Thảo luận bình luận về mitsubishi mirage 2017

Lọ mọ

Xe buýt
Cụ mới lý thuyết :)). Nis, Renault, Samsung là 1 thôi, dùng CVT của Jatco, như Mit. Toy và Subaru phát triển CVT riêng. Mượt, nhưng ko chịu nổi moment xoắn cao, và bị phàn nàn khá đấy. Tây lông chê CVT là SLUGGISH khi tăng tốc :).
Nhẹ chân ga thì cũng ổn, tua máy thấp, ko phù hợp với bác nào chạy hỗn :).
Giờ em mới biết cvt vô cấp thua có cấp.vậy giờ tìm xe 3_4 cấp là hợp bác nhỉ.như con camry 2.0e có 4 cấp là vừa mà lại khỏe.cầm quái gì 6_7 cho nó yếu.

Ichundich

Xe tải
Cụ mới lý thuyết :)). Nis, Renault, Samsung là 1 thôi, dùng CVT của Jatco, như Mit. Toy và Subaru phát triển CVT riêng. Mượt, nhưng ko chịu nổi moment xoắn cao, và bị phàn nàn khá đấy. Tây lông chê CVT là SLUGGISH khi tăng tốc :).
Bác nói quá chuẩn luôn. Mit đang hợp tác mạnh với Nis nên dùng CVT của Nis. Nis là hãng tiên phong trong nghiên cứu CVT nên Xtronic của Nis khá nổi tiếng. Tuy nhiên cụ nào thích thốc mạnh chân ga khi đi xe thì sẽ ko thích CVT vì lái ko bốc. CVT cũng nhanh hỏng hơn hộp số có cấp thông thường. Tóm lại là vẫn còn phải nghiên cứu nhiều :D

mitsubishi.fun

Xe hơi
nói đi nói lại e thấy e nghj chúng ta nên bàn tới em mirage với các e cùng phân khúc , chứ xe chấm cao hơn 2,5 trở lên e chưa nói tới các cụ nhé , dc CVT dùng cho xe mỉrage đông cơ 1.2 mượt hơn nhung xe hộp số At khác , hộp số cua mỉrage co chế độ ghj nhơ phong cách ng lái tiết kiệm nhiên liệu.
các bác cứ cho đánh giá , cùng trao đổi thêm .

Isu_zu

Tháo bánh
nói đi nói lại e thấy e nghj chúng ta nên bàn tới em mirage với các e cùng phân khúc , chứ xe chấm cao hơn 2,5 trở lên e chưa nói tới các cụ nhé , dc CVT dùng cho xe mỉrage đông cơ 1.2 mượt hơn nhung xe hộp số At khác , hộp số cua mỉrage co chế độ ghj nhơ phong cách ng lái tiết kiệm nhiên liệu.
các bác cứ cho đánh giá , cùng trao đổi thêm .
E đi Mi-ra-ge rồi, cũng ổn :). Nhưng các bác đừng ca ngợi cái HS CVT quá, vì nhiều người cũng có chút ít kiến thức xe cộ, họ biết ưu khuyết của CVT và AT.
Quan trọng là xe có độ tin cậy cao, bảo hành tốt, phụ tùng sẵn, giá hợp lý ...là ok.

GAT

Xe điện
Dưới 5 loét thì ngon nhỉ ? sau 1/7 con này có giảm ko các cụ nhỉ ?

mitsubishi.fun

Xe hơi
E đi Mi-ra-ge rồi, cũng ổn :). Nhưng các bác đừng ca ngợi cái HS CVT quá, vì nhiều người cũng có chút ít kiến thức xe cộ, họ biết ưu khuyết của CVT và AT.
Quan trọng là xe có độ tin cậy cao, bảo hành tốt, phụ tùng sẵn, giá hợp lý ...là ok.
Tất cả chj la bình luận và ý kiên riêng của mỗi người, còn e làm xe , e cung nói tinh tực tế của xe , chứ ko phóng đại nó quá , tất nhiên ai cũng có ý kiến và kiến thức về dòng xe mjh đi hay kiến thức về đam mê của họ,không tránh được, đưa lên để cả nhà cùng tham khảo .hjhj .

mitsubishi.fun

Xe hơi
Dưới 5 loét thì ngon nhỉ ? sau 1/7 con này có giảm ko các cụ nhỉ ?
thông tin 2 chiều cụ ak, bên thuế cũng chua đưa ra bất cứ thông tin nào, nhung bên hãng cũng có chinh sách giảm giá xe cho khách, tất cả vẫn chờ qđ thôi cụ ạ ,

I Am The Flash

Đi bộ

dielove19

Xe hơi
E cứ kyêu thương hiệu này

Cau_ong_gioi

Xe điện
Website
www.otofun.net
Tây lông đường nó quấy toàn trên lít đến hơn 2 lít thì CVT ko ổn là đúng rồi :))

sieurua

Xe tăng
Hị hị, lại điệp khúc "Cắt"!

BÌNH-SADACO

Xe hơi
chj nói đơn cử, chứ kể cũng có kha khá đấy ạ, mà kđ với cụ hơn hs at luôn ạ
Hộp số CVT và Hộp số AT có những ưu điểm và nhược điểm . ko thể phán hộp số CVT hơn AT. nếu nói như bác thì người ta đã bỏ quách hộp số AT mà làm hộp số CVT rồi.
CVT: đề 3 nhanh , sang số mượt hơn, ko bị giựt vì tỷ số truyền nhiều , công hao phí được giảm thiểu thất thoát nhưng tăng tốc ở tốc độ cao thì ko = AT nhé

Oldhero

Xe buýt
Hộp số CVT và Hộp số AT có những ưu điểm và nhược điểm . ko thể phán hộp số CVT hơn AT. nếu nói như bác thì người ta đã bỏ quách hộp số AT mà làm hộp số CVT rồi.
CVT: đề 3 nhanh , sang số mượt hơn, ko bị giựt vì tỷ số truyền nhiều , công hao phí được giảm thiểu thất thoát nhưng tăng tốc ở tốc độ cao thì ko = AT nhé
Cụ nói chuẩn. Nhận xét phải biện chứng theo triết học Mác Lênin

NgocTuyen09

Xe hơi
Hình như cụ chỉ quan tâm về gì không thôi thì phải???e đã bảo giá cuối trao đổi qua điện thoại mà, cụ rảnh quá đấy. Em đàm bảo giá em trao đổi với các cụ nhà mình là giá tốt nhất. Nhưg trao đổi ở đây thì cụ hỏi sale khác nhé.
Xin giá vào hộp thư kín nhé bản mt nhé

dungnv.Mitsubishi

Xe đạp
t7 này bên em tổ chức sự kiện ra mắt mirage tại quán cà phê Mordem - Trung Kính.các cụ quan tâm thì qua ngắm e nó.:)

Oldhero

Xe buýt
Địa chỉ thế nào. Thời gian