đê. DM. tao là tao đang đi đánh nhau đấy!". Em ko nói gì chỉ lắc đầu im thin thít. Chị em trên xe bắt đầu run hơn...

Độ 10p sau đến chỗ em xuống xe, gọi bác tài cho xuống đây cái. Xe vừa rà phanh và hé cửa trước, em vờ bước ra nhưng ngay lập tức quay lại sút 1 phát giữa mồm nghệ sỹ rồi đút tay túi quần bước xuống. Cả xe ko ai can nửa lời ( mà muốn can cũng ko kịp).

laogia

Xe máy
Xưa, có mấy trai làng cũng thấy xe o to lạ qua làng, cũng có hơi bỗng, cũng giở thói cậy gần nhà bắt nạt nọ kia, bắt "đóng thuế đường"...
Bác tài xuống xe, nhẹ nhàng xin xỏ, nhẹ nhàng phân giải. Chúng ngu, chúng không nghe mà càng làm già, lấn tới.
Đùng một cái, đoàng một cái, 4 bác to vật vưỡng trên xe xuống "ngó chơi". Lũ kia vẫn sủa càn 9duf giọng yếu rồi, sủa gỡ gạc :)).
Kết quả là cả 5 bác trên xe chỉ ra 3 thằng to mồm nhất, tỏ ra nguy hiểm nhất, bắt chúng lội xuống mương nước kế bên. Lội đến thắt lưng, giữa cái lạnh 18-20 độ C. Rồi 3 thằng đồng thanh hát: "chưa có bao giờ đẹp như hôm nay...."
-----
Bác đền em cái bàn phím đê. Văng hết nc miếng ra phím roài

MrBeanHN

Xe máy
Ông cũng vừa phải thôi. Chấp đ.éo gì thằng say. Ông tưởng mình anh hùng lắm à.
o đây ko phải là anh hùng hay ko ? ông nói ko chấp thằng say đúng ko ? Thế nó say nó chửi (tía) ông tè đầu xe ông ông có chiịu đc ko ? Còn bản thân tôi nghĩ thằng nào say về chửi tía nó chứ chửi tía người khác ko vỡ mồm mới lạ. Theo ông bạn cứ say là thích làm gì cũng đc à?

namhp

Xe buýt
Gì thì gì em cũng =D> cụ chủ. Nói thật sau hơn 6 năm ngồi sau vô lăng em gặp nhiều ức chế như thế này lắm rồi. Nhiều chuyện mình phải nuốt hận các cụ ah, đại loại như bố con đó sau khi nghe tiếng còi thì ngã ra, bù lu bù loa là mình gây tai nạn, sau đó bà con dân làng ra không biết ngô khoai gì cứ đè sấn trói mình lại, chưa kể 1 số phần tử kích động đập , đá vào xe mình bùm bụp ấy

quaychan

Xe tăng
Nhiều cụ bảo ko nên oánh thằng say, kể cả lúc có thể nín nhịn được em cũng nghĩ thế.
Nhưng láo quá thì phải tẩn thôi, tạm thời lúc đang say nó ko biết gì, nhưng để khi tỉnh lại nó còn biết và nhớ mà tổ chức rút kinh nghiệm ko nên say :D

CHIANTHI

Xe tăng
Một sự nhịn chín sự lành cụ ạ .Em dự là bố con thằng này chí phèo nhiều lần rồi nên dân làng ghét chứ mà họ bênh thì cụ chủ cũng mệt đấy .Em cũng có lần đi qua thôn Văn nhân(cái thôn có cô Cúc vỡ nợ ấy) gặp 2 bố con 1 thằng đang tuốt lúa em dừng xe chẳng dám bóp còi ,chờ nó tuốt xong nó mới cho đi,tức ói máu mà phải chịu.

caoxinh

Xe buýt
Loại vớ vẩn cậy nọ cậy kia dọa người đơn độc yếu tim đó cứ phải dạy cho một bài học cho chừa

Camry 3.5G

Xe buýt
Cháu cứ thấy bọn say say là cháu tránh xa , vì mình tẩn nó, nó đang say mà có làm sao thì bỏ mịe :D

starlv

Xe buýt
nhiều lúc cầm lái gặp nhiều tình huống thế cũng ức..đi về nơi vùng xa xa là ng` dân toàn đường ta ta đi kệ cha chúng mày.

biahoihanoi

Xe lăn
Xử thế là nhẹ đấy., Không còn cái răng nào mới chuẩn.

Boytriton

Xe điện
Cũng may cụ chủ đi 4 người, cụ đi 1 mình chắc thằng heo bố *** phát nữa vào mông xe cụ chắc không làm gì đc. chỉ cay cái bọn chó cậy gần nhà.

laceti.se

Xe buýt
Thế cụ chủ rửa xe chưa đới? Rượu + axit là ảnh hưởng đến sơn đấy:D

Tran Thanh Tung

Xe điện
Hố hố, ngay chiều tối nay em cũng vừa đụng phải 1 thằng say.
Đi ăn cưới, lúc oánh chén xong thì ông anh mải sa vào đám tá lả, không muốn chờ vì trời sắp tối nên em bực quá nhảy xe khách về một mình.

Xe đi được một lúc thì có một thằng đầu tóc rậm rạp và tả tơi như đầu Tùng Dương lảo đảo bước lên, hơi riệu nồng nàn, 2 tay múa dẻo như đang chỉ huy dàn hợp xướng:D. Ngồi được vài phút, nghệ sỹ này bắt đầu lảm nhảm linh tinh, tay thì cứ mon men vào người mấy chị khách, khen em này béo nhỉ, em kia áo đẹp quá, mấy em sợ phát khiếp.

Chưa hết, trêu chị em xong, nghệ sỹ rút quả lược chải đầu ra chải tóc, mà cái lược này một đầu dài và nhọn như mũi dùi. Nghệ sỹ lèm bèm hỏi 1 thanh niên ngồi cạnh " Tóc anh đẹp không? Lược anh xịn không mày?" Vừa hỏi vừa chọc đầu nhọn vào mặt ku em, làm cu em la toáng lên ( nhưng ko dám phản ứng). Lúc ấy em đã ngứa mắt phết rồi. Lát sau được thể vì thấy ai cũng sợ mình, nên nghệ sỹ đưa cả gậm giày đạp đạp vào đầu gối em, em né chân sang một bên vì nghĩ léo chấp thằng say rách việc.

Thấy thế nghệ sỹ lại thò tay lôi cái lược nhọn hoắt ra nhè vào vai, cổ em mà chích chích, lịp pẹ may mà em mặc áo dày nên ko sao, vừa chích vừa hỏi " Thằng này mày về đâu mày? Có thuốc lá đưa tao điếu đê. DM. tao là tao đang đi đánh nhau đấy!". Em ko nói gì chỉ lắc đầu im thin thít. Chị em trên xe bắt đầu run hơn...

Độ 10p sau đến chỗ em xuống xe, gọi bác tài cho xuống đây cái. Xe vừa rà phanh và hé cửa trước, em vờ bước ra nhưng ngay lập tức quay lại sút 1 phát giữa mồm nghệ sỹ rồi đút tay túi quần bước xuống. Cả xe ko ai can nửa lời ( mà muốn can cũng ko kịp).[/QUOTE]

Cụ xử quá này hay quá, rất chuẩn. Thằng say sẽ không dám trêu chị e nữa, cụ đánh nó mà cụ lại an toàn.