BMW hay Mẹc

hanibal-lecter

Xe đạp
ĐKM, thế thì chết em rồi.
Em léo đủ tuổi --- để đc gọi là già.
Hiện léo kinh doanh gì ---- để đc gọi là doanh nhân.
Tiền và nhà cũng không có nhiều ---- để đc gọi là thành đạt.
Em phải bỏ hơn 70K để mua con merC, và em tự lái vì léo thúe lái xe làm gì cho phí.
Thế thì chít mẹ rồi, Em là 'Thằng lái xe' như các cụ gọi rồi????
Dưng mà iem lái vẫn thấy thích với số tiền mình bỏ ra.:)):)):))

gallardo_dthanh

Xe tải
em thấy bi cứng hơn mẹc
đã qua thử nghiệm :77:

BMW530d

Xe tăng
ĐKM, thế thì chết em rồi.
Em léo đủ tuổi --- để đc gọi là già.
Hiện léo kinh doanh gì ---- để đc gọi là doanh nhân.
Tiền và nhà cũng không có nhiều ---- để đc gọi là thành đạt.
Em phải bỏ hơn 70K để mua con merC, và em tự lái vì léo thúe lái xe làm gì cho phí.
Thế thì chít mẹ rồi, Em là 'Thằng lái xe' như các cụ gọi rồi????
Dưng mà iem lái vẫn thấy thích với số tiền mình bỏ ra.:)):)):))
Ai ngồi sau tay lái mà chẳng gọi là "thằng lái xe", lịch sự tý người ta gọi là "Người lái xe". Em chở nhân viên đi ăn với đối tác, đến nhà hàng bọn nó toàn bảo nhân viên và khách là " Hai Sếp vào trước" - lái xe em chỉ chỗ rồi vào sau.

Mà bác mua MerC gì mà những hơn 70k? 70k mà không hài lòng với lựa chọn thì có mà điên vỡ đầu mất.

Các bác trên có hơi nhầm lẫn trong dùng từ mà bác có vẻ hơi Acay vì đụng chạm nhẩy. Nguyên văn thì......hơi thật và thô, nhưng đại ý của câu đấy đại loại: "Cầm lái Mer có thể là người lái thuê, cầm lái BMW là người đàn ông Thành đạt" Bác hiểu sao thì hiểu, nhưng thật sự rất ít người mua BMW lại thuê lái xe. Còn các chính khách có ai chạy BMW mấy đâu ngay tại Đức cũng vậy Mer là chính đấy chứ.

Ở Việt ta, mua được Mer hay BMW thì thuê lái hay tự lái cũng là mơ ước của nhiều người đấy. Bác để ý làm gì mà acay cho nhọc. Chúc mừng bác với chiếc Mer của mình nhé.

BMW530d

Xe tăng
ông bác em đang muốn mua con xe sang mà đang băn khoăn kô biết lựa chọn "ông" nào trong hai "ông" này. Các bác tư vấn giúp em với!
Nếu mà mua cho bác thì cứ nói với bác của bác nếu không lăn tăn về tiền thì cứ làm con Mer cao cấp nhất S600 chẳng hạn. Muốn trẻ trung và cá tính một chút thì cứ làm con Mer S63AMG như Sep Blater của Fifa chẳng hạn. Không cần quá nhiều tiền thì cứ lần lượt E280, S350, S500...sự lựa chọn nào cũng hợp lý. Đấy là mua cho bác của bác nhé. Còn mua cho bác em không bàn đến nhé.

tymoty

Xe máy
bác cứ múc Mer CLS mà đi là chả ai dám bảo là.... lái xe cả hehehe lại vừa được đi Mer và trông cá tính phết nhẩy:21::21::21:

Miss BIM

Đi bộ
Pak tayduaf1 kính mến,
Pak của Pak muốn sang hẳn thì nên cưới Miss BIM chân dài series 7 mới đăng quang đời 2009 (750Li, 740Li), 100% ăn đứt các Bà Mes già là cái chắc, hihi... Pak Pak sẽ được hưởng dịch vụ giải trí vượt trội khi ngồi sau em BIM <2 man hinh lon (9.2") hon ca Mercedes S-class (8") va Audi A8 (7"), điều khiển riêng biệt, hệ thống massage tuyệt hảo ...> và còn nhiều nhiều điều bí ẩn thú vị nữa. Nếu Pak Pak quan tâm đến em BIM nè hum nào em sẽ viết 1 pài chi tiết hơn bật mí các số đo chuẩn và các tính nết cực kỳ dễ thương của nàng :P:6:

miller_boy

Xe đạp
Pak tayduaf1 kính mến,
Pak của Pak muốn sang hẳn thì nên cưới Miss BIM chân dài series 7 mới đăng quang đời 2009 (750Li, 740Li), 100% ăn đứt các Bà Mes già là cái chắc, hihi... Pak Pak sẽ được hưởng dịch vụ giải trí vượt trội khi ngồi sau em BIM <2 man hinh lon (9.2") hon ca Mercedes S-class (8") va Audi A8 (7"), điều khiển riêng biệt, hệ thống massage tuyệt hảo ...> và còn nhiều nhiều điều bí ẩn thú vị nữa. Nếu Pak Pak quan tâm đến em BIM nè hum nào em sẽ viết 1 pài chi tiết hơn bật mí các số đo chuẩn và các tính nết cực kỳ dễ thương của nàng :P:6:
Chòi oiiii, nghe hấp dẫn quá , xinh thế không ăn hơi phí :21:

tomindo

Đi bộ
trẻ thì đi bmw là đẹp nhất rồi thể thao ,lái thích hơn Mec. Mec chỉ được cái sang trọng tiếng thôi, vừa tốn xăng lại hao tiền sửa chữa. Nhưng nếu mua thi mua cái loại C class thiết kế lại đó nhìn thể thao trẻ trung phết.
Còn nếu mua Lexus thì mua Toyota cho nó rẻ nhớ :))

NHUOCTHUY

Xe buýt
trẻ thì đi bmw là đẹp nhất rồi thể thao ,lái thích hơn Mec. Mec chỉ được cái sang trọng tiếng thôi, vừa tốn xăng lại hao tiền sửa chữa. Nhưng nếu mua thi mua cái loại C class thiết kế lại đó nhìn thể thao trẻ trung phết.
Còn nếu mua Lexus thì mua Toyota cho nó rẻ nhớ :))
chính xác, ăn chắc mặc bền mà vẫn xịn thì phang con li sớt là hay nhất, cháu thấy is hay gs nhìn đều đẹp cả.

o0INNOVA0o

Xe đạp
ông bác em đang muốn mua con xe sang mà đang băn khoăn kô biết lựa chọn "ông" nào trong hai "ông" này. Các bác tư vấn giúp em với!
chọn xe cũng như chọn vợ thôi, nhân vô thập toàn, vấn đề là bản thân thik em nao thôi(l)(l)(l)(l)

theo em bác nên mượn cả hai chiếc của 2 bác trên OF lái thử rồi nhờ mấy bác chủ xe đưa ra những kinh nghiệm khi sd và xe nào ưa bị hư gì=>rút kết luận nên mua em nào.
@miller boy:bác đang ngồi trên chiếc gì vậy?

bahung

Đi bộ
Minh thấy ở VN Mec hay BMW đều không phù hợp. Ban nên chon Luxus hoặc To cho lành.
Mỗi lần sửa BMW hay Mec mệt lắm

NHUOCTHUY

Xe buýt
Minh thấy ở VN Mec hay BMW đều không phù hợp. Ban nên chon Luxus hoặc To cho lành.
Mỗi lần sửa BMW hay Mec mệt lắm
không đúng, nếu đã phải sửa thì mer hay bim hay lex đều tốn như nhau thôi, cái chính là lex chắc ít hỏng hơn (hỏng vặt thôi, chứ chạy mãi thì cả 3 thằng đều hỏng):21:

nha_ngheo

Xe tải
BMW là đam mê từ nhỏ của em rồi.
BMW đi bác