[Funland] Bỏ cờ bạc tưởng không thể mà mình đã làm được

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
Chỉnh sửa cuối:

Hoàng Trang

Xe ngựa
Mình nghiện cờ bạc từ năm 2008...đến nay cũng hơn chục năm và giờ mình đã bỏ được...chuyện nói đơn giản nhưng ko hề đơn giản một chút nào.những ai nghiện cờ bạc sẽ hiểu dc nó khó cai như thế nào...mồm nói bỏ nhưng sẽ ko bỏ được đâu.tình cờ mình đọc dc cai stt trên zalo của anh và mình pm cho anh và bảo e muốn bỏ cờ bạc.a giúp e dc ko và thế là mình có cuộc hẹn với anh ngày hôm sau...gặp a đúng 90' và mình đã có niềm tin vào cuộc sống hơn.có động lực để làm cái việc mà mong muốn là dứt dc cờ bạc...ko biết phải nói đầu đuôi thế nào nhưng mình đã làm theo cách anh nói và có dc niềm tin vào việc mình đang làm...kể từ ngày gặp anh đến giờ mình ko còn ham mê cờ bạc trên mạng nữa...ko còn ham muốn cứ có tiền là nạp để chơi...mình tự chủ dc bản thân hơn...cái quan trọng là mình có điểm tựa có niềm tin vào việc mình sẽ bỏ dc và mình đã làm dc...mọi ngừoi sẽ ko ai tin vào câu chuyện mình bảo mình bỏ cờ bạc nó đơn gian đến thế nhưng cái gì cũng có phương pháp là mình sẽ làm dc hết.ko có j là không thể nếu mình cố gắng và có phươg pháp...cảm ơn anh với tên gọi là Hà-axega... cuộc sống của em chắc chắn sẽ thay đổi từ đây khi e từ bỏ dc cờ bạc
Lại seeder cho nick kdcn axega. Haiz

AXEGA

Xe tăng
{Salon Chợ xe}
Lại seeder cho nick kdcn axega. Haiz
Mình ko có nhu cầu Seeder Cụ nhé. Mình hy vọng sau bài viết này của Đạt mình có thể giúp cho nhiều người trong hoàn cảnh như Đạt ( hoặc có thể trong hoàn cảnh khác như nghiện hút, thất tình, đau khổ, nghiện điện thoại, game, suy nghĩ nhiều...
Muốn từ bỏ nhưng ko thể bỏ được, muốn quên nhưng ko quên được)

Chỉnh sửa cuối:

Bemagauvn

Xe điện
Mình nghiện cờ bạc từ năm 2008...ko có j là không thể nếu mình cố gắng và có phươg pháp...cảm ơn anh với tên gọi là Hà-axega... cuộc sống của em chắc chắn sẽ thay đổi từ đây khi e từ bỏ dc cờ bạc
Ông này chưa bỏ được các lão ạ. Viết tri ân vẫn còn J Q K kìa.
Haiz!

hbu082

Xe container
Bao lâu rồi cụ không chơi?
Cụ hỏi rõ cụ chủ là chơi cái gì mới đc, ý cụ hỏi cờ bạc phỏng, bỏ lâu rồi, từ dạo gặp ông anh gì gì đó là bỏ chơi bạc rồi, chuyển sang chơi đá từ đó, nên văn phong có hơi lủng củng khó hiểu xíu cụ thông cảm :D

Sakai Việt Nam

Xe điện
Ngon thế. Chỉ em cách với, em vẫn đang trên con đường cái nghiện đây

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Nói cụ thông cảm chứ ko bỏ đc chết cmn đê. Tốt nhất lên cầu Nhật Tân mà phi xuống cho nó nhanh ẳng. Mết bcm lo làm ăn kiếm tiền toét đít ra chưa ăn ai còn đâm vào cái môn cờ bạc.

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Nói cụ thông cảm chứ ko bỏ đc chết cmn đê. Tốt nhất lên cầu Nhật Tân mà phi xuống cho nó nhanh ẳng. Mết bcm lo làm ăn kiếm tiền toét đít ra chưa ăn ai còn đâm vào cái môn cờ bạc.
Cái này nó là một dạng nghiện cụ ơi, đã lao vào thì bỏ khó lắm, chơi ít ngấm ít chơi nhiều ngấm nhiều, không chơi thì thấy người thiếu thiếu cái gì đó. Cũng là một dạng khuyết tật tâm thần như nhiều người đam mê dục nhục ấy, đầu óc luôn quay cuồng.
Phải có biến cố xảy ra thì mới thay đổi được.

Shop Sìn Sú

Xe hơi
Website
Telegram-mrduyss
Cờ/bạc-Rượu/chè-Trai/gái-Hút/xách ....đã bập vào 1 thứ muốn bỏ thì phải nghiện ít nhất 1 trong 3 cái còn lại :)) Trong số này em thấy gái là lành nhất :))
Cái này là chuẩn nhất rồi Bác ơi.

Bemagauvn

Xe điện
Mấy món cụ nói là lạc hậu lắm rồi. Online mới nguy hiểm, có khi đang nằm ngoan như cún cạnh cụ, chỉ vs cái đt trong tích tắc là đã có thể chơi bạt mạng mất nghiệp
Hay em với cụ mạnh dạn đăng kí một suất để cụ Hà giúp bỏ cái OF nhỉ.( Thấy bẩu bỏ được tuốt ).
Phiền phết cụ ạ.

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Cái này nó là một dạng nghiện cụ ơi, đã lao vào thì bỏ khó lắm, chơi ít ngấm ít chơi nhiều ngấm nhiều, không chơi thì thấy người thiếu thiếu cái gì đó. Cũng là một dạng khuyết tật tâm thần như nhiều người đam mê dục nhục ấy, đầu óc luôn quay cuồng.
Phải có biến cố xảy ra thì mới thay đổi được.
Báo cáo cụ là em ko có món cờ bạc nào em ko dính và còn đánh ác. Mà thích bỏ bỏ luôn. Trừ sang sòng bên Cam em chưa đi bao giờ còn em nếm đủ mùi rồi. Khoảng 10 năm trở lại đây em chán và không có 1 tý hứng thú nào liên quan đến cờ bạc nữa và em giờ lãnh cảm với cờ bạc rồi.

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Báo cáo cụ là em ko có món cờ bạc nào em ko dính và còn đánh ác. Mà thích bỏ bỏ luôn. Trừ sang sòng bên Cam em chưa đi bao giờ còn em nếm đủ mùi rồi. Khoảng 10 năm trở lại đây em chán và không có 1 tý hứng thú nào liên quan đến cờ bạc nữa và em giờ lãnh cảm với cờ bạc rồi.
Đấy là cụ biết và có chơi nhưng ko nghiện và chưa đến mức điên cuồng vì nó.
Thắng thua của cụ nó nhỏ nên cụ ko có ham muốn gỡ gạc.

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Đấy là cụ biết và có chơi nhưng ko nghiện và chưa đến mức điên cuồng vì nó.
Thắng thua của cụ nó nhỏ nên cụ ko có ham muốn gỡ gạc.
Cụ lại đùa. Tất cả những thằng cờ bạc mà bảo chơi ít thì ko bao giờ có. Sẽ thua là phải sạch túi và cấu thêm mới về đc. Từ năm 2010 em đã cầm hẳn mạng bóng với bảng lô đề về nhà phang trực tiếp. Mà thua nhiều nên chán nghỉ cmn luôn. Giờ em vẫn còn mấy acc đánh bóng, lô đề online mà chả muốn mở ra.

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Cụ lại đùa. Tất cả những thằng cờ bạc mà bảo chơi ít thì ko bao giờ có. Sẽ thua là phải sạch túi và cấu thêm mới về đc. Từ năm 2010 em đã cầm hẳn mạng bóng với bảng lô đề về nhà phang trực tiếp. Mà thua nhiều nên chán nghỉ cmn luôn. Giờ em vẫn còn mấy acc đánh bóng, lô đề online mà chả muốn mở ra.
Vậy cụ bản lĩnh đấy, thế sao vụ hàng xóm karaoke cụ lại ko xử lý được?

vnledigmann

[Tịch thu bằng lái]
Vậy cụ bản lĩnh đấy, thế sao vụ hàng xóm karaoke cụ lại ko xử lý được?
Hành xóm nó hát cụ định xử ntn? Đến cơ quan chức năng còn đang bối rồi vì đo độ ồn. Mà cụ có vẻ ko thích tin người khác nói và thích tỏ ra hiểu biết nhỉ. Tiễn cụ khỏi còm em. Miên trích. Nc với cụ tôna cmn mấy phút cuộc sống.

Ông Ủn

[Tịch thu bằng lái]
Hành xóm nó hát cụ định xử ntn? Đến cơ quan chức năng còn đang bối rồi vì đo độ ồn. Mà cụ có vẻ ko thích tin người khác nói và thích tỏ ra hiểu biết nhỉ. Tiễn cụ khỏi còm em. Miên trích. Nc với cụ tôna cmn mấy phút cuộc sống.
Cụ mâu thuẫn trong chính bản thân cụ.
Sory nếu làm phiền cụ!

xuandat198x

Đi bộ
Mình chơi bời đến nỗi mất hết ae bạn bè họ hàng đến mức độ nói ko ai còn muốn nghe nữa.đúng như mọi người nói là nói bỏ nhưng ko bỏ được đâu....nhưng mình đã làm đc.có tiền là ko nạp vào tài khoản chơi nữa...ngày trước chưa gặp dc anh Hà thì mình có vài trăm cũng nạp chơi bằng hết là các cụ biết mình vật vã thế nào rồi đấy...còn bây giờ có tiền cũng ko có ham muốn nạp nưa...thật sự mình đã cắt cơn vật của cờ bạc và ko nghĩ gì đến cờ bạc nữa...