BMW sắp ra mắt trung tâm BMW 4S lớn nhất tại Hà Nội

ku.bim

Xe tải
Khá đẹp, cách đây mấy hôm đi cùng ông anh sang thay dầu con BMW 318i sang bên này thấy hoàng tráng quá, quá đẹp, chuyên nghiệp, ko như bên Tây Hồ hồi trước.
trung tâm lớn nhất tại HN của bim và em nghĩ nó cũng thuộc tầm lớn nhất so với các hãng khác tại VN ấy

m55

Xe tải
còn em thì đoán là (Sales - Bán hàng), (Services - Dịch vụ), (Spare Parts - Phụ tùng) và (System- Hệ thống kết nối mạng toàn cầu với các kỹ sư BMW) ;))
thế khi đặt tên BMW không giải thích ý nghĩa cũa nó mà bắt mình phải đoán à :))

SonataHQ

Xe điện
Em có 1 lần vào thử Euro auto, xem xe, 3 chú sale nhìn lướt qua mẹt mình rồi lại tán chuyện như không biết mình là thằng nào, em tự ngó ngiêng 1 lúc rồi biến, nhìn cái saloon mà chán, chả bù cho Mer tính chuyên nghiệp khác hẳn.

milky milky

Xe tải
Em có 1 lần vào thử Euro auto, xem xe, 3 chú sale nhìn lướt qua mẹt mình rồi lại tán chuyện như không biết mình là thằng nào, em tự ngó ngiêng 1 lúc rồi biến, nhìn cái saloon mà chán, chả bù cho Mer tính chuyên nghiệp khác hẳn.
có thể là lính mới ấy bác chứ em đi xem bên showroom trong SG thì phục vụ nhiệt tình,hỏi nhu cầu tầm giá rồi tư vấn cho mình dòng xe phù hợp nữa nhưng mà em cũng chỉ đến xem thôi

mikachan

Xe tải
giống em nhưng không phải bmw mà là 1 hãng của hàn xẻng (ko tiện nói tên) cứ xem mình như người vô hình ấy khi nói hỏi thì mới trả lời không bao giờ hỏi "anh muốn mua xe gì" 1 câu .Còn bim kinh doanh cũng lâu năm tại VN nên chắc trường hợp này ít xảy ra :D

bimyo

Xe tải
thiếu chữ 4S nữa

m55

Xe tải
giờ mà ai mua dòng 2013 phải nói là chiến lắm ấy,mùi đồ mới lúc nào cũng kích thước cả

rino

Xì hơi lốp
giờ mà ai mua dòng 2013 phải nói là chiến lắm ấy,mùi đồ mới lúc nào cũng kích thước cả
cũng có chứ bác một tháng em đọc báo là thấy công bố doanh số xe oto bán ra tại VN mà nhưng là tổng số tất cả các hãng,cũng cả ngàn chiếc mỗi tháng ấy không biết hãng nào là nhiều nhất

milky milky

Xe tải
chắc là Toy thôi vẫn là các hãng giá rẻ còn bim thì đứng thứ 2 sau đó cũng nên ;)

laxanh

Xì hơi lốp
cũng có chứ bác một tháng em đọc báo là thấy công bố doanh số xe oto bán ra tại VN mà nhưng là tổng số tất cả các hãng,cũng cả ngàn chiếc mỗi tháng ấy không biết hãng nào là nhiều nhất
vậy mà vẫn nghe các bác sale than vãn ghê lắm cụ ạ,chính sách thuế đúng là 1 rào cản chết người :( nên những người ngân sách không thể với tới 1 tỏi thì toàn mua xe đã qua sử dụng

1-7-2013 !!!!!

Xe hơi
Website
www.chinhphu.vn
Chả hiểu sao mà không vào được http://bmwlongbien.bmw.vn/

Hôm trước em mang xe qua đây kiểm tra rồi, rất rộng rãi. Tuy nhiên khi xe đang được sửa/chăm sóc thì mình không được nhìn thấy xe vì xe được cho vào thang máy chuyển hẳn sang khu vực khác. Tính em thì lại cứ thích nhìn thấy thợ sửa :) Chính ra họ cho khách hàng ngồi ở phòng chờ có vách kính nhìn vào khu vực sửa chữa có phải hay hơn không nhỉ.

em yếu ít ra gió, thấy thế em lại lo sợ vụ thay phụ tùng ! Hãng uy tín mà cơ bản là người việt ta làm có uy tín ko thôi !

milky milky

Xe tải
em yếu ít ra gió, thấy thế em lại lo sợ vụ thay phụ tùng ! Hãng uy tín mà cơ bản là người việt ta làm có uy tín ko thôi !
cho vào hãng thì không uy tín chắc khỏi kinh doanh luôn bác nhỉ nên em nghĩ là sẽ không có vụ thay đồ lô như mấy gara ngoài đâu mà nếu thay bên ngoài thì em cũng chỉ sữa chỗ người quen mà thôi không dám vào tiệm lạ.

Mà trang http://bmwlongbien.bmw.vn/ vào được rồi đó ,vài hình ảnh trong đó .Đẹp và sang trọng quá các cụ nhỉ

rino

Xì hơi lốp
cho vào hãng thì không uy tín chắc khỏi kinh doanh luôn bác nhỉ nên em nghĩ là sẽ không có vụ thay đồ lô như mấy gara ngoài đâu mà nếu thay bên ngoài thì em cũng chỉ sữa chỗ người quen mà thôi không dám vào tiệm lạ.

Mà trang http://bmwlongbien.bmw.vn/ vào được rồi đó ,vài hình ảnh trong đó .Đẹp và sang trọng quá các cụ nhỉ
em thích cái ẻm mặc đầm xanh hơn :x công nhận khu trưng bày xe ngon vãi hà