[Funland] Black Friday- mệt mỏi quá các cụ ah!

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Kinh nghiệm của em cho thấy ngày này toàn hàng cũ, xấu thì giảm giá. Các hàng mà mình thích thì đa phần nguyên giá hoặc giảm 10%. Thế nên mấy năm rồi em không có đi chen lấn những ngày này làm gì cho mất công.
Ghét nhất các mợ ham rẻ xong rước cái cũ rích về xong vứt xó, công nhận mn tiêu xài dễ dãi thật đấy. Em thì cực kỹ vụ này. Cứ ưng hẳn thử ưng hẳn mới quất, còn chẳng care giảm giá hay không ạ. Khó tính nên lúc cần mới đi mua thui ạ. Tiền khó kiếm mà các mợ vung ác lắm, nhưng như thế các hãng mới tăng doanh thu ác, như em thì có mà chết đói hết.

crazyman.eps

Xe tải
Em thấy blackfriday ở ta toàn giảm giá hàng big size or cũ, tồn. Nhiều chỗ còn đẩy giá rồi sale. Mà 1 năm đầy đợt sale, việc gì phải chờ ngày này mới đi mua cho khổ

xe365

Xe buýt
Ghét nhất các mợ ham rẻ xong rước cái cũ rích về xong vứt xó, công nhận mn tiêu xài dễ dãi thật đấy. Em thì cực kỹ vụ này. Cứ ưng hẳn thử ưng hẳn mới quất, còn chẳng care giảm giá hay không ạ. Khó tính nên lúc cần mới đi mua thui ạ. Tiền khó kiếm mà các mợ vung ác lắm, nhưng như thế các hãng mới tăng doanh thu ác, như em thì có mà chết đói hết.
Các cụ truyền rằng xởi lởi trời cho mà cụ. Mua bán dễ tí thì tiền mới lưu thông, cccm bán hàng chả sướng hơn hay sao.
Em tưởng cụ bán hàng thì càng phải đẩy mạnh việc đó ý chứ :))

datinh

Xe container
Em thấy blackfriday ở ta toàn giảm giá hàng big size or cũ, tồn. Nhiều chỗ còn đẩy giá rồi sale. Mà 1 năm đầy đợt sale, việc gì phải chờ ngày này mới đi mua cho khổ
nó như kiểu ăn bánh chưng ngày tết ấy. chứ ngày thường ra chợ cũng có bánh mừ :D

Dr Thanh Bùi

Xe lăn
Nay e ra Tràng Tiền ăn kem , chả thấy giá giảm gì mà chất lượng ngày càng tệ đi

quy la tien

Xe điện
Em mua được cái Nón Sơn cho vợ, thấy vợ thích, web giảm 50%, cửa hàng giảm nữa, chỗ Hàng Bài, tra thấy giảm thật.
Chiều nhặt đôi giày cỏ thể dục, cũng giảm 40% so mấy hôm, mình mua là như cầu chứ kg chọn ngày này.

vanhai493

Xe điện
Em mua on lai dc cái áo công sở

dogolegia

Xe điện
{Kinh doanh chuyên nghiệp}
Website
dogolegia.vn
Các cụ truyền rằng xởi lởi trời cho mà cụ. Mua bán dễ tí thì tiền mới lưu thông, cccm bán hàng chả sướng hơn hay sao.
Em tưởng cụ bán hàng thì càng phải đẩy mạnh việc đó ý chứ :))
Có chứ thoáng cả chợ thích. Thoáng cái hợp lý thui cụ ạ. Còn kiểu các chị em giày túi áo quá đà em hơi ngán ạ. Kiểu về bỏ tủ ko mặc nhiều năm sau vẫn còn mác mới.

vo nho

Xe điện
Cái cần mua lại ko giảm 1 cắt ngược lại còn tăng =))=))=))

TTXVH

Xe hơi
Giống gấu nhà em thế chỉ thấy rẻ là rước về không cần biết có dùng ko. Mà nói thật là của rẻ thường là của ôi. Đồ lỗi mốt hay hết date thì chất lượng ko cao. Khổ nỗi cứ nhìn con số rẻ được bao nhiêu% là sướng rồi

DoubleA

Xe hơi
Nó bán cùng trong cửa hàng Asics cụ ơi. Hôm nào e đi sang ngó lại cho cụ
Đi Asics cũng sướng lắm đó cụ, đợt này có Asics us đang extra 25%, các cụ sắm đôi Lyte 3 mà đi. Có 2 hãng giày mà em thấy đi sướng, đi ngoài trời hay dã ngoại đều okie là Asics và New Balance

Lelong1411

Xe tăng
E mua đc 2 cái bàn phím cơ gõ cho vui. Nhìn chung chả black đc như tây. Tính ra như em mua giảm đc tầm 25%

xe365

Xe buýt
Có chứ thoáng cả chợ thích. Thoáng cái hợp lý thui cụ ạ. Còn kiểu các chị em giày túi áo quá đà em hơi ngán ạ. Kiểu về bỏ tủ ko mặc nhiều năm sau vẫn còn mác mới.
Em nghĩ nó chỉ đơn giản là thỏa mãn đam mê của chị em thôi nên cũng không cần khắt khe quá ạ. Tùy theo khả năng thì thỏa mãn nhu cầu cá nhân cũng là chính đáng và hợp lý mà.
Nhiều khi tính hợp lý không chỉ dựa vào công năng sử dụng mà chỉ cần làm cho đầu óc chị em thấy vui cũng được coi là hợp lý nữa. Cụ thử nghĩ nếu thích cái gì mà không có được thì nó sẽ rất bí bách, không giải tỏa được thì nhiều khi còn dẫn đến cái tai hại hơn mà ta chả thể nào ngờ :))

chemvovan

Xe buýt
Nhân tiện đây các cụ cho em hỏi. Liệu VN có hãng thời trang nào đủ khả năng nghiên cứu, phát triển, sản xuất ra quần áo giống với bọn Uniqlo không.

Chính ra em thấy đồ của Uniqlo giá cả hợp lý kiểu dáng bền bỉ theo thời gian, chất lượng rất tốt.

RaptorLake

Xe buýt
Nhân tiện đây các cụ cho em hỏi. Liệu VN có hãng thời trang nào đủ khả năng nghiên cứu, phát triển, sản xuất ra quần áo giống với bọn Uniqlo không.

Chính ra em thấy đồ của Uniqlo giá cả hợp lý kiểu dáng bền bỉ theo thời gian, chất lượng rất tốt.
Cá nhân tôi thấy Canifa ổn.

AcidS

Xe điện
Nay e ra Tràng Tiền ăn kem , chả thấy giá giảm gì mà chất lượng ngày càng tệ đi
Kem Tràng Tiền mà ăn kem cốc với ốc quế hình như sai sách. Vì ốc quế với kem cốc làm từ máy trực tiếp, không phải sản xuất từ nhà máy ra.
Kem Tràng Tiền xưa, chỉ có kem que đậu xanh, ăn nó phải hơi có vị mặn mòi đặc trưng mà vẫn thơm mùi đậu.
Giờ dung nạp thêm mấy vị, chỉ có sữa dừa với cốm hợp với em.