BMW 320i em lần đầu sử dụng ạ

OmegaO9

Xe container
Nhà cháu ngoại đạo nói ra đây để các Cụ chém vậy.
Em muốn hỏi Cụ chủ sao Cụ ở vùng tây nguyên sao cụ không chọn xe dòng SUV ạ ? Máy chắc nó khỏe và hợp vùng của Cụ hơn chứ ạ ?
GT cũng cao ráo và góc tới tốt hơn nhiều so với 320i và em rất thích kiểu thiết kế cốp của em nó.

OmegaO9

Xe container
Theo trải nghiệm của em thì xe BMW đi rất tốt, chi phí vận hành không cao (có thể nó là thấp sao với các xe Ford, Toy, ...). Nhưng vấn đề dịch vụ sau bán hàng là một vấn đề lớn, nên mua ở showroom có hỗ trợ mình tốt vấn đề xe vào xưởng làm dịch vụ sau này.
Nếu quả thực so sánh chi phí về phụ tùng,thì Bim 3 có giá thành còn rẻ hơn một số dòng xe của Nhật.Nói đơn giản như 1 cây giảm xóc của Bim 3 có giá chỉ trên dưới 3 tr.Lọc điều hòa K&N carbon cho em nó cũng chỉ 900 K;Lọc động cơ nếu chọn loại vĩnh cửu K&N cũng chỉ tốn 1,7 tr...
Tuy nhiên chi phí vận hành theo đúng tiêu chuẩn của EA đề ra thì lại là một bài toán kinh tế khá cao,vì Bim có rất nhiều món họ yêu cầu phải thay thế sau 2 năm vận hành.Mà cái báo giá thay dầu hộp số cho em nó cũng choáng phết :8,2 tr.
Song đã đụng vào em nó thì chắc ít bác nào rời bỏ em nó được,một cảm giác lái và vận hành rất khác biệt,mà chỉ có thể mong muốn nâng đời xe cao hơn mà thôi,hihi

Wildtrak 2013

Xe hơi
Nếu quả thực so sánh chi phí về phụ tùng,thì Bim 3 có giá thành còn rẻ hơn một số dòng xe của Nhật.Nói đơn giản như 1 cây giảm xóc của Bim 3 có giá chỉ trên dưới 3 tr.Lọc điều hòa K&N carbon cho em nó cũng chỉ 900 K;Lọc động cơ nếu chọn loại vĩnh cửu K&N cũng chỉ tốn 1,7 tr...
Tuy nhiên chi phí vận hành theo đúng tiêu chuẩn của EA đề ra thì lại là một bài toán kinh tế khá cao,vì Bim có rất nhiều món họ yêu cầu phải thay thế sau 2 năm vận hành.Mà cái báo giá thay dầu hộp số cho em nó cũng choáng phết :8,2 tr.
Song đã đụng vào em nó thì chắc ít bác nào rời bỏ em nó được,một cảm giác lái và vận hành rất khác biệt,mà chỉ có thể mong muốn nâng đời xe cao hơn mà thôi,hihi
Em thấy đi Bim đúng là sắc ra miếng, không phí tiền tí nào

tomhh

[Tịch thu bằng lái]
Website
phuongdongauto.net
Các dòng xe của Đức thì đi là tốt rồi - mỗi xe có ưu điểm riêng mhưng đúng là dòng như BMW hoặc Mecedes thì dòng BMW theo em vẫn tốt hơn dù nó ở đời nào, đi êm ái hỏng vặt ít hơn.

TUANANH1981

Xe đạp
Bác nào có nhu cầu mua 320i 2013 gặp em nhé!