Chi hội Bố cáo thành lập hội Veracruz.

Mr_Khoi

Xe tăng
Em có ý kiến thế này, em khoái cái bác số 10 lắm quả V2 300VX 4WD màu bạc, nội địa phun phè phè, nếu anh em nào trong hội ve cu mà cần tiền là phải ưu tiên gọi em trước đấy nhé.
Cụ có máu Vera thì E giới thiệu cho con xe hôm trước E đã xem, xe biển tỉnh Cao Bằng tuy nhiên đang chạy ở Hn, xe mầu bạc đời 2007 đăng ký 2008 đi hơn 10v roài, thân vỏ còn ngon tuy nhiên nội thất hơi nhão,Hôm trc E xem và test thử xe nhưng cũng ko ưng lắm. Nếu Cụ quan tâm E cho Cụ số chủ xe, xe tên cty TNHH chính chủ từ đầu, hôm trc E xem thì chủ xe báo giá 850tr tuy nhiên theo phán đoán của E thì tầm trên dưới 800 chút chủ xe sẽ bán vì thấy Ô ý nói đi xe hàn 5 năm cũng thấy chán roài.

CBR1kk7

Xe tải
Thêm một phiếu của em nữa. Bắt đầu từ 10 giờ đi - sáng CN dậy muộn chút.
Kụ ơi, em nghĩ nên off sớm chút, chứ 10h mới bắt đầu thì ngồi đc bao lâu? :!!
Theo em buổi đầu anh em gặp gỡ thì nên đến sớm chút để điểm danh, săm soi nhau tý đã.
8h30 chắc là hoàng đạo rồi các kụ nhỉ? Mà off ở đâu để anh em đỗ xe cho tiện?
Em bỏ phiếu cho Climax ở Cung. Các buổi sau thì sẽ quyết định sau. Ok every body?

Kụ ơi, em nghĩ nên off sớm chút, chứ 10h mới bắt đầu thì ngồi đc bao lâu? :!!
Theo em buổi đầu anh em gặp gỡ thì nên đến sớm chút để điểm danh, săm soi nhau tý đã.
8h30 chắc là hoàng đạo rồi các kụ nhỉ? Mà off ở đâu để anh em đỗ xe cho tiện?
Em bỏ phiếu cho Climax ở Cung. Các buổi sau thì sẽ quyết định sau. Ok every body?
Em nhất trí Climax ở cung Hữu Nghị.

hyundai_TC

Xe điện
Chuyện vui thì báo ngay để anh em cùng vui, chuyện này thì nói làm gì em ơi!
Lên đẳng cấp thé mờ ko vui sao a, có khi cường đô la phải gọi a là thầy ý nhể? Hehe

nhacvang

Xe tải
Cụ đặt đồ gì vậy? Hôm nào gạ gẫm chủ tịch độ cho cái lẫy chuyển số trên vô lăng phát cụ nhể...:D
K gạ nổi đâu bác ạ. E phải đổi trộm của bác chủ tịch mới có được đấy ạ. Sau đấy bác ý phải độ cái bị e đổi từ 6h sáng đến 3h chiều k nghỉ nên đã thề k độ cái thứ 3 nữa :)

ThanhTrung

Xe điện
Cụ có máu Vera thì E giới thiệu cho con xe hôm trước E đã xem, xe biển tỉnh Cao Bằng tuy nhiên đang chạy ở Hn, xe mầu bạc đời 2007 đăng ký 2008 đi hơn 10v roài, thân vỏ còn ngon tuy nhiên nội thất hơi nhão,Hôm trc E xem và test thử xe nhưng cũng ko ưng lắm. Nếu Cụ quan tâm E cho Cụ số chủ xe, xe tên cty TNHH chính chủ từ đầu, hôm trc E xem thì chủ xe báo giá 850tr tuy nhiên theo phán đoán của E thì tầm trên dưới 800 chút chủ xe sẽ bán vì thấy Ô ý nói đi xe hàn 5 năm cũng thấy chán roài.
Con màu bạc đấy của Cao Bằng độ lazang đúng ko cụ, con đấy trước e về bảo dưỡng ở 217-219 PVĐ thấy tháo đầu ra bung bét, để bụi mù chắc cũng phải nằm đấy mấy hôm rồi, ko biết sửa gì hay có táng vào đâu ko vì lâu rồi em ko nhớ nữa. Hôm đấy em có chụp lại ảnh nhưng chưa nhớ cop vào đâu rồi. Theo em biết thì Cao Bằng chỉ có 4 xe Veracruz, 2 xe màu đen, 1 xe màu bạc, và 1 xe màu xanh như chủ tịch.

huytinhyeu

Xe hơi
Các cụ chỉ e xài cruise control với xe nhà e bóng đèn mờ quá thay bằng bóng xenon dc ko các cụ

Mr_Khoi

Xe tăng
Con màu bạc đấy của Cao Bằng độ lazang đúng ko cụ, con đấy trước e về bảo dưỡng ở 217-219 PVĐ thấy tháo đầu ra bung bét, để bụi mù chắc cũng phải nằm đấy mấy hôm rồi, ko biết sửa gì hay có táng vào đâu ko vì lâu rồi em ko nhớ nữa. Hôm đấy em có chụp lại ảnh nhưng chưa nhớ cop vào đâu rồi. Theo em biết thì Cao Bằng chỉ có 4 xe Veracruz, 2 xe màu đen, 1 xe màu bạc, và 1 xe màu xanh như chủ tịch.
Con đấy chẳng độ đẽo gì thêm cả Cụ Trung ah, Bác chủ xe cũng khá đứng tuổi roài lên ko chơi bời độ đẽo gì như AE mềnh Cụ ạh

amore

Xe hơi
Cụ nào chán muốn bán thì hú em với ạ, có thằng bạn đang máu em này máy dầu, màu cát là chuẩn ợ

Các cụ chỉ e xài cruise control với xe nhà e bóng đèn mờ quá thay bằng bóng xenon dc ko các cụ
Xài cái này khá đơn giản.
Bật Criser ON bằng nút ON/OFF -> chạy xe đến tốc độ cần set (phải trên 40km/h), rồi bấm SET (Coast) - Lúc này đèn SET sẽ báo cạnh đèn Cruiser màu xanh trên bảng táp lô - buông chân ga là xe phi ầm ầm đúng tốc độ mình chọn. Chế độ này sẽ bị hủy ngay khi cụ đạp phanh, còn đạp ga thì nó sẽ chạy nhanh lên, buông ga nó lại về tốc độ cụ đã set. Muốn tăng tốc độ mà cụ đã set thì bấm nhả nút Res (+) và muốn giảm thì bấm (-).
Khi chế độ bị hủy do đạp phanh hoặc bấm nút Cancel, muốn thiết lập lại thì bấm nút RES (+), nhưng liệu hồn, xe nó phi kinh lắm.
Muốn phanh bằng số thì bấm và giữ nút SET, muốn vượt xe khác thì bấm và giữ nút RES (+).

Chúc cụ enjoy với chức năng này.

ThanhTrung

Xe điện
Bủ mịe rồi chủ tịch ơi. Em đang đi trên đường về nhà thì thấy đèn AIR BAG màu đỏ nó hiện lên mà ko thấy tắt.
Em vừa dừng lại tắt máy khởi động lại vẫn thấy nó sáng. Em tháo cực âm của acqui ra 1 phút rồi lắp lại nó vẫn báo.
Với lại cái Smalkey của em thi thoảng xe nó vẫn báo là KEY OUT mặc dù chìa khóa vẫn ở trong xe.
Xe như vậy là bị sao vậy chủ tịch?