[Funland] Bitexco - The Manor Central Park thế nào

lanhpham

Xe điện
Mịa, e cũng hóng chung cư đây mãi nhưng chắc tình hình tài chính bết bát thế này anh Hội cũng chả có lực để xây và vận hành chung cư ra ngô ra khoai. Bỏ qua dự án này đi cụ ạ
E thích bác hội,vì chung cứ của bác ấy chất lượng xây dựng cũng khá tốt,nhưng mà lâu quá mãi chẳng thấy làm

ipadair2

Xe tải
E thích bác hội,vì chung cứ của bác ấy chất lượng xây dựng cũng khá tốt,nhưng mà lâu quá mãi chẳng thấy làm
Trong quá khứ bác ấy có tiền, bác ấy có tâm nên chất lượng dự án đỉnh cao. Giờ dù có tâm nhưng lực kiệt, dự án đất vàng như này 10 năm dẫm chân tại chỗ, thì mong gì bác ấy xây dựng vận hành được 1 khu chất lượng. Em mua chỗ khác cho nhanh, thị trường thiếu gì hàng

lanhpham

Xe điện
Trong quá khứ bác ấy có tiền, bác ấy có tâm nên chất lượng dự án đỉnh cao. Giờ dù có tâm nhưng lực kiệt, dự án đất vàng như này 10 năm dẫm chân tại chỗ, thì mong gì bác ấy xây dựng vận hành được 1 khu chất lượng. Em mua chỗ khác cho nhanh, thị trường thiếu gì hàng
Vin giờ làm ăn cũng chộp giật lắm cụ,kiếm đuợc 1 chủ đầu tư uy tín,ở cái đất hà nội này khoai phết cụ ah

DuyHieu1807

Xe hơi
Cụ nào quan tâm shophouse ở khu này thì inbox e số ĐT e gửi bảng giá và chính sách bán hàng để các cụ tham khảo ạ :D

homeme

Đi bộ
Em và Anh bạn dưới quê quan tâm mà tìm thông tin về khu này thì gần như mù tịt. Em đã lập theard để hỏi trong mục BĐS mà không thấy được đăng nên cũng đã lập trong Cafe FUN, có vẻ bên đấy nhiều bác không chuyên nên thông tin em thấy cũng không có nhiều. Gọi hỏi thẳng phòng kinh doanh cũng chẳng hơn gì vì toàn được khuyên để thông tin rồi khi nào có gì mới các bạn ấy sẽ gọi lại...

Các khu hay dự án khác thì đều đã có topic và thông tin trong mục BĐS của OF, riêng khu này thi không.

Hi vọng theard này MM cho em đăng vào đây để hỏi thông tin vì em thực sự quan tâm chứ không là Sales hay cò gì đâu ạ.

Em xin đa tạ.
Khu này thấp nhất giờ là 18 tỏi cụ nhé, sẽ có thông tin mới nhất từ chủ đầu tư trong tháng 10 này cụ nhé. Cụ muốn vào ở luôn cũng được.

minhchau2501

Xe tải
cụ nói thế chứ. còn em thì nghĩ là do khu Thanh Trì này chưa đâu vào đâu. vào cái CV trông chờ ngta làm thì đến bao giờ. nên cug khó mà thành kdt cao cấp đẹp như các Cụ mong chờ dc. nó phải đầy đủ cả 200ha cả ccoong viên thì mới đáng đồng tiền bát gạo.......

BMW 2012

Xe đạp
Em mới vào ngó lại thấy cái công viên trung tâm có cả đàn trâu vào gặm cỏ rồi các cụ ạ. Tiến độ vẫn ì ạch lắm

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Em mới vào ngó lại thấy cái công viên trung tâm có cả đàn trâu vào gặm cỏ rồi các cụ ạ. Tiến độ vẫn ì ạch lắm
Chết cười với cụ. Mà sao giữa chốn phồn hoa, giữa dự án được coi là có quy mô to và đẹp bậc nhất bên vành đai 3 lại có cả đàn trâu được nhỉ :)):)):))

Ant man

Xe buýt
Chết cười với cụ. Mà sao giữa chốn phồn hoa, giữa dự án được coi là có quy mô to và đẹp bậc nhất bên vành đai 3 lại có cả đàn trâu được nhỉ :)):)):))
Chắc đàn trâu đào bitcoin thất nghiệp ra đấy phơi nắng gặm cỏ cụ ơi, em fun tí :D

Grand 2016

Xe tăng
Giai đoạn 1, trục đại lộ Hoàng Mai.

BMW 2012

Xe đạp
Cư dân sắp lên cđt biểu tình rồi các cụ, nhà mua cả mấy năm rồi chưa bàn giao. Qua gặp lễ tân hỏi khi nào bàn giao thì nhận được câu trả lời là sẽ có bộ bận cskh của cđt gọi điện, email phản hồi mà hơn tháng trời ko thấy hồi âm gì!

Ant man

Xe buýt
Cư dân sắp lên cđt biểu tình rồi các cụ, nhà mua cả mấy năm rồi chưa bàn giao. Qua gặp lễ tân hỏi khi nào bàn giao thì nhận được câu trả lời là sẽ có bộ bận cskh của cđt gọi điện, email phản hồi mà hơn tháng trời ko thấy hồi âm gì!
Cụ nhiều tiền mà hiền nhỉ :)
Theo e các cụ nên lên UBND TP HN mà biểu tình