Chi hội bít tông thắng dĩa trước inova tự bung gây chảy dầu ,mất thắng

tí nị

Xe tải
bít tông thắng dĩa trước inova của em mỗi lần hết bố ,do bít tông đẩy ra hết cở gây bung siêu, gây chảy dầu ,mất thắng ,em đã bị lần thứ 2 rồi ,xe các cụ có cụ nào bị như em ko ạ.
Các dòng xe khác em chạy nhiều khi quên thay còn miếng sắt cũng không bị tình trạng này ạ

xephaoma...tot

Xe buýt
Em cũng ah cụ đấy. Đi hết cả má phanh đến nỗi tòi cả pit tông. Cụ coi thg cái mạng của mình qúa !

tí nị

Xe tải
Dạ không có đâu cụ à ,các dòng xe dù có đi còn miếng sắt cũng không có tình trạng này

Tuanvd

Xe hơi
Ko tin tưởng gara ngoài thì cun mang vào hãng kiểm tra đi.đừng tiếc tiền sửa phanh cụ nhé.

AnhTT6

Xe tăng
bít tông thắng dĩa trước inova của em mỗi lần hết bố ,do bít tông đẩy ra hết cở gây bung siêu, gây chảy dầu ,mất thắng ,em đã bị lần thứ 2 rồi ,xe các cụ có cụ nào bị như em ko ạ.
Các dòng xe khác em chạy nhiều khi quên thay còn miếng sắt cũng không bị tình trạng này ạ
Cụ ngồi ngay ngắn để nhận của em 1 lậy. ^:)^

Phanh mà cụ để mất phanh đến lần thứ 2 thì cụ coi thường tính mạng mình và những người ngồi trên xe quá ạ. Mời cụ vào hãng kiểm tra luôn và ngay còn kịp... Những thứ quan trọng, ảnh hưởng trực tiếp đến tính mạng thì mời cụ cứ thay luôn đồ trong Hãng, đắt 1 tí nhưng yên tâm...

Thieuvanhoatn

Xe hơi
Cụ chủ quan quá rồi đấy, nguy hiểm quá. Có thể do cụ để mòn hết má phanh đến bố phanh nên gây xước đĩa phanh, khi thay má phanh thợ phải láng lại đĩa phanh, mà láng sâu quá nó sẽ hay bị lòi quả bơm ra ngoài. Cụ đi đo kiểm tra lại đĩa phanh đi nhé chứ ko lần sau sợ ko gặp lại Cụ. Chúc Cụ thượng lộ bình an....
Hoặc cụ chịu khó kiểm tra mức dầu phanh cũng biết là phanh mòn đấy.