[BMW X1] V-KOOL hay phim cách nhiệt khác?? Mấy bác góp ý em chút ^^

phamvantai

Xe hơi
bác dùng máy sấy.sấy nhiệt độ vừa phải.rồi dùng môt miếng nhựa ko co các cạch sắc.cạo đi.rồi mua một lọ rửa lau kính là được

V KOOL HANOI

Xe tải
Xe e mua lại, chủ cũ dán kính lái loại film ko tốt nên kính vừa mờ, đi đêm loá đèn. Em muốn bóc ra, các cụ cho em biết cách bóc và tẩy cái keo dán của film cho sạch sẽ đc ko ạ?
Em nghĩ nếu ko phức tạp quá thì em tự làm vì vậy rất cần các cụ chỉ dẫn.
Em xin cảm ơn trước.
Cụ qua em làm miễn phí giúp Cụ !

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Xe e mua lại, chủ cũ dán kính lái loại film ko tốt nên kính vừa mờ, đi đêm loá đèn. Em muốn bóc ra, các cụ cho em biết cách bóc và tẩy cái keo dán của film cho sạch sẽ đc ko ạ?
Em nghĩ nếu ko phức tạp quá thì em tự làm vì vậy rất cần các cụ chỉ dẫn.
Em xin cảm ơn trước.
Tẩy cái đó cũng không phải quá đơn giản đâu cụ ah. Em sẽ bóc và làm sạch giúp cụ được. cụ cứ alo cho em.

Kool2k3

Xe tải
Em xin cảm ơn cụ V-Kool và cụ Tuấn Llumar, rất cảm kích tinh thần OF của các cụ. Thợ nhà toàn phải nuôi mà các cụ làm miễn phí giúp làm em thấy ngại quá. Ngại nhất là e lại chưa có ý định dán lại kính lái, chả nhẽ đến nhờ các cụ làm giúp rồi cười hề hề bắt tay đi về thì vô duyên quá ạ. 3:-O

V KOOL HANOI

Xe tải
Em xin cảm ơn cụ V-Kool và cụ Tuấn Llumar, rất cảm kích tinh thần OF của các cụ. Thợ nhà toàn phải nuôi mà các cụ làm miễn phí giúp làm em thấy ngại quá. Ngại nhất là e lại chưa có ý định dán lại kính lái, chả nhẽ đến nhờ các cụ làm giúp rồi cười hề hề bắt tay đi về thì vô duyên quá ạ. 3:-O
Cụ ơi anh em OF tương trợ lẫn nhau chứ thực sự không phải là mời Cụ đến dán xe đâu... Cụ đừng câu nệ gì cả !

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Cụ ơi anh em OF tương trợ lẫn nhau chứ thực sự không phải là mời Cụ đến dán xe đâu... Cụ đừng câu nệ gì cả !
Em cũng đồng quan điểm với cụ Vkool.
Bên em cũng đã bóc giúp một vài cụ rồi ah.

Với lại có khách nào muốn đắt để yên tâm em vẫn giới thiệu qua Vkool -Fotuna không biết bác Vk có làm giống em không ah:D:D:D

biennho

Xe máy
đúng là tinh thần OF

Kool2k3

Xe tải
Đã ăn chùa lại còn õng ẹo nguẩy mông nguẩy *ít sợ các cụ giận thì chết dở. Thôi em xin phép cụ LLumar cho em qua cụ VKool vì gần nhà em nhé. Em ko dám nghĩ xằng nghĩ xiên gì đâu. Vậy em xin phép thứ 7 này qua chỗ cụ VKool, trước khi đến em sẽ gọi điện trước để tiện cho cụ ạ. :o)

V KOOL HANOI

Xe tải
Đã ăn chùa lại còn õng ẹo nguẩy mông nguẩy *ít sợ các cụ giận thì chết dở. Thôi em xin phép cụ LLumar cho em qua cụ VKool vì gần nhà em nhé. Em ko dám nghĩ xằng nghĩ xiên gì đâu. Vậy em xin phép thứ 7 này qua chỗ cụ VKool, trước khi đến em sẽ gọi điện trước để tiện cho cụ ạ. :o)
Gần chỗ em Bác cứ ới em em cho anh em xử lý tại chỗ Bác luôn cho tiện. Có gì Bác cứ ới em !

Kim Việt

Xe hơi
Thường ở nhà máy sx chè, Ai Alo bia rượu rượu lại
Hôm e mua xe altis nghe bọn sale thủ thỉ ra ngoài dán...nó đưa đến cửa hàng dán eurocool, nó bảo phim của đức...dán mất 8,5 củ mà đi chả đỡ được cái gì, trời mưa đi rất mờ khó chịu, hỏi ra mới biết film đấy là đểu:((, được ae giới thiệu hôm vừa rồi em phải mang xe đến cửa hàng chuyên về Solarmaster , được bác chủ ch tư vấn rất nhiệt tình..cuối cùng em bóc hết ra và dán solarmaster, sau khi dán thấy nó khác hẳn, nhìn ngoài vào xe không nhìn được nhưng trong xe nhìn ra trong veo(em dán loại phim kim loại và có máy đo kiểm tra trước khi dán) tổng thiệt hại có 4,5 củ.

V KOOL HANOI

Xe tải
Hôm e mua xe altis nghe bọn sale thủ thỉ ra ngoài dán...nó đưa đến cửa hàng dán eurocool, nó bảo phim của đức...dán mất 8,5 củ mà đi chả đỡ được cái gì, trời mưa đi rất mờ khó chịu, hỏi ra mới biết film đấy là đểu:((, được ae giới thiệu hôm vừa rồi em phải mang xe đến cửa hàng chuyên về Solarmaster , được bác chủ ch tư vấn rất nhiệt tình..cuối cùng em bóc hết ra và dán solarmaster, sau khi dán thấy nó khác hẳn, nhìn ngoài vào xe không nhìn được nhưng trong xe nhìn ra trong veo(em dán loại phim kim loại và có máy đo kiểm tra trước khi dán) tổng thiệt hại có 4,5 củ.
Bác ơi ! Máy đo chỉ cho được kết quả tức thời của sản phẩm, chính xác Bác yêu cầu phải đo bằng đèn HỒNG NGOẠI Bác ạ !

Film LLumar

Xe điện
Website
llumar.com.vn
Bác dán chỗ bác Kiên - 100 Khuất Duy Tiến ah. 8.5 củ bóc ra em thấy tiếc qá! hic hic

Harmony_Civic

Xe hơi
Cụ chỉ chỗ cho em chỗ dán 4.5 củ với. Chất lượng thế nào, cụ thể là cụ chơi phim gì? Thanks cụ.

Kool2k3

Xe tải
Hôm nay đến chỗ cụ VKool nhờ bóc hộ cái kính lái như đã đề cập, ae làm nhiệt tình quá. Phun lên phun xuống, lau đi lau lại mất cả nửa tiếng đồng hồ mà ko lấy tiền. Một lần nữa xin cảm ơn cụ VKool và các ae thợ.
Chúc cửa hàng ngày thêm đông, xứng danh hiệu "Đắt xắt ra miếng". ;;)

V KOOL HANOI

Xe tải
Hôm nay đến chỗ cụ VKool nhờ bóc hộ cái kính lái như đã đề cập, ae làm nhiệt tình quá. Phun lên phun xuống, lau đi lau lại mất cả nửa tiếng đồng hồ mà ko lấy tiền. Một lần nữa xin cảm ơn cụ VKool và các ae thợ.
Chúc cửa hàng ngày thêm đông, xứng danh hiệu "Đắt xắt ra miếng". ;;)
Tinh thần ae OF mà Bác giúp được gì thì giúp. Chúc Bác cuối tuần vui vẻ.