Chi hội Bố cáo thành lập hội Veracruz.

Tý em cũng vứt số Vin lên đây cho ct check hộ em phát nhé
Xe cụ thì chả cần check em cũng đọc vanh vách rồi, xe cụ hơn cái xe của cụ gì ở trỏng mấy món sau: ESP, khóa cần số, 6/6 túi khí và.... chấm hết

huytinhyeu

Xe hơi
Xe cụ xuất xưởng ngày 11/10/2007
So với bản tương đối full (như của cụ Mr-Khôi chẳng hạn) thì đã thiếu: ESP, Hệ thống âm thanh JBL + USB, đèn pha xenon + rửa đèn pha, ốp bậu cửa inox có đèn, giảm sóc sau tự nâng gầm, khóa cần số, điều chỉnh độ cao chân ga và chân thắng, gương ngoài chống chói điện tử + xếp điện, Ghế da cao cấp, đồng hồ táp lô laser, chuẩn khí xả EURO4, túi khí 2/6 cái .... và một số món nho nhỏ nữa mà em chưa nhớ ra.
sao xe e bèo quá vậy mấy cái nào mình thiếu có vô hãng làm thêm dc ko bác :(

sao xe e bèo quá vậy mấy cái nào mình thiếu có vô hãng làm thêm dc ko bác :(
Có tứ làm được, có thứ không cụ ạ. Ví dụ như HT ESP là gần như không thể, còn lại thì làm được tất, như xe em đã làm HT điều chỉnh chân thắng, Kiếng chiếu hậu xếp điện, chống chói tự động (cái này phê lắm), Engine start/stop, Âm thanh JBL 6 dĩa + SUB, đèn pha Xenon+tự động đc độ cao, khóa cần số........

CBR1kk7

Xe tải
Nữa đi cụ ơi, em kết cái màu xanh tím than này quá...:D
Có tứ làm được, có thứ không cụ ạ. Ví dụ như HT ESP là gần như không thể, còn lại thì làm được tất, như xe em đã làm HT điều chỉnh chân thắng, Kiếng chiếu hậu xếp điện, chống chói tự động (cái này phê lắm), Engine start/stop, Âm thanh JBL 6 dĩa + SUB, đèn pha Xenon+tự động đc độ cao, khóa cần số........
Em kết mỗi quả gương ngoài auto dim, còn lại thì chấp nhận thuơng đau vậy. Sau này upgrade sau.
Anh Huy à, thế xe kụ Huytinhyeu còn thiếu đồ hơn xe em ah?

ThanhTrung

Xe điện
Em kết mỗi quả gương ngoài auto dim, còn lại thì chấp nhận thuơng đau vậy. Sau này upgrade sau.
Anh Huy à, thế xe kụ Huytinhyeu còn thiếu đồ hơn xe em ah?
Các cụ đi Veracruz cứ cho số Vin lên cho chỉ tụt check, là biết ngay xe nào full nhất hội...:D

Các cụ đi Veracruz cứ cho số Vin lên cho chỉ tụt check, là biết ngay xe nào full nhất hội...:D
Thế thì để em làm bảng so sánh option của tất cả các cụ rồi vứt lên đây nhé! Hơi mất tg ti nhưng hay phết đấy!

ThanhTrung

Xe điện
Thế thì để em làm bảng so sánh option của tất cả các cụ rồi vứt lên đây nhé! Hơi mất tg ti nhưng hay phết đấy!
Em like mạnh vụ làm bảng so sánh này, chủ tịch chịu khó 1 tý nhé...:D

ThanhTrung

Xe điện
Cụ Mr_khoi đang thập thò gì ở ngoài cửa đấy...:D cụ vào báo cáo tình hình vợ 3 đi.

Hiện có 6 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (4 lái chính và 2 lái phụ)
ThanhTrung hardtop Mr_Khoi huytinhyeu

Mr_Khoi

Xe tăng
He he, từ sáng đến giờ E bận quá bây giờ mới vào chém gió dc. Thưa các Cụ E chính thức đã cưới vợ 3 Veracruz máy dầu vxl 300, mầu bạc đời 2009 roài ạh, Hiện tại vợ 3 E đang đưa đi spa làm đẹp chút, T7 xong xuôi E xin phép show hình vợ 3 E sau ah.1 lần nữa trân thành cám ơn Cụ chủ tịt sáng nay đã dành chút thời gian vàng ngọc để check giúp tình hình vợ 3 E ah. Cụ chủ tịt thu xếp off hội sáng CN đi ah

Cụ Mr_khoi đang thập thò gì ở ngoài cửa đấy...:D cụ vào báo cáo tình hình vợ 3 đi.

Hiện có 6 cụ cũng đang nghía cái thớt này. (4 lái chính và 2 lái phụ)
ThanhTrung hardtop Mr_Khoi huytinhyeu
Em nghĩ cụ ấy giờ này đang động phòng rồi, nick online để đấy thôi.

He he, từ sáng đến giờ E bận quá bây giờ mới vào chém gió dc. Thưa các Cụ E chính thức đã cưới vợ 3 Veracruz máy dầu vxl 300, mầu bạc đời 2009 roài ạh, Hiện tại vợ 3 E đang đưa đi spa làm đẹp chút, T7 xong xuôi E xin phép show hình vợ 3 E sau ah.1 lần nữa trân thành cám ơn Cụ chủ tịt sáng nay đã dành chút thời gian vàng ngọc để check giúp tình hình vợ 3 E ah. Cụ chủ tịt thu xếp off hội sáng CN đi ah
Mềnh phán chuẩn kinh!
Đề nghị mọi người biểu quyết vụ OFF sáng chủ nhật này cái nhể!!!!

Mr_Khoi

Xe tăng
Mềnh phán chuẩn kinh!
Đề nghị mọi người biểu quyết vụ OFF sáng chủ nhật này cái nhể!!!!
Em xin 1 phiếu Cụ chủ tịt nhé,Cụ chủ tịt thông báo luôn địa điểm và thời gian luôn đi ah, đồng thời thông báo nộp kinh phí để hội duy trì đi ạh:-@