[Funland] Bitexco - The Manor Central Park thế nào

BDS68

Xe Cứu Trợ
Người OF
Đó là giá đất cụ ạ. Diện tích là 147m. Tổng giá là 14.1 tỷ chưa trừ chiết khấu cụ ạ.
Cụ cho thông tin cụ thể kích thước đất, hướng; S sàn xây dựng, tổng giá phần xây dựng; triết khấu để em tính tổng tiền cái. Hợp ví em alo cụ đưa đi xem luôn, thanks!

nguyendnabt

Xe hơi
Website
www.mobile-tech.info
Cụ cho thông tin cụ thể kích thước đất, hướng; S sàn xây dựng, tổng giá phần xây dựng; triết khấu để em tính tổng tiền cái. Hợp ví em alo cụ đưa đi xem luôn, thanks!
Nhà cháu đã mật thư tới cụ ạ. :)

Lý Thâm

[Tịch thu bằng lái]
công viên chu văn an vẫn chưa thấy động tĩnh gì nhỉ

tranvespa

Xe tải
công viên chu văn an vẫn chưa thấy động tĩnh gì nhỉ
Cv Chu Văn An làm thế là nhanh đấy cụ, coi như xong phần hạ tầng hồ, quan trọng nhất là phần trạm bơm và cấp thoát nước thì coi như xong rồi mà.

Lý Thâm

[Tịch thu bằng lái]
Cv Chu Văn An làm thế là nhanh đấy cụ, coi như xong phần hạ tầng hồ, quan trọng nhất là phần trạm bơm và cấp thoát nước thì coi như xong rồi mà.
ui zời, từ năm ngoái đến năm nay đến lát gạch đường bao quanh cái hồ bé tý mà chưa xong. bên trong toàn ruộng, chưa giải tỏa, xan lấp, trồng cây, làm đường. chắc 5 năm nữa mới lên hình hài mất.

Ám Thiên

Xe hơi
Em và Anh bạn dưới quê quan tâm mà tìm thông tin về khu này thì gần như mù tịt. Em đã lập theard để hỏi trong mục BĐS mà không thấy được đăng nên cũng đã lập trong Cafe FUN, có vẻ bên đấy nhiều bác không chuyên nên thông tin em thấy cũng không có nhiều. Gọi hỏi thẳng phòng kinh doanh cũng chẳng hơn gì vì toàn được khuyên để thông tin rồi khi nào có gì mới các bạn ấy sẽ gọi lại...

Các khu hay dự án khác thì đều đã có topic và thông tin trong mục BĐS của OF, riêng khu này thi không.

Hi vọng theard này MM cho em đăng vào đây để hỏi thông tin vì em thực sự quan tâm chứ không là Sales hay cò gì đâu ạ.

Em xin đa tạ.
bên The Manor Central Park mới ra đc vài suất ngoại giao... nhìn chung thấy hiệu ứng cũng tốt cụ à... nhưng lên hình đc thì còn lâu lắm :bz:bz:bz:bz:bz

Xe Kéo666

Xe tải
Khu này có thông tin bán chưa các cụ nhể

Mrphamvn

Xe tăng
Nếu bán đc hết khu này với giá chót vót, thì đội ngũ kinh doanh của bitexco quá siêu

Thấy bảo chung cư ở đây giá 50-60tr/m2 :D

A Quang Minh

Xe tăng
Mặt bám Nguyễn Xiển thì toàn là các tòa nhà cao tầng, công cộng, TMTM, Trường học rồi nhé.
Mặt bám đường BT đi Hà Đông thì cũng có nhiều tòa cao tầng và 1 dãy nhà shophouse kinh doanh.
Mặt nữa là bám đường 25m (ngăn cách KDT với công viên Chu Văn An sẽ xây)
Mặt còn lại của Dự án thì bám vào đường hiện hữu sát làng chỗ lối vào sân bóng BCA đó cụ.
Thiết kế mở, nhưng sẽ có chốt bảo vệ có kiểm soát an ninh ạ. Không dùng hàng rào cứng.
Em thấy đoạn cuối sát với BV K3 hình như lại thay đổi qui hoạch phải không cụ Tùng? hình như đang làm tường rao của Viện Phôi và còn một ít thì cho dân làm Nghĩa địa của làng (đợt vừa rồi em thấy có 2 cái mộ mới chôn ngay sát đường 52m)

Lý Thâm

[Tịch thu bằng lái]
Nếu bán đc hết khu này với giá chót vót, thì đội ngũ kinh doanh của bitexco quá siêu

Thấy bảo chung cư ở đây giá 50-60tr/m2 :D
chung cư chắc 2 năm nữa mới đào móng.

A Quang Minh

Xe tăng
Căn lk này khi thông đường, đơn giá bằng shophouse của Bitexco đc không các cụ?

Nhà cụ chủ này gần nhà em à? nhà em lùi vào phía trong 3 nhà & cũng đang hoàn thiện. Không biết thông đường thì bán được bao xèng để em bù thêm vào trong quần thể The Manor ở cho sướng nhỉ

nt hà

Đi bộ
Em nghe nói là có một con đường nối giữa Nguyễn Xiển và Tôn Thất Tùng để phục vụ cho dự án này nữa mà không biết đường sẽ chạy kiểu gì, chứ không có đường nối mà sau này dự án hoàn thành thì chắc khu Linh Đàm lại ác mộng về giao thông mất.
các cụ cho em 1 cao kiêns có nên bán nhà liênf kêf lô đầu góc khu đô thị định công lê trọng tân rẽ vào và mua nhà ơr dư án này o xin được rót rượu mơif các cụ